Jamani brela wanaboa


kifaru 1

kifaru 1

Member
Joined
Oct 21, 2013
Messages
28
Likes
1
Points
0
kifaru 1

kifaru 1

Member
Joined Oct 21, 2013
28 1 0
Unapeleka nyaraka zinakaguliwa unazndikiwa ukalipie bank ! Baada ya kulipia na kukata risiti unapeleka nyaraka na hapo ndo utakoma maana utaambiwa njoo baadaya siku saba ukienda utaambiea kesho kutwa hapo utazunhushwa hata mwezi then unarudishiwa nyaraka zako eti umekosea kaanze upya ! Jirekebisheni ama tuwataje humu!
 
Mavindozii

Mavindozii

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2012
Messages
826
Likes
378
Points
80
Mavindozii

Mavindozii

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2012
826 378 80
That is BS .phuck waste people time :(
 
L

Lyandembela1

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2013
Messages
278
Likes
14
Points
35
L

Lyandembela1

JF-Expert Member
Joined May 10, 2013
278 14 35
Hao ndo BRELA bhana,
Ni kitega uchumi cha watu, nimeandikisha jina la biashara naambiwa nitoe Tsh 30,000/= ili nishughulikiwe haraka. Unaongea na mtu yeyeto mwenye kitambulisho au wale walinzi wao GEMA security. Au kuna mtu anaitwa Teacher unapata certificate baada ya siku mbili.

Lyandembela1

Nawasilisha
 
Horseman

Horseman

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2014
Messages
403
Likes
227
Points
60
Horseman

Horseman

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2014
403 227 60
Hao ndo BRELA bhana,
Ni kitega uchumi cha watu, nimeandikisha jina la biashara naambiwa nitoe Tsh 30,000/= ili nishughulikiwe haraka. Unaongea na mtu yeyeto mwenye kitambulisho au wale walinzi wao GEMA security. Au kuna mtu anaitwa Teacher unapata certificate baada ya siku mbili.

Lyandembela1

Nawasilisha
Mbona hizi taratibu unafanya mwenyewe tena online na pesa unalipa hta kwa simu. Nimefanya mimi January sikutoa hata senti kwa hao watu, zaidi tu nilienda wanielekeze sehemu baada ya kukwama na nikamaliza kila kitu baada ya hapo.

Kwa kifupi nilichokiona pale maana kuna siku nilikuta wadau wanamshinikiza yule mfanyakazi wa pale awafanyie mchakato wa kujaza jamaa akawa anakataa anasema sio utaratibu waliopewa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
F

fazili

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
1,617
Likes
884
Points
280
F

fazili

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
1,617 884 280
Unapeleka nyaraka zinakaguliwa unazndikiwa ukalipie bank ! Baada ya kulipia na kukata risiti unapeleka nyaraka na hapo ndo utakoma maana utaambiwa njoo baadaya siku saba ukienda utaambiea kesho kutwa hapo utazunhushwa hata mwezi then unarudishiwa nyaraka zako eti umekosea kaanze upya ! Jirekebisheni ama tuwataje humu!
Tz bado sana walisema Brela sasa ni digital lakini hata kwa hard copy bado hawajaweza.
 

Forum statistics

Threads 1,273,432
Members 490,382
Posts 30,481,445