jamani angalieni wenetu


kingazi

kingazi

Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
35
Likes
0
Points
0
Age
34
kingazi

kingazi

Member
Joined Jul 4, 2011
35 0 0
jamani kuweni makini mnapotaka kufanya mambo nyakati za usiku kwani hawa wenetu wa siku hizi hatari, mimi nimepanga nyumba moja huku uswahili siku moja nikiwa nimejipumzisha ndani kwangu akaingia mtoto wa mpangaji mwezangu nilikaa nae kwa muda kisha nikamuona yule mtoto ananifungua zipi nilishituka ila nilikaa kimya nione mwisho wake ni nini,baada ya kufungua zipu akatumbukiza mkono na kuanza kunichezea nilivumilia ila nikaanza kuona network zinapanda ikanibidi nimfokee na kumuuliza nani kakufundisha mtoto akanijibu kuwa huwa anamuona mama yake akimchezea baba yake kila siku,wanajf tuwe makini na hawa wenetu.
 
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
4,476
Likes
2,469
Points
280
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
4,476 2,469 280
mh! Aisee ulichelewa sana kumfokea. Atakuzoea na utashindwa namna ya kuzungumza (au utanogewa) na kusubiria kakue.
Ni hatari na zile kesi za ubakaji huanza hivyo.
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,644
Likes
2,488
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,644 2,488 280
Umri wa huyo mtoto?mpaka anapeleka mkono anafungua zip anakutoa dude bado unamwangalia tu!!mpaka bar zinapanda yakwanza mpaka yatatu hupo tu?je aliwezaje kuingi chumbani kwako wakati sikwao?inamaana wewe ni mtu wastyle hipi hapo unapoishi??haiwezekani mtoto aingie chumbani kwako mpaka akufungue zip inamaana wewe watoto hawakuogopi??au umejizoesha na watoto mpaka wanagusa nyeti zako?basi wewe unatabia mbaya na nimbakaji!nyambafu!!!
 
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
2,292
Likes
10
Points
135
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
2,292 10 135
jamani kuweni makini mnapotaka kufanya mambo nyakati za usiku kwani hawa wenetu wa siku hizi hatari, mimi nimepanga nyumba moja huku uswahili siku moja nikiwa nimejipumzisha ndani kwangu akaingia mtoto wa mpangaji mwezangu nilikaa nae kwa muda kisha nikamuona yule mtoto ananifungua zipi nilishituka ila nilikaa kimya nione mwisho wake ni nini,baada ya kufungua zipu akatumbukiza mkono na kuanza kunichezea nilivumilia ila nikaanza kuona network zinapanda ikanibidi nimfokee na kumuuliza nani kakufundisha mtoto akanijibu kuwa huwa anamuona mama yake akimchezea baba yake kila siku,wanajf tuwe makini na hawa wenetu.
Hapo unatufundisha nini? au tukuelewe vp?
 
Little Angel

Little Angel

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
1,218
Likes
7
Points
135
Age
34
Little Angel

Little Angel

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
1,218 7 135
Ww ipo siku utabaka. Chunga sana.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,419
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,419 3,471 280
Ungekuwa karibu yangu ningekutwanga kofi, then nikupeleke polisi kwa kosa la ubakaji. Nyambafu!!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,356
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,356 280
Huyu baba anayejidai dudu yake ni toy la kuchezea watoto inabidi ahasiwe kwani ni hatari sana kwa usalama na maadili ya wanetu. duuuuu....... Huyo mtoto ana kipaji cha kucheza sinema za ngono, nashauri kipaji chake kiendelezwe. Maana huyo atakapo anza tu shule atatuharibia buree watoto wetu
 
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2010
Messages
3,687
Likes
345
Points
180
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined May 27, 2010
3,687 345 180
Maadili yako yamepinda na usipoyanyoosha iko siku utaishia Lupango
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,644
Likes
2,488
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,644 2,488 280
Msheenzi tu watabia hana lolote mmsamehe.
 
Bushloiaz

Bushloiaz

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
494
Likes
28
Points
45
Bushloiaz

Bushloiaz

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
494 28 45
Kuna haja ya kuweka kipengele cha umri ili mtu uweze kujiunga jf,huyu aliepost hii thread lazima ni mtoto,huwezi kuwa na akili zako zote halafu unatupostia uchafu huu
 
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
1,981
Likes
6
Points
135
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2011
1,981 6 135
kingazi utafungwa shauri yako, hivi unadhani ingetokea ghafla mtu akawakuta atakuelewa??
we kweli wa ajabu, afungue zip atoe wewe unamtazama tu du!!
 
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
1,981
Likes
6
Points
135
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2011
1,981 6 135
Kuna haja ya kuweka kipengele cha umri ili mtu uweze kujiunga jf,huyu aliepost hii thread lazima ni mtoto,huwezi kuwa na akili zako zote halafu unatupostia uchafu huu
mkuu hapo kwenye red umesema point.
 
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2009
Messages
1,649
Likes
19
Points
135
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2009
1,649 19 135
Ungekuwa karibu yangu ningekutwanga kofi, then nikupeleke polisi kwa kosa la ubakaji. Nyambafu!!
<br />
<br />
Na mimi ningemtwanga lingine mdhalilishaji mkubwa huyu, mtoto hata kama ameona hayo which I highly doubt hawezi kuja kumchezea stranger na anapokufungua zipu unamwachia tu?mssssyxxxxx it seems u liked it!

Kwanza mtoto wa kike hata wa miaka 2 siruhusu aingie hata chumba cha houseboy maana watu wa jinsi yako ndio mnatuharibia watoto mapema sana;

Houseboy wa nyumba ya jirani alikuwa anasifika kwa kumyamazisha mtoto kumbe mtoto akiingia (tena ndio ameanza kuota meno ) anamfungulia silaha na kumwingizia mdomoni achezee mpaka anamwagiwa hukohuko mtoto anameza mauchafu, hii ilishuhudiwa na mama mzazi ambaye alikuwa mama wa nyumbani na mtoto mwenyewe wa kiume

Kizazi hiki usiamini hata mumeo
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,097
Likes
14,143
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,097 14,143 280
Take Care Broda, maelezo yako full utata!
 
Kunta Kinte

Kunta Kinte

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2009
Messages
3,676
Likes
237
Points
160
Kunta Kinte

Kunta Kinte

JF-Expert Member
Joined May 18, 2009
3,676 237 160
Umri wa huyo mtoto?mpaka anapeleka mkono anafungua zip anakutoa dude bado unamwangalia tu!!mpaka bar zinapanda yakwanza mpaka yatatu hupo tu?je aliwezaje kuingi chumbani kwako wakati sikwao?inamaana wewe ni mtu wastyle hipi hapo unapoishi??haiwezekani mtoto aingie chumbani kwako mpaka akufungue zip inamaana wewe watoto hawakuogopi??au umejizoesha na watoto mpaka wanagusa nyeti zako?basi wewe unatabia mbaya na nimbakaji!nyambafu!!!
Kweli huyu mtu ni nyambafu kabisa, alikuwa nasubiri nini muda wote!!!!!
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,419
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,419 3,471 280
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
Houseboy wa nyumba ya jirani alikuwa anasifika kwa kumyamazisha mtoto kumbe mtoto akiingia (tena ndio ameanza kuota meno ) anamfungulia silaha na kumwingizia mdomoni achezee mpaka anamwagiwa hukohuko mtoto anameza mauchafu, hii ilishuhudiwa na mama mzazi ambaye alikuwa mama wa nyumbani na mtoto mwenyewe wa kiume<br />
<br />
Kizazi hiki usiamini hata mumeo
<br />
<br />
walimchukulia hatua gani?.
 
pangalashaba

pangalashaba

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
1,219
Likes
1,102
Points
280
pangalashaba

pangalashaba

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
1,219 1,102 280
Huyu nae vp wanajf? Hata km ni kweli,angetafuta njia nyingie kureport event. Angeandika hata mtoto kamwambia mama huwa ananyonya dudu.. Au hajui kuongea huyo mtoto? Eeeeeeh,makubwa haya!
 
D

dy/dx

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
618
Likes
17
Points
35
D

dy/dx

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
618 17 35
kweli jomba unashida,tena siyo ndogo.Mtoto anakufungua zipu alafu umenyamaza tu unasubiri uone mwisho wake? Ni mazoea ya namna gani hayo,ebu wacha masihara wewe.
 

Forum statistics

Threads 1,214,434
Members 462,703
Posts 28,512,079