Anastasia21
JF-Expert Member
- Jul 27, 2023
- 2,310
- 5,669
Kwa bei inaweza kua ngapi?
Na nikiyakanyaga inaweza uzika Kwa haraka?
Unajiwahi au sio 😃Na nikiyakanyaga inaweza uzika Kwa haraka?
Kabisa yaan naandaa na mteja kabisaUnajiwahi au sio 😃
Unataka umuibie boss wako?View attachment 3293017hii ni canon mp250 all in one
Kwa bei inaweza kua ngapi?
Na nikiyakanyaga inaweza uzika Kwa haraka?
Apana Kwa ajili ya homeUnataka umuibie boss wako?
Home office tuhio ni takataka usinunue labda kama una project jkama research utakwepa gharama za statinery kidogo...hiko hata laki tatu sinunui..bora uchukue epson ya bei rahisi itakuhakikishia page 5000 bila mbwembwe zozote...
Kumbearround laki 5 -laki 8
Epson yenye namba ndogo itakusadia.Home office tu
Hapa pana msaadahio ni takataka usinunue labda kama una project jkama research utakwepa gharama za statinery kidogo...hiko hata laki tatu sinunui..bora uchukue epson ya bei rahisi itakuhakikishia page 5000 bila mbwembwe zozote...
Eh sawa ntafanya ivyoPrinter nunua inayotumia wino sio za Cartridges
Epson yenye namba ndogo itakusadia.
printer zote zina catrege....labda ungemwambia yenye mfumo wa cis(continuers inck system)mitungi ya kujazia nje winoPrinter nunua inayotumia wino sio za Cartridges
Epson yenye namba ndogo itakusadia.
Upo sahihi sana.printer zote zina catrege....labda ungemwambia yenye mfumo wa cis(continuers inck system)mitungi ya kujazia nje wino
Kwa nini usinunue Epson ni nzuri na wino wake ni affordableView attachment 3293017hii ni canon mp250 all in one
Kwa bei inaweza kua ngapi?
Na nikiyakanyaga inaweza uzika Kwa haraka?