jaman! kumbe upweke mbaya hivi! loh!

jaman! kumbe upweke mbaya hivi! loh!

Yakikushinda sana, jaribu kufanya hivi.

Fanya mazoezi ya kuhema kwa kujaza tumbo hewa, hii inasaidia kutoa tension yeyote ile uliyonayo mwilini, kwa kuanza fanya mara 100 kila siku baada ya hapo utazoea na ugumu wa upweke au mastress yoote yatapotea.

Yakikushinda zaindi piga puli, puli yenyewe iwe ni kwaajili ya kujiridhisha (puli isiyo na shahawa) huta pata madhara ya aina yeyote ile trust me.

hii inaaply kote mkuu?
 
Lady.A kuna kijana mtanashati aitwa Excel... ngoja aje muongee..
Tahadhari; Kama hupendi watu wafupi usijibu PM zake vile yeye ni mrefu sana kwenda chini
 
Last edited by a moderator:
Lady.A kuna kijana mtanashati aitwa Excel... ngoja aje muongee..
Tahadhari; Kama hupendi watu wafupi usijibu PM zake vile yeye ni mrefu sana kwenda chini

hahaaaa!!! you are kidding me you know!

i dont have my size here in jf....! this is my lengthmate!.. imagine!

thabeet.jpg


sasa sema tena eli..!
 
Yakikushinda sana, jaribu kufanya hivi.

Fanya mazoezi ya kuhema kwa kujaza tumbo hewa, hii inasaidia kutoa tension yeyote ile uliyonayo mwilini, kwa kuanza fanya mara 100 kila siku baada ya hapo utazoea na ugumu wa upweke au mastress yoote yatapotea.

Yakikushinda zaindi piga puli, puli yenyewe iwe ni kwaajili ya kujiridhisha (puli isiyo na shahawa) huta pata madhara ya aina yeyote ile trust me.

Tuwekee procedure za hiyo puli basi. Km hutojali
 
Back
Top Bottom