jaman hiki kinaweza kutokea?


L

love peace

Senior Member
Joined
Sep 10, 2013
Messages
131
Likes
1
Points
0
Age
29
L

love peace

Senior Member
Joined Sep 10, 2013
131 1 0
natumaini mpo poa wana jf!.... Kuna rafiki yang kaolewa na ana mtoto mmoja.kaniomba ushaur kwa atakayeweza na amshauri jaman. Yeye anatumiaga condom lakini jana bahati mbaya amefanya mapenzi na mmewe bila kinga,na bado siku mbili aingie bleed.kiukwel mtoto wao bado mdogo,swal je anaweza kupata mimba na afanyaje?coz hapendi kutoa mimba.
 
Tangopori

Tangopori

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2012
Messages
1,633
Likes
326
Points
180
Tangopori

Tangopori

JF-Expert Member
Joined May 11, 2012
1,633 326 180
Bahati mbaya??

Sijui ndo nazeeka!

Anyway!
Probably I could understand more in presence of photo!
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,907
Likes
5,269
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,907 5,269 280
ah... mtoto anaumri gani mpaka aogope..? wanandoa hawatoi mimba labda itishie afya ya mama. na wala hawaoni aibu kwa kuzaa harakaharaka....
 
mr mpole

mr mpole

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2013
Messages
415
Likes
102
Points
60
mr mpole

mr mpole

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2013
415 102 60
Hawezi kupata mimba kwani yuko nje ya siku hatari
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,620
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,620 280
ah... mtoto anaumri gani mpaka aogope..? wanandoa hawatoi mimba labda itishie afya ya mama. na wala hawaoni aibu kwa kuzaa harakaharaka....
Binamu kwani we unalala saa ngapi!!!!!!!!!!!!!!!
 
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
12,816
Likes
113
Points
0
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
12,816 113 0
Picture please
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,620
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,620 280
Kunaa kitu nasikiaga kinafanyika sa sijui ndio hiko..........nimekisahau sahau.........

halafu 2 days kabla ya kuingia MP si ni safe days hizo
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
15,937
Likes
14,622
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
15,937 14,622 280
Kiukweli elimu ya uzazi bado inahitajika kwa kiasi kikubwa..kuanzia matumizi ya njia za kisasa(condom) mpaka njia za asili(kalenda)...
 
R

rugwebe78

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2013
Messages
267
Likes
10
Points
0
R

rugwebe78

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2013
267 10 0
hawez kupata, mwambie agoogle ili asome na kuelewa mzunguko wake na siku hatari kwake ni zipi, ili aondokane na hofu zisizo na msing
 
M

Misa

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2013
Messages
838
Likes
6
Points
35
M

Misa

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2013
838 6 35
natumaini mpo poa wana jf!.... Kuna rafiki yang kaolewa na ana mtoto mmoja.kaniomba ushaur kwa atakayeweza na amshauri jaman. Yeye anatumiaga condom lakini jana bahati mbaya amefanya mapenzi na mmewe bila kinga,na bado siku mbili aingie bleed.kiukwel mtoto wao bado mdogo,swal je anaweza kupata mimba na afanyaje?coz hapendi kutoa mimba.
mimba inaweza kuingia na hasa kama ulivyoeleza imebakia siku ,kinachotokea nasikia chembechembe za shahawa zinakuwa zinabaki,nashindwa kuelezea vizuri,ila mtaalamu atakueleza vizuri
 
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
12,152
Likes
8,336
Points
280
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
12,152 8,336 280
Kina mama, jadilini vizuri na waume zenu habari za familia. Ukubwa wa familia na uwezo wenu kuzilea. Huna haja ya kuzaa watoto usiowaweza. Tena lazima uelewe, malezi ya mtoto sio ugali tuu.
Sasa pamoja na hayo, usioggope kuzaa haraka na mumeo ila jua kwamba itakuongezea jukumu la kulea uzao wako. Kwanza ni furaha kuzaa haraka ili ufikie lile lengo lenu la familia yenu. Wawili au wanne. Ukiwazaa haraka, woote wanahitaji malezi lakini ni kwa mda mfupi tu unakuwa umeachana nao unatoka na kwenda kuwajibika ili usaidie kwenye pato la familia.
Narudia tena zaa haraka, funga kizazi. Lea familia kwa muda mfupi utoke kwenda kuongeza pato lenu. Panga uzazi
 
Kamkuki

Kamkuki

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
1,174
Likes
217
Points
160
Kamkuki

Kamkuki

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
1,174 217 160
Kina mama, jadilini vizuri na waume zenu habari za familia. Ukubwa wa familia na uwezo wenu kuzilea. Huna haja ya kuzaa watoto usiowaweza. Tena lazima uelewe, malezi ya mtoto sio ugali tuu.
Sasa pamoja na hayo, usioggope kuzaa haraka na mumeo ila jua kwamba itakuongezea jukumu la kulea uzao wako. Kwanza ni furaha kuzaa haraka ili ufikie lile lengo lenu la familia yenu. Wawili au wanne. Ukiwazaa haraka, woote wanahitaji malezi lakini ni kwa mda mfupi tu unakuwa umeachana nao unatoka na kwenda kuwajibika ili usaidie kwenye pato la familia.
Narudia tena zaa haraka, funga kizazi. Lea familia kwa muda mfupi utoke kwenda kuongeza pato lenu. Panga uzazi
No coment
 
Davion Delmonte Jr.

Davion Delmonte Jr.

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
2,162
Likes
1,028
Points
280
Davion Delmonte Jr.

Davion Delmonte Jr.

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2013
2,162 1,028 280
mmmmmmh na nyie sa hivi kila mtu kujifanya picha hadi inakuwa Boring tena
Bora uwaambie.. sahiv kila mtu " eka picha tuone" "photo please" kwa kweli inaboa sasa
 
B

bandu bandu

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2013
Messages
2,723
Likes
511
Points
280
B

bandu bandu

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2013
2,723 511 280
aisee kweli humu ndani kuna vituko sasa na hili nalo linajadiliwa huku kiruuuuu mbuta nanga
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,001
Likes
6,454
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,001 6,454 280
Umeolewa
Then unatoa mimba ya mumeo?
Anajua hata kuhusu mzunguko wa siku ukoje?
Siku hizi wanaume mnatumia condom kwa wake zenu? Hongereni sana
 

Forum statistics

Threads 1,264,111
Members 486,206
Posts 30,173,055