jaman hiki kinaweza kutokea?


B

Baba Wawili 2012

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2012
Messages
414
Likes
71
Points
45
B

Baba Wawili 2012

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2012
414 71 45
Umeolewa
Then unatoa mimba ya mumeo?
Anajua hata kuhusu mzunguko wa siku ukoje?
Siku hizi wanaume mnatumia condom kwa wake zenu? Hongereni sana
Hakuna utakatifu wa ndoa hapa.....aiangiii akilini kutumia kondom kwa mkeo.......upendo unaimarika sana kama mume ataeshimu zile siku za hatari kwa mimba kwa mkewe.......
 
dist111

dist111

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
3,147
Likes
1,513
Points
280
dist111

dist111

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
3,147 1,513 280
Hivi kuna mwanamke hajui kuhesabu siku! au ye zake sometimes zinakwendaga mpka 60! manake wa hivo ndio wanaumizaga kchwa
 
kibella24

kibella24

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
677
Likes
7
Points
35
kibella24

kibella24

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
677 7 35
Wanandoa wanatumia condom???mmmmmmmmh!haya bwana, maisha nikupanga na kupanga nikuchagua!!
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,240
Likes
863
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,240 863 280
Hawezi kupata mimba kwani yuko nje ya siku hatari
Hili ndilo jibu sahihi, unajua wadada wengi huku mtaani wanadhani siku zao za bleed ndizo za hatari kushika mimba kwahiyo tarehe za bleed zikikaribia hawataki kusex, seriously they are totallywrong, hii elimu ya mzunguko huwa inawasumbua sana na ndiokuna mimba zinakuja bila kutegemea! !
 
Luv

Luv

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2013
Messages
1,374
Likes
1,008
Points
280
Luv

Luv

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2013
1,374 1,008 280
Hili ndilo jibu sahihi, unajua wadada wengi huku mtaani wanadhani siku zao za bleed ndizo za hatari kushika mimba kwahiyo tarehe za bleed zikikaribia hawataki kusex, seriously they are totallywrong, hii elimu ya mzunguko huwa inawasumbua sana na ndiokuna mimba zinakuja bila kutegemea! !
Kweli kabisa me nina rafiki zangu wawili yan nilitumia muda kuwaelekeza wao zile siku za hatari ndo wanasema siku salama, siku salama sasa wenyewe ndo wanasema ndo za kupata mimba. Hii elimu inahitajika sana
 

Forum statistics

Threads 1,261,381
Members 485,163
Posts 30,088,427