jamani hivi hiki kinaweza kutokea?


L

love peace

Senior Member
Joined
Sep 10, 2013
Messages
131
Likes
1
Points
0
Age
29
L

love peace

Senior Member
Joined Sep 10, 2013
131 1 0
.natumain mumeamka salama,..... Nna rafiki yangu ameolewa na anamtoto mmoja mdogo.Tatzo alilonalo,yeye na mumewake wanatumia condom kama njia kujikinga.lakini bahati mbaya wamejikuta wamefanya mapenzi bila condom.na zilibaki siku mbili aingie bleed. Je?anaweza kupata mimba coz anaogopa kutoa mimba na kiukweli mtoto wao ni mdogo sana...pia kama hatopata ataingia bleed kawaida au itabadilika?..
 
gorgeousmimi

gorgeousmimi

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2010
Messages
8,865
Likes
405
Points
180
gorgeousmimi

gorgeousmimi

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2010
8,865 405 180
Hawezi kupata mimba!!
 
K

kipulumus

Member
Joined
Nov 27, 2013
Messages
71
Likes
1
Points
0
K

kipulumus

Member
Joined Nov 27, 2013
71 1 0
mbegu zina kaa siku tatu zikisubiri kurutubishwa sasa kina chofuata hapo nn?
 

Forum statistics

Threads 1,251,217
Members 481,615
Posts 29,762,915