Jaman hawa zima moto vipi mbona kimya?

Jaman hawa zima moto vipi mbona kimya?

Jaman tusaidiane zima moto vipi majina wanatoa lini ya mchujo?

watu kwa kukatishana tamaa bana oooh mara jina lako halimo oooh kalikwenda na kurudi.
SIkiliza bana hao jamaa wa zomamoto wakitoa tu utapata taarifa siunajua wengi waliomba kwanza ukiingia tu humu JF utakuta taarfa chamsingi kua na subira
 
Watatoa kwa mtindo wa zima moto.

zima moto unawapigia simu saa 9 usiku kwamba kuna janga la moto, wanakuja kesho saa 4 asubuhi. viteteo utasikia hatukua na maji kwenye gari au mafuta yaliisha hafu hazina ilikua imefungwa.

kwa kauli yako inamaanisha watakuja kurelease shortlist miezi 3 baadae.
 
hapa uvumilivu na kujifanya kama umesahau vinahitajika. post nyingi sana zile. pia vimemo vitawasumbua sana wakuu huko.

mwaka jana tpdc walitoa vacancies deadline ikawa june, ila walishortlist october. watu walishapata hadi ajira sehemu nyingine.
 
Watu wana haraka kana kwamba hawana mirija ya uvumilivu ilishaunguzwa na moto. Deadline ilikuwa feb. mwanzoni, leo hata mwezi haujaisha unataka majina, zinakutosha kweli. Yakitoka likawa halimo lako???? Shule itusaidie kujiajiri si kila ukilala unawaza majina ya zimamoto. Hata wale waliosoma disaster management hawana uhakika wa kuitwa, UTAKUWA WEWE?
 
chilax mzee. wakikuita ndio kumbuka bt afta ku apply sahau kabisa kuhusu ulipo apply.
ww endelea ku apply.
KAMA IPO IPO TU
 
Thanks prince Akeem kwa ushauri wako mzuri na unaoonesha ulienda shule na ukaelimika pia. Watu wanaharaka wakati hata kuruka kichura maili 50 hawawezi.
 
Back
Top Bottom