Jamaani naomba kujua , Bi' Grace ameisharudisha form?

Jamaani naomba kujua , Bi' Grace ameisharudisha form?

gashambala uwezo

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2014
Posts
485
Reaction score
67
Wana jf naombeni kujua
kama kipenzi chetu , Grace tendega, kama tiyari amerudisha formu yake.

mpaka sasa bado dakika arobaini, tu?make hii saa 3.20 Alasili

asante
 
nimeona kwenye ukurasa wake wa facebook akisema anakwenda kurudisha kurudisha fomu kwahiyo anaweza kuwa tayari amesharudisha by now. yule mama nimeangalia video yake wakati akichukua fomu na speech yake ya kwanza na media yule mama anatisha na anaweza kuiongoa ccm kalenga anaonekana na ujasiri na msimamo wa nguvu na ukimsikiliza tu amekuteka yaani wakina mama walikuwa wakipiga vigelegele kama wamechanganyikiwa
 
Amesharudisha tokea jana, alisindikizwa na umati mkubwa wa watu, vijana tulikua kundini
 
nimeona kwenye ukurasa wake wa facebook akisema anakwenda kurudisha kurudisha fomu kwahiyo anaweza kuwa tayari amesharudisha by now. yule mama nimeangalia video yake wakati akichukua fomu na speech yake ya kwanza na media yule mama anatisha na anaweza kuiongoa ccm kalenga anaonekana na ujasiri na msimamo wa nguvu na ukimsikiliza tu amekuteka yaani wakina mama walikuwa wakipiga vigelegele kama wamechanganyikiwa

Iweke humu tafadhali.
 
nimeona kwenye ukurasa wake wa facebook akisema anakwenda kurudisha kurudisha fomu kwahiyo anaweza kuwa tayari amesharudisha by now. yule mama nimeangalia video yake wakati akichukua fomu na speech yake ya kwanza na media yule mama anatisha na anaweza kuiongoa ccm kalenga anaonekana na ujasiri na msimamo wa nguvu na ukimsikiliza tu amekuteka yaani wakina mama walikuwa wakipiga vigelegele kama wamechanganyikiwa

Acheni ndoto za mchana.
 
huyu mama ni kiboko cha maccm niko songea najiandaa kwenda kwenye kampeni huko kalenga
 
Back
Top Bottom