Jamaa avamia shule na kutaka kubaka walimu, adhibitiwa


real G

real G

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2013
Messages
5,259
Likes
5,101
Points
280
Age
43
real G

real G

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2013
5,259 5,101 280
Alivamia shule ya msingi na kumkumbatia mwalimu kama anataka kufanya naye mapenzi, walimu walipiga kelele ila hakuna mwananchi aliyekuja kuwaokoa, ila walimpiga fimbo na kumfungia chooni, huko chooni akaharibu vitu

maafisa wa serikali ya mtaa waliitwa na wakamchukua

 
onduru ogy

onduru ogy

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
1,060
Likes
742
Points
280
onduru ogy

onduru ogy

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
1,060 742 280
Shule ina walimu wa kike tu na wanafunzi wa kike tu?

Anyway si 50/50 wasilalamike wapambane nae tu.

Mwanaume mmoja tu na wao wako waalimu zaidi ya moja wa kike, kama kweli dhana ya usawa ipo wanashindwa nini kipambana na hali zao
 
varangati

varangati

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2017
Messages
1,258
Likes
1,030
Points
280
Age
28
varangati

varangati

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2017
1,258 1,030 280
Alitaka kuzaa na Mwalimu!!!!
 
Lukungano1

Lukungano1

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2017
Messages
1,568
Likes
1,062
Points
280
Lukungano1

Lukungano1

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2017
1,568 1,062 280
Aaaaah! Hii hatari ila location please!
 
K

kikuna

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2015
Messages
2,116
Likes
1,319
Points
280
K

kikuna

JF-Expert Member
Joined May 26, 2015
2,116 1,319 280
Fyuma vimekaza kweli kwel aisee
 

Forum statistics

Threads 1,214,694
Members 462,830
Posts 28,520,354