Jamaa anayemtukana kikwete hapa posta mpya...


Adrian Stepp

Adrian Stepp

Verified Member
Joined
Jul 1, 2011
Messages
2,342
Likes
791
Points
280
Age
28
Adrian Stepp

Adrian Stepp

Verified Member
Joined Jul 1, 2011
2,342 791 280
[video=youtube_share;g65qd5jbakm]http://youtu.be/g65qd5jbakm[/video]


hahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaahhahahaahahahahahhahahahhahahahha mungu wangu weeeeeeeeee
 
L

Laura Mkaju

Senior Member
Joined
Jan 31, 2011
Messages
194
Likes
1
Points
0
L

Laura Mkaju

Senior Member
Joined Jan 31, 2011
194 1 0
Si huyo wa posta sasa hivi kila mwananchi anamtukana pale anapopata nafasi ya kufanya hivyo. wamechoka!!!
 
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
2,264
Likes
231
Points
160
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
2,264 231 160
WANAOMFAHAMU HUYU JAMAA KITAMBO WANASEMA KIPINDI CHA NYUMA ALIKUWA HAPO HAPO POSTA, LAKINI AKIMUANDAMA SHEHE YAHYA NA KUMSEMA ILE MBAYA.SASA BAADA YA YAHYA KUFA NDO KAANZA KUMSHAMBULIA KIKWETE.
majini ya shehe Yahaya yalimshindwa, tuone Nape na UWT kama watafua dafu
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,265
Likes
828
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,265 828 280
kama ni huyu wa kwenye picha ana mda mrefu sana..nimemwona hapo posta tangu 2010...zamani alikuwa na kinanda cha mdomoni naona sasa hivi kaja na ngoma.......kikwete wengi wanamtukana sana.....
 
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
3,671
Likes
38
Points
0
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
3,671 38 0
Kikwete bado ni raisi wetu, zao la maamuzi yetu watanzania, tuache kuwa vigeugeu!
..Ni zao la magamba na wadanganyika wachache wenye uoga na akili nzito ya kutotaka mabadiriko + Uchakachuaji wa kura wa hao hao Magamba = JK
 
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
4,992
Likes
2,220
Points
280
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
4,992 2,220 280
Wakuu kuna jamaa kwa muda mrefu kweli amekuwa akimwaga matusi kwa j.k kwa style ya kuhubiri, utasikia kikwete kichaa, kikwete ni joka, kikwete mpumbavu, hili joka mungu ataliondoa.
Kwa wanaopita posta mpya kuanzia saa 11 jioni watakuwa wanamfahamu huyu jamaa.

WANAOMFAHAMU HUYU JAMAA KITAMBO WANASEMA KIPINDI CHA NYUMA ALIKUWA HAPO HAPO POSTA, LAKINI AKIMUANDAMA SHEHE YAHYA NA KUMSEMA ILE MBAYA.SASA BAADA YA YAHYA KUFA NDO KAANZA KUMSHAMBULIA KIKWETE.
Mashekhe wetu mko wapi? Rais wetu, tena Muislam safi anatukanwa mbele ya hadhara hamtoi tamko!!! Labda ni mpaka wamtukane Chadema ndio mtatoa tamko kama kule Igunga kwa DC Kimario.
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,157
Likes
4,018
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,157 4,018 280
kwani anayosemwa kikwete kuna lililo la uongo?............yaani kesho jioni akisema kikwete legheleghe, fisadi, atakuwa anatukana au anasema kile ambacho ni ukweli?................mwacheni aseme ukweli wake na wala isitafsiliwe kuwa ni matusi
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
25
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 25 0
Tatizo la umalaya linamtokea pua Kikkwete, ametembea na wanawake weeengi!!!!!! Kiasi kwamba wanawake kibao wanamuita Baby, hawa ni wale walioamua kusema bado wakuu wa Wlaya
Mods hii nini au hadi atukanwe SLAA ndiyo linakuwa tusi?
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,412
Likes
7,495
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,412 7,495 280
itasaidia nini kuwajadili hata watu wenye mtindio wa akili.
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,204
Likes
687
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,204 687 280
Ngoja leo nipite Posta mpya... NIKOSHE ROHO YANGU...
 
Aza

Aza

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2010
Messages
1,687
Likes
46
Points
145
Aza

Aza

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2010
1,687 46 145
saint Ivuga...video
ni komedi au nini?ni nchi gani hapo
nimejikuta nacheka ata sijasikia baadhi ya maneno
siwezi irudia kuiwatch hapa nilipo...balaaa
 

Forum statistics

Threads 1,261,322
Members 485,118
Posts 30,086,510