Jamaa aliyezuia pdproxy pale voda apandishwa cheo


S

SirMadesa

Member
Joined
Oct 24, 2013
Messages
9
Likes
0
Points
0
S

SirMadesa

Member
Joined Oct 24, 2013
9 0 0
IT mmoja aliyezuia pdproxy kutumika kwenye voda amepandishwa cheo kwa kuzibiti uhalifu
 
Donn

Donn

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2012
Messages
2,452
Likes
44
Points
145
Donn

Donn

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2012
2,452 44 145
Bila maelezo ya kueleweka na ushahidi, hii itabaki kuwa porojo
 
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2009
Messages
4,464
Likes
794
Points
280
Age
39
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2009
4,464 794 280
Pdproxy ni nini na inafaida gani?
 
TZ boy

TZ boy

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2012
Messages
630
Likes
74
Points
45
TZ boy

TZ boy

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2012
630 74 45
@njuma wa mavoko rudi huku hawakujui ili Dogo ashushwe Cheo fasta Hahahaaa
 
jacksonduma

jacksonduma

Member
Joined
Aug 11, 2012
Messages
15
Likes
3
Points
5
Age
30
jacksonduma

jacksonduma

Member
Joined Aug 11, 2012
15 3 5
Pd proxy ni programu ambayo wajanja tunatumia kuunga internet yenye kasi
 
alphonce.NET

alphonce.NET

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
724
Likes
219
Points
60
Age
39
alphonce.NET

alphonce.NET

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
724 219 60
mkuu uko serious? maana sisi tunalalamika kuwa tangu jamaa wame filter access hakuna tena connection with 0 balance.
Kama kwako bado ipo please help me out
 
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
3,735
Likes
780
Points
280
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
3,735 780 280
Wanajisifu eeh... Wajiandae kumfukuza kazi sasa..
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,572
Likes
31,022
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,572 31,022 280
kumbe ndo maana inazengua tokea jmosi ......... hongera zake
 
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
7,420
Likes
244
Points
0
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
7,420 244 0
IT mmoja aliyezuia pdproxy kutumika kwenye voda amepandishwa cheo kwa kuzibiti uhalifu
Noobs wengine bana! Jifunze kuandika bana, hapa siyo fb! FYI watu bado wanakula masiha kwa voda kama kawaida, pdproxy is unastopable...haya kamwambia tena huyo mumeo azibe na huo mwanya sijui anaanzia wapi, na this time nyie wenye madomo mapana hakuna kuwapa kitu, hii inaitwa kutafuna kimyakimya!
 
Frank G

Frank G

Senior Member
Joined
Jan 1, 2013
Messages
176
Likes
9
Points
35
Frank G

Frank G

Senior Member
Joined Jan 1, 2013
176 9 35
Noobs wengine bana! Jifunze kuandika bana, hapa siyo fb! FYI watu bado wanakula masiha kwa voda kama kawaida, pdproxy is unastopable...haya kamwambia tena huyo mumeo azibe na huo mwanya sijui anaanzia wapi, na this time nyie wenye madomo mapana hakuna kuwapa kitu, hii inaitwa kutafuna kimyakimya!
duh na ww imekukela mkuu
 
KAJICHO KIVULI

KAJICHO KIVULI

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2013
Messages
2,069
Likes
6
Points
135
KAJICHO KIVULI

KAJICHO KIVULI

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2013
2,069 6 135
Hakuna cha IT na kila k2 2nao wataalamu humu huyo atkuwa kabahatisha we subr na wa kubali wa2 wa THE GREAT THINKER
 

Forum statistics

Threads 1,250,761
Members 481,468
Posts 29,744,001