Jamaa ajinyonga nyumbani kwake Iringa kasheshe kweli

Jamaa ajinyonga nyumbani kwake Iringa kasheshe kweli

Herbalist Dr MziziMkavu

Platinum Member
Joined
Feb 3, 2009
Posts
43,113
Reaction score
34,953
378277_461013097265727_1062060733_n.jpg


Jamaa kakutwa kajinyonga mtaani kwetu iringa kwa wahehe!! kwa wanaojuwa hi habari watujuze jamani mimi nimepata kwenye facebook picha
 
Nilidhani ni yule aliyesema ataanda kiingilio siku ya kujinyonga. Malalamiko anayopaja jk kila kona ya nchi angekuwa anatokea huku nsdhani pale white house angeweka historia.
Nenda kwa anani ndugu uliyejitundika.
 
378277_461013097265727_1062060733_n.jpg


Jamaa kakutwa kajinyonga mtaani kwetu iringa kwa wahehe!! kwa wanaojuwa hi habari watujuze jamani mimi nimepata kwenye facebook picha

Hii mbona kama hoax, nikiangalia urefu toka kiunoni kwa huyo jamaa na kwa hao washkaji zake mbona kama ni kimo sawa, kama kasimama ! Mmhh u smell someting fishy cuz i do
 
kwa wahehe hicho si ni kipaji ujasiri mwingine bana ni upuuzi mtupu hapo anaamini amemkomoa aliyemuudhi.
 
Hivi hakuna msomi yoyote anayeweza kulifanyia utafiti hili kabila katika haya masuala..??Kwa nini wao ndio wawe wanaongoza katika kadhia hii..??
 
Kuna watu wanaroho dhaifu sana, utakuta ni kibuti ndo sababu

Hili kabila ndio zao; Hata ukimwambia unamkata mshahara kwa uzembe wake lazima ajitie kambani! wanahasira za mkizi hii jamii, sijui ni kwasababu ya zile 'Whou whou' walizokula babu zao au?
 
Anapinga uonevu wa polisi kwa kuua watu hovyo kwenye mikutano ys CHADEMA. Kajitoa muhanga kupinga uonevu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom