Jamaa ajinyonga nyumbani kwake Iringa kasheshe kweli | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamaa ajinyonga nyumbani kwake Iringa kasheshe kweli

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Sep 4, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,012
    Likes Received: 3,622
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Jamaa kakutwa kajinyonga mtaani kwetu iringa kwa wahehe!! kwa wanaojuwa hi habari watujuze jamani mimi nimepata kwenye facebook picha
     
  2. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,609
    Likes Received: 3,726
    Trophy Points: 280
    kwa Irnga hii ni habari ya mtu kula mbwa
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Kuna watu wanaroho dhaifu sana, utakuta ni kibuti ndo sababu
     
  4. Paloma

    Paloma JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 5,341
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Salaaaleeh jamani nini hiki hawa wahehe.......?!?!?!
     
  5. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,172
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Nilidhani ni yule aliyesema ataanda kiingilio siku ya kujinyonga. Malalamiko anayopaja jk kila kona ya nchi angekuwa anatokea huku nsdhani pale white house angeweka historia.
    Nenda kwa anani ndugu uliyejitundika.
     
  6. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,484
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Hii mbona kama hoax, nikiangalia urefu toka kiunoni kwa huyo jamaa na kwa hao washkaji zake mbona kama ni kimo sawa, kama kasimama ! Mmhh u smell someting fishy cuz i do
     
  7. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwa wahehe hicho si ni kipaji ujasiri mwingine bana ni upuuzi mtupu hapo anaamini amemkomoa aliyemuudhi.
     
  8. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hivi hakuna msomi yoyote anayeweza kulifanyia utafiti hili kabila katika haya masuala..??Kwa nini wao ndio wawe wanaongoza katika kadhia hii..??
     
  9. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hili kabila ndio zao; Hata ukimwambia unamkata mshahara kwa uzembe wake lazima ajitie kambani! wanahasira za mkizi hii jamii, sijui ni kwasababu ya zile 'Whou whou' walizokula babu zao au?
     
  10. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,429
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Anapinga uonevu wa polisi kwa kuua watu hovyo kwenye mikutano ys CHADEMA. Kajitoa muhanga kupinga uonevu.
     
  11. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    makubwa........
     
  12. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    That is sad and sax
     
  13. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,081
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    adobe photosop hiyo
     
Loading...