Jama wataalamu wa madish na chanel mnisaidieni!

Jama wataalamu wa madish na chanel mnisaidieni!

G M S

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2011
Posts
502
Reaction score
53
Nipo mbeya natumia ungo aina ya gulf star na decoder ni mediacom kuna fundi alikuwa ananirekebishia channel cha ajabu zimekubali channel za ipp tu itv eatv na capital pamoja na mozambique kwa mbali ila tbc, star , chanel ten na zingine zimegoma je nifanyeje nipate kupata tbc, star na nyingine. Nawasilisha!
 
Ingiza freg hizi 3891v4445tbc 3885v4900startv 3906v2849chten 3780v1666imantv zikigoma jaribu 4090v3680 ikigoma na hii basi risiva yako au lnbf kimoja wapo kitakua kinaitilafu
 
kama umeingiza freq imeshindikana inaweza kuwa ni orientation ya dish - aidha hapo2 lilipo kupandisha juu au chini au kulizungusha. mtafute huyu atakusaidia: 0766939347
 
Nipo mbeya natumia ungo aina ya gulf star na decoder ni mediacom kuna fundi alikuwa ananirekebishia channel cha ajabu zimekubali channel za ipp tu itv eatv na capital pamoja na mozambique kwa mbali ila tbc, star , chanel ten na zingine zimegoma je nifanyeje nipate kupata tbc, star na nyingine. Nawasilisha!

hapo hapo uliposhika ITV legeza scrow ya LNB turn right LNB yako kidogo halafu kaza srew tazama TBC imeingia kama bado zungusha tena LNB yako kidogo halafu angalia imeingia kama bado zungusha tena mpaka itaingia TBC na SterTV yani usiishushe chini LNB wala usiipandishe juu unatakiwa uizungushe tu ili iwe nusu horizonto na nusu iwe vertical ziwe nusu kwa nusu
 
hapo hapo uliposhika ITV legeza scrow ya LNB turn right LNB yako kidogo halafu kaza srew tazama TBC imeingia kama bado zungusha tena LNB yako kidogo halafu angalia imeingia kama bado zungusha tena mpaka itaingia TBC na SterTV yani usiishushe chini LNB wala usiipandishe juu unatakiwa uizungushe tu ili iwe nusu horizonto na nusu iwe vertical ziwe nusu kwa nusu

Fuata ushauri huu ikishindikana itabidi uamue moja kupata channel za vertical 2 au horizontal 2
 
Back
Top Bottom