Jairo Jairo una nini wewe ?

uporoto01

JF-Expert Member
May 23, 2008
4,728
1,225
Kuna habari kwenye gazeti la Raiamwema la jana kuwa aliyekuwa katibu wizara ya Giza na migao kafunga ofisi(ya umma) na kuondoka na funguo kwa maelezo eti kuna vitu vyake vimekaa vibaya na eti yuko likizo tu hajafukuzwa kazi.
Nauliza utaratibu huu wa kuondoka na funguo za ofisi ya umma hata kama uko likizo au vitu vyako vimekaa vibaya umeaanza lini ?
Kuna taarifa kuwa aliwahi kufanya hivi pia huko nyuma alipohamishiwa ikulu mlango ikabidi uvunjwe.
 

The Boss

JF-Expert Member
Aug 18, 2009
39,883
2,000
mimi wananishangaza ni wale walioruka na kulisuma gari lake
kushangilia kurudishwa kwake job....sijui wanafikiria kwa kutumia kitu gani...
 

NewDawnTz

JF-Expert Member
Nov 15, 2010
1,669
0
mimi wananishangaza ni wale walioruka na kulisuma gari lake
kushangilia kurudishwa kwake job....sijui wanafikiria kwa kutumia kitu gani...

Alienishangaza zaidi ni yule cheap Ngeleja, what a shame??

Wanachotumia kufikiria kishajulikana mkuu.......Kaka Ivuga alitusaidia kuweka picha ya hao waliokuwa wanasukuma gari kwa "rear view" na hapo ndo utayajua wanayotumia kufikiria
 

uporoto01

JF-Expert Member
May 23, 2008
4,728
1,225
mimi wananishangaza ni wale walioruka na kulisuma gari lake
kushangilia kurudishwa kwake job....sijui wanafikiria kwa kutumia kitu gani...
Aaah! wale walikuwa wanatumiaaa...hivi jina la meya ya Jiji ni nani vile ? hahaha!
 

The Priest

JF-Expert Member
Dec 8, 2010
1,032
1,500
asante kwa habari hiyo,lakini hili ni jukwaa la jokes..watu tunakuja kucheka hapa, mods peleka hii kwny habari mchanganyiko
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom