Jairo Jairo una nini wewe ?


U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
Kuna habari kwenye gazeti la Raiamwema la jana kuwa aliyekuwa katibu wizara ya Giza na migao kafunga ofisi(ya umma) na kuondoka na funguo kwa maelezo eti kuna vitu vyake vimekaa vibaya na eti yuko likizo tu hajafukuzwa kazi.
Nauliza utaratibu huu wa kuondoka na funguo za ofisi ya umma hata kama uko likizo au vitu vyako vimekaa vibaya umeaanza lini ?
Kuna taarifa kuwa aliwahi kufanya hivi pia huko nyuma alipohamishiwa ikulu mlango ikabidi uvunjwe.
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
Hivi kuna uwezekano wa huyu mutu kurudishwa kazini kweli ?
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,142
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,142 280
mimi wananishangaza ni wale walioruka na kulisuma gari lake
kushangilia kurudishwa kwake job....sijui wanafikiria kwa kutumia kitu gani...
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
mimi wananishangaza ni wale walioruka na kulisuma gari lake
kushangilia kurudishwa kwake job....sijui wanafikiria kwa kutumia kitu gani...

Alienishangaza zaidi ni yule cheap Ngeleja, what a shame??

Wanachotumia kufikiria kishajulikana mkuu.......Kaka Ivuga alitusaidia kuweka picha ya hao waliokuwa wanasukuma gari kwa "rear view" na hapo ndo utayajua wanayotumia kufikiria
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
mimi wananishangaza ni wale walioruka na kulisuma gari lake
kushangilia kurudishwa kwake job....sijui wanafikiria kwa kutumia kitu gani...
Aaah! wale walikuwa wanatumiaaa...hivi jina la meya ya Jiji ni nani vile ? hahaha!
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145

Alienishangaza zaidi ni yule cheap Ngeleja, what a shame ?
inavyoonyesha hata Waziri wa Giza anamuogopa Jairo,si alikuwa Ikulu bana ?
 
T

The Priest

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
1,027
Likes
29
Points
145
T

The Priest

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
1,027 29 145
asante kwa habari hiyo,lakini hili ni jukwaa la jokes..watu tunakuja kucheka hapa, mods peleka hii kwny habari mchanganyiko
 

Forum statistics

Threads 1,237,562
Members 475,562
Posts 29,293,695