Jairo asimamishwa kazi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jairo asimamishwa kazi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Priest, Jul 21, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. T

    The Priest JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,024
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Breaking news,hivi punde Katibu wa wizara ya nishati na madini Bwana,David Jairo amesimamishwa kazi,taarifa hiyo imetolewa na katibu mkuu kiongozi philemon Luhanjo ,amesimamishwa ili kupisha uchunguzi wa tuhuma anazokabiriwa nazo.source ITV breaking news.
     
  2. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,162
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Anasubiri kuenguliwa na Rais.
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Jairo= mbuzi wa kafara.
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    jairo anatakiwa nikumwambia jk anajiuzlu na sio kusubiri mtu asiyeweza kutoa hiyo burn..
     
  5. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ok, then what? Kwanini asisimamishwe kazi pamoja na kushitakiwa kwa kitendo cha kutumia mamilioni ya shilingi kwa ajili ya kuhongea? Hivi hiyo bilioni moja ingefanya mangapi ya kusaidia kuokoa tatizo la mgao wa umeme? Tunataka Jairo ashitakiwe na akiwa mahakamani atutajie wabunge waliochukua huo mlungula ili waturudishie tufanyie mambo mengine ya maendeleo kwa taifa.
     
  6. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,249
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    amesema nini kuhusu ngeleja na watu wake, hiyo cabinet itafanya vipi kazi chini ya ngeleka kama mkuu wa wizara.!? Hili ni changa la macho wangestep down wote afu ndo uchunguzi ufanywe..
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 59,934
    Likes Received: 37,389
    Trophy Points: 280
    Ni Serikali ya mataahira tu ndio inaweza kufanya uamuzi wa kipumbavu kama huu. Huyu inabidi kufukuzwa kazi haraka sana na pia kupandishwa kizimbani kwa kutumia pesa za walipa kodi ili kutoa rushwa kwa Wabunge kuhakikisha bajeti ya Nishati inapitishwa.
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Huu niuonezi wa wazi! Sikubaliani kabisa na uamuzi wa serikali....hivi Jairo alichokuwa anafanya sikilikuwa na baraka za waziri na naibu waziri wake? Iweje rungu limwangukie yeye? I hate Tanzania.
     
  9. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Source please!
     
  10. T

    The Priest JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,024
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hawajasema lolote,eti amepisha uchunguzi jukumu alilokabidhiwa CAG,kwanini hajafukuzwa kazi kabisa?
     
  11. L

    LAT JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 0
    huyu Anna Makinda ndiyo anatakiwa aondoke pale ..... nchi itaendelea kupiga mark time .....
     
  12. P

    PENSIONER Member

    #12
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mtazamo wa haraka haraka viongozi wa serikali na chama cha mapinduzi ni birds of one feather kamwe hawatatengana kwa mapenzi yao wenyewe. Hawa ni lazima wapewe talaka ya lazima. Wana kitu kinaitwa uhusiano wa kisymbiotic.
     
  13. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,427
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Tomato or chilli?.....umeambiwa ITV bado wataka sosi
     
  14. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kilikuwa na baraka za Rev Fr Masanilo
     
  15. T

    The Priest JF-Expert Member

    #15
    Jul 21, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,024
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kama kawaida,hujamaliza kusoma unataka source!haya bwana mwita,source ni ITV Wametoa breakng news,luhanjo alikuwa na mkutano na Media Dodoma!
     
  16. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,600
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Usijali mkuu ni uchunguzi tu....tuhuma zitakujaonekana si za kweli...mbona unasahau haraka hivyo hii ni TZ
     
  17. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    You mean you can see it Mr. Mwita? Ok, it is now in bold and red
     
  18. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,394
    Likes Received: 1,550
    Trophy Points: 280
    Unaijua sheria ya kazi au unaongea kishabiki tu?
     
  19. P

    PENSIONER Member

    #19
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ataje wale waliochukua hicho kitita. Hiyo bank account imefunguliwa kisheria? Au ni zile zinaitwa SLUSH FUNDS kwa kimombo?
     
  20. F

    FJM JF-Expert Member

    #20
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Wachunguze 'upitishaji' wa budget kwa wizara zote sio hii ya Nishati na Jairo peke yake.
    Barua yake Jairo ya mchango imetumia maneno "kama ilivyo kawaida" what kawaida?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...