Jahazi Cluds FM bila Kibonde | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jahazi Cluds FM bila Kibonde

Discussion in 'Entertainment' started by Chiluba, Nov 1, 2011.

  1. C

    Chiluba Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu jana na leo nimejikuta nikisikiliza kipindi cha Jahazi cha Clouds FM, kwa kweli kuna tofauti kubwa sanaaa nilivyosilkiliza sikuhizi mbili na vipindi vya nyuma alivyokuwepo Kibonde...kwa kifupi kwa sasa kipindi kinaeleweka na kina mtiririko mzuri kidogo, hakuna story na comments za kujinga kama ni jokes inaeleweka ni joke kama ni habari inaeleweka ni habari...Kayanda anaenda vizuri ila huyu wasiwasi sio kihivyo..ila kwa sasa kinasikilizika.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,289
    Likes Received: 22,958
    Trophy Points: 280
    Bila Kibonde Jahazi kinapwaya sana. Ila kwa sasa yupo likizo. Atarudi karibuni.
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,496
    Likes Received: 3,374
    Trophy Points: 280
    Bado hamjanishawishi kusikiliza upuuzi wa hawa jamaa.
     
Loading...