Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jafo kupokelewa kishujaa kisarawe!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by salehe, Aug 15, 2012.

  1. s

    salehe Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 16, 2008
    Messages: 75
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 15
    jana usiku nilikuwa nasikiliza tbc taifa nikasikia wananchi wapo wanapanga mikakati ya kumpokea mbunge wao kishujaa baada ya kutoa hoja ile ya fao la kujitoa!!! Nikaanza kushanga! Hoja kama hizo mbona zinztolewa nyingi sana na upinzani lakini hawapendelei misifa ya hivyo????
     
  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,679
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Haya mambo ya kule kwetu Songagwegwe....kheee!
     
  3. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,474
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hao wazaramo wamekosa kazi!!!!!!!! nini kikubwa alichofanya??? sheria ilikuwa tayari imegomewa na wafanyakazi na tayari Migodi ilishaanza kupata hasara hata kama wabunge wasingejadili bado serikali ingefanya kama ilivyofanya kwenye sheria ya kukusanya maoni ya katiba
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,107
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    Hata mimi ningekuwa Dar ningeenda kumpokea maana kitu walicho kuwa wametufanyia CCM hakikubaliki kabisa....
     
  5. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,296
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mimi ngoja niondoke hapa maana nahisi harufu ya ban hapa kwani huyo jafu ndio nani??alishawahi changia nini??bungeni mpaka aitwe shujaaa???ngoja niondoke ban inanukia.......................
     
  6. j

    jiwe gumu Member

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani nani waliopitisha hiyo sheria ya mafao?Si ni hao wagonga meza,maana ndo wengi.Sijaona cha ajabu alichofanya,maana shinikizo lilikuwa kubwa toka kwa wafanyakazi,serikali walibanwa kila kona.Hao wapiga kura wake wanaelewa wanachoshabikia,ni wangapi watafaidika na hiyo sheria?Muhimu ilikuwa kujadili ajali zinazotokea kila wakati na kusababisha maafa(hoja ya LISU-ajali ya meli Zanzibar).
     
  7. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,580
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Na kule 'KaziMzumbwi'...tutacheza 'vanga' si mchezo!
     
  8. m

    mamajack JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hao wananchi watakuwa wanaandaliwa kumpokea,na itakuwa kwa g'harama kubwa sana!!!!!idia ilishatolewa na mnyika yeye kadandia kwa mbele.nahisi atakuwa aliitwa na spika akaambiwa atoe hiyo hoya walau kumfanya nae asikike.
     
  9. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,662
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    we unafikiri kutoa point bungeni ni kitu cha mchezo??
     
  10. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    100% ya ubongo wa mwanadam umeundwa kwa maji nyie chezeni vanga wenzenu tunacheza ngoma ya ukombozi
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,407
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono mawazo ya wanakisalawe ikiwezekana apitie na huku kwetu tulisukume gari lake hadi kisalawe!
     
  12. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,048
    Likes Received: 311
    Trophy Points: 180
    nimekupata, wenyewe huita kisarawe
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,976
    Likes Received: 6,824
    Trophy Points: 280
    Tatizo lenu wapinzani mmesahau mila. Sisi tumemuweka maji marefu mjengoni ili awaroge wapiga kura wetu, tukienda majimboni wanasahau shida zao zote
     
  14. S

    Sibhonike Senior Member

    #14
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 156
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na mdundo wake husikika kila kona.
    Na bado sauti itasikia kwa wote!
    Wanachezea nguvu ya UKOMBOZI WA UMMA.
     
  15. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mnyonge mnyongeni haki yake mpeni, afanyaye jema bila kujali itikadi yake inapaswa asifiwe Jafo anastahili mapokezi hayo, mbona Zitto kabwe kipindi kile alipofukuzwa bungeni alipokea kama shujaa na hakuna aliyemnanga! au jema linafanywa na wapinzani tu! hapana kwa hili THUMB UP Jafo you diserve mapokezi hayo!
     
  16. malema 1989

    malema 1989 JF-Expert Member

    #16
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 804
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    walikuwa wamezoea former mb Janguo akiwarushia matusi na kejeli nyingi lakini kwa huyu kijana wamefika ni FULL KUTABASAMU!!
     
  17. k

    kimeloki JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,316
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    yaleyale
     
  18. Bolibo

    Bolibo Member

    #18
    Aug 16, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha hizo wewe... mtu yeyote yule akifanya kitu kizuri yatupasa tumpongeze, bilakujali hitikadi ya chama wala langi... kwanza kabla ya yote mh. Jafo nishuja wakuigwa bila kujali hitikadi ya chama chake... sio wewe umekalia ushabiki tu, inatakiwa utambue kitukimoja tu kwamba alichokuwa anakifanya Mh. jafo si kwa maslahi yake binafsi nasi kwa maslahi ya chama chake bali amefanya hivyo kwa maslahi ya wa Tanzania wote.... naomba utambue hivyo.
     
  19. r

    rodrick alexander JF-Expert Member

    #19
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,426
    Likes Received: 922
    Trophy Points: 280
    Watu wa Kisarawe wana matatizo mengi likiwemo la kuuwawa vijana wao waliodaiwa kuvamia msitu wa Kazimzumbwi.Sijawahi kumsikia mbunge wao akileta hoja ya serikali kuwaadabisha waliohusika na tukio hilo,pia Kisarawe wamekuwa wakilalamika kutapeliwa ardhi na wawekezaji waliokuja kuwekeza kwenye kilimo cha jatirofa.Huyu mbunge amecheza mchezo wa kisiasa kushupalia hoja ambayo vuguvugu la kudai ibadilishwe ilitoka nje ya bunge kwa sababu wao kwa uzembe wao waliipitisha bila kuangalia madhara yake kwa wananchi wa kawaida
     
  20. Bolizozo

    Bolizozo Member

    #20
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmmh mwanawane, hawa wajomba nomaa kweli kweli,! Wanalipika, linawashinda wakikosolewa wanakimbilia kuliweka sawa na kisha kujiita shujaa wakati hoja iliibuliwa na mtu mwingine? Hivi hansard za Bunge hazioneshi ni Mbunge gani aliyeshughulikia hoja maalumu ya kupinga fao la kujitoa? Ushujaa wa Jafu ungekuja kama angeweza kuwashawishi wana migodi kukubaliana na hoja ya silikali ya Wao M ya kufuta fao la Withdrawal? Shame to Jafu and his Wao M members kwa kulikoroga na kushindwa kulinywa kisha kujidai mashujaa baada ya wapinzani kuwaweka sawa. Kazi kweli kweli.
     
Loading...