Izzo B na Bella bonge moja la ngoma

kidaganda

JF-Expert Member
Aug 26, 2013
2,849
2,000
Hope hii Ngoma itawavusha kwenda level ingine hapa bongo



Ipo vizuri kuanzia beat,mashairi na hata video..

All the best
Izzo na Bella
 

Amalinze

JF-Expert Member
May 6, 2012
6,730
2,000
Sorry huyo Half cast Kumchumzi au mie ndio naangalia vibaya? Izzo ndio anasuza babu juma?
 

Chinga One

JF-Expert Member
May 7, 2013
10,520
2,000
Hope hii Ngoma itawavusha kwenda level ingine hapa bongo



Ipo vizuri kuanzia beat,mashairi na hata video..

All the best
Izzo na Bella
Ukweli wacha usemwe,Izzo kinacho mbeba ni muonekano Body,anajua kupangilia pamba,msafi but kwenye ishu ya music mmmhhhhh sio kivile saaanaaa,mashairi yake butu,melody zake hazivutiagi....nilimuelewa vizuri kwenye "Naongea na Riz1".kwingine kote anapitA pitA tu basi maisha yanaenda.
 

blogger

JF-Expert Member
Mar 13, 2012
4,175
2,000
Hii tabia ya wasanii kutaka kufanya kila kitu kama Diamond inawakost saana. Hata hawa wanaojiita wa hip hop sasa ,, badala kufocus kwenye content wanafocus kwenye video.

Pengo la Mangwea halijizibwa .
 

supermarket

JF-Expert Member
Sep 10, 2016
7,287
2,000
-Huyu mrembo ni mzuri.
-Sauti yake sijui niifananishe na nani?
-Kifupi demu kaitendea haki chorus
-Nyimbo iko poa sana na izzo business verse ya pili na mwisho kabisa umefanya rap makini sana bado kidogo Abela akufunike kwenye song.
 

engine rock

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
1,197
2,000
Ukweli wacha usemwe,Izzo kinacho mbeba ni muonekano Body,anajua kupangilia pamba,msafi but kwenye ishu ya music mmmhhhhh sio kivile saaanaaa,mashairi yake butu,melody zake hazivutiagi....nilimuelewa vizuri kwenye "Naongea na Riz1".kwingine kote anapitA pitA tu basi maisha yanaenda.
Jamaa anafanya sana matizi, gym yake ipo kitaani sinza unalipa jero tu kwa siku.
 

Zanzibar-ASP

JF-Expert Member
Nov 28, 2013
5,756
2,000
Hakuna kitu hapo. Nothing new. Wimbo na Video zote ni za kawaida sana, Wasanii wa Underground mara nyingi huwa ndio wanakujaga na Nyimbo na Video za namna hii. Si sawa kabisa kwa msanii mkubwa kuja na kitu kama hicho.
Cheap Beat, Cheap Melody, Cheap message, cheap video.
Jamaa anaimba baby, baby, baby!!
 

Infopaedia

JF-Expert Member
Oct 28, 2011
1,071
2,000
Hii tabia ya wasanii kutaka kufanya kila kitu kama Diamond inawakost saana. Hata hawa wanaojiita wa hip hop sasa ,, badala kufocus kwenye content wanafocus kwenye video.

Pengo la Mangwea halijizibwa .
Wa hip hop wamechoka 'kusubiria embe chini ya mnazi'.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom