Ivory Coast Vs Tanzania

Ivory Coast Vs Tanzania

Sasa kama ushabikii hapa unakuja kufata nini? si utoke utuache peke yetu?

angekuwa moyoni hataki Taifa stars ishinde asingekuja hata kuchungulia hapo roho inamtamanisha ushindi kwa Taifa stars utokee tizama Game vijana hao kama wao wameweza kufunga sisi tutashindwa nini haya game linaanza.
 
Hii thread naihama, asante sana mdau uliyetoa link ya abidjan. Ila hii tread ina heading ya ukabila. Nahamia yenye heading ya utaifa. ....... nilikuwako!

We hama tu, wenye nchi yetu na Timu yetu inayotuwakilisha vema huko kwa Duloguba tunaendelea kuiunga mkono!
 
Kwa taarifa yako Taifa Stars wanacheza mpira wa kuvutia hasa na wanashambulia kweli kuliko hata hao akina Drogba....

Vijana wanacheza mpira wa kitabuni hasa......Hao CIV ni majina tu na Stars wakiendelea hivi tunaweza kusawazisha na ikiwezekana kushinda
tunashukuru kwa kututia moyo na faraja, kutupaka mafuta kwa mgongo wa chupa, unajua ukweli siku zote unauma, ukituambia vijana wetu wanashambuliwa mioyo yetu ingeuma sana, sasa ngoja tuamini tu kwamba leo tunawezakushinda hii mechi....asante, endelea kutujuza.
 
Mods.....

Inakuwaje mmeunganisha hizi thread?.....Mngetuachia thread yetu ya Ivory Coast Vs Tanzania na kuiacha hii ya Cote D'Ivoire Vs Tanganyika........

Mnatukwaza wengine na hiyo heading yenu.....
 
Kipindi chapili kinaanza vijana wetu waendeleze nidhamu kama kipindi cha pili!
 
Mods.....

Inakuwaje mmeunganisha hizi thread?.....Mngetuachia thread yetu ya Ivory Coast Vs Tanzania na kuiacha hii ya Cote D'Ivoire Vs Tanganyika........

Mnatukwaza wengine na hiyo heading yenu.....

Tatizo nini hapo? Msijifanye wazalendo kupitiliza, kwani timu ina Uamsho wangapi?
 
Hii thread naihama, asante sana mdau uliyetoa link ya abidjan. Ila hii tread ina heading ya ukabila. Nahamia yenye heading ya utaifa. ....... nilikuwako!

Nenda mwalimu.
 
Tatizo nini hapo? Msijifanye wazalendo kupitiliza, kwani timu ina Uamsho wangapi?
Kwani wewe ni Mod mkuu wangu?......

Sidhani kama kuna sehemu nimezungumzia hayo mambo yako ya uamsho......

Na sidhani kama kulikuwa na umuhimu wa kuunganisha thread hizi mbili....
 
Shafii Dauda Namsikia anasema Kuna Magumashi sana soka la Kibongo! Kwahiyo tusitaraji Matokeo Mazuri Timu ya Taifa!!
 
Moroco wamesawazisha, gambia 1 - Moroco 1.
Zambia kachapwa 1 na sudan kipindi cha pili now
 
nini hawa wanakosa nafasi zile mie Enzi zangu magoli ya mawe napiga kichwa Bao, kinachobakia ulalamishi kwamba mpira ulipaa juu kidogo.
 
Nyamagana Wamepewa shillingi Bil 7 kuweka Nyasi Bandia!
 
Back
Top Bottom