Ivory Coast Vs Tanzania

Ivory Coast Vs Tanzania

Vijana wanacheza vizuri...wanacheza kwa kushambulia utazani wako shamba la bibi...ninafurahi kuiangalia mechi hii, ila link inakata kata... so far so good, ingawa wenyeji wako mbele kwa kagoli kamoja...
 
Kudadadeki refa katuonea huruma ile ilikuwa iwe penalt ile,Kapombe kakumbatia duh MUNGU mkubwa half time 1-0

tehteh ni kweli ili kuwa ajigeuze tu mpira umetulia nyuma yake kwa sekunde nyingi yeye kampa ya kumzuia kwa kukumbatia hujaalikwa hakuna kuingia mlangoni. na ile dk ya mwisho jamaa angemdonolea mwenzake pasi angeingia bao la kusawazisha yeye kapiga shuti limebabatiza.
 
hahaha, yaani tumeshafungwa, dah...jamani ndo maana mimi siangalii, kutoonyesha mpira huu tbc wametusaidia sana sisi wengine manake wengi wangeumia moyo bure kwa hawa vijana wetu wavuta bange wa taifa stars.
Kwa taarifa yako Taifa Stars wanacheza mpira wa kuvutia hasa na wanashambulia kweli kuliko hata hao akina Drogba....

Vijana wanacheza mpira wa kitabuni hasa......Hao CIV ni majina tu na Stars wakiendelea hivi tunaweza kusawazisha na ikiwezekana kushinda
 
Vijana wanacheza vizuri...wanacheza kwa kushambulia utazani wako shamba la bibi...ninafurahi kuiangalia mechi hii, ila link inakata kata... so far so good, ingawa wenyeji wako mbele kwa kagoli kamoja...
Ehehehehehe, kama wako shamba la bibi! Ni kweli wanacheza vizuri, kuna wakati uwanja wote ulikuwa kimya, kocha wao akaonekana anakuna kichwa. Mungu akisaidia tunaweza kupata matokeo mazuri leo.
 
Hii thread naihama, asante sana mdau uliyetoa link ya abidjan. Ila hii tread ina heading ya ukabila. Nahamia yenye heading ya utaifa. ....... nilikuwako!
 
Kuishabikia timu ya taifa na vilabu vyake like simba na yanga yahitaji kuwa na kichwa cha
mwendawazimu. Hakika nilishajiapiza kitambo sana haitakuja tokea nishobokee soka la Bongo.

Poleni sana!
 
ni Halftime ivory Coast wanaongoza 1-0 sasa hivi muda wa muuza Njugu oyaaaaaaa lete karanga hizo huku.
 
Kwa taarifa yako Taifa Stars wanacheza mpira wa kuvutia hasa na wanashambulia kweli kuliko hata hao akina Drogba....
Vijana wanacheza mpira wa kitabuni hasa......Hao CIV ni majina tu na Stars wakiendelea hivi tunaweza kusawazisha na ikiwezekana kushinda

Let's keep our fingers crossed
 
Kuishabikia timu ya taifa na vilabu vyake like simba na yanga yahitaji kuwa na kichwa cha
mwendawazimu. Hakika nilishajiapiza kitambo sana haitakuja tokea nishobokee soka la Bongo.

Poleni sana!
Sasa kama ushabikii hapa unakuja kufata nini? si utoke utuache peke yetu?
 
Kuishabikia timu ya taifa na vilabu vyake like simba na yanga yahitaji kuwa na kichwa cha
mwendawazimu. Hakika nilishajiapiza kitambo sana haitakuja tokea nishobokee soka la Bongo.

Poleni sana!
Kulikuwa na umuhimu wowote ya kuyaandika haya?.......Si ungepotezea tu babaake...
 
Hii thread naihama, asante sana mdau uliyetoa link ya abidjan. Ila hii tread ina heading ya ukabila. Nahamia yenye heading ya utaifa. ....... nilikuwako!

aaaah grete thinka...jamaa amechapia tu pale kwenye taito. Unamdhania ni muamsho wa upande wa mlima eeeh?
 
Hapa nilipo nasali kwa juhudi getoni kwangu Tanganyika tupigwe kama nane hivi,wikend yangu itakuwa nzuri
 
Back
Top Bottom