Ivory Coast Vs Tanzania

Ivory Coast Vs Tanzania

Anaongea reality! Mpira wa Bongo upo Dar tu! Hakuna mtu anayefatilia Mpira Mikuoani huko! Anasema Tanzania sio Dar tu! Vilabu vimejaa ubabaishajio, Chaguzi za Vyama vya Mipira mikoani sio transparent! Viongozi wa mpira hawana nidhamu ya michezo! Tusitarajie miujiza!

Sasa unataka TFF waandae mashindano halafu ndio wayatangaze, halafu maneno hayo yanatoka kwa mtangazaji wa michezo wa so called Pipoz Stesheni, ni nini role yake kama mwandishi endapo atalalamika kama mimi na wewe.
Pathetic...
 
thanks sana mkuu unafuatilia live kwenye ustream au ni soccernet espn maana kuna jamaa kasema kuna red aggrey moris ni kweli au fix maana hao espn siioni hiyo update..
Ni kweli Aggrey Morris kapewa Red baada ya kulambwa 2nd Yellow......So tuko pungufu sasa
 


  • FULL-TIMEThe Gambia draw 1-1 against Morocco.


 
Sasa unataka TFF waandae mashindano halafu ndio wayatangaze, halafu maneno hayo yanatoka kwa mtangazaji wa michezo wa so called Pipoz Stesheni, ni nini role yake kama mwandishi endapo atalalamika kama mimi na wewe.Pathetic...
Shaffih Dauda ni kiazi tu....Hana lolote....Halafu umemsikia Kiingereza ananchoongea?......What a cr@p
 
Mods mmenikera sana,.Kwanini mmetuchanganya na muamsho kwani cc tulikuwa hatuziooni zote 2,turudisheni Tanganyika
 
Washabiki wa Yanga Muwe wazalendo. ile ni TAIFA STARS na si SIMBA/ Kumbe washabiki ya Yanga kama UAMSHO! Kipindi cha kwanza kilipoisha Ivory 1-0
 
Jipeni tu Matumaini! Ki Ukweli Mkubali Mkatae! Mpira hapa kwetu Bado! Mpira ni Mipango! Sio ujanja ujanja tu!! Hao waongozaji wa hatma ya Mpira wa bongo nadhani hamjui wanapatikanaje nyinyi!! Kama hadi wazee waliochoka wale wa yanga wana maamuzi ya futiboli ya Tanzania mnategemea nn?
 
Aggrey Morris kalambwa Red......Ni baada ya kupewa 2nd yellow

Tena kadi yenyewe hata refa angekuwa Ledgar Tenga asingesita kumpa!

Kaenda kumuangusha mshambuliaji wa Ivory Coast akienda kwa kasi golini bila sababu zozote za msingi!Angekuwa mchezaji professional na anajua yeye ni mtu wa mwisho na ana kadi ya njano tayari basi angekuwa anarudi nyuma ili asimpe nafasi yule mshambuliaji kupiga na wakati huo huo kuwafanya mabeki wenzake wafike kumsadia!

Lkn team yetu wote wachezaji ni local hawana mbinu kama hizi!
 
Jipeni tu Matumaini! Ki Ukweli Mkubali Mkatae! Mpira hapa kwetu Bado! Mpira ni Mipango! Sio ujanja ujanja tu!! Hao waongozaji wa hatma ya Mpira wa bongo nadhani hamjui wanapatikanaje nyinyi!! Kama hadi wazee waliochoka wale wa yanga wana maamuzi ya futiboli ya Tanzania mnategemea nn?
Mabingwa wa Africa Zambia wameshafungwa 2-0 na Sudan
 
Shaffih Dauda ni kiazi tu....Hana lolote....Halafu umemsikia Kiingereza ananchoongea?......What a cr@p

tehtehteh zile dk za kulalamika naona kwenye thred zimewajia haya tuendeleee, hawa wachezaji Dream zao nikuwa vipindi kama Mkasi hawana dream za kucheza nje yote haya sababu wachezaji wenye umri mdogo anasema 25 sie na timu ya England hatuna tofauti kabisa tofauti wao wanaingia kwenye mashindano.
 
Back
Top Bottom