Ivo Mapunda bravoo

Ivo Mapunda bravoo

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Posts
123,265
Reaction score
98,318
Kweli old is gold, watanzania tunampongeza kipa huyo kwa kudaka penalt 2 napia wafungaji wetu wote.Hongereni Mrish Ngasa, Chuji, Kihemba.Taifa stars ooyeeeeeee!!!
 
Tanzania Tanzania juuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu,Uganda chini chini chini,😀🙁🙁🙁
 
Kapiga kazi ya ukweli Ivo, kesho Simba na Yanga zinaanza kumgombea kwa ajili ya dirisha dogo
 
Tanzania ----- hongera zetu😛🙂🙂🙂🙁
 
Hongera mapunda,basi utasikia muda si mrefu majitu ya yanga wanamtaka kumsajiri.
 
kwa lipi mbaka tumpongeze kwani kazi ya kipa ni nini Kama sio kudaka. NB:kazi ya kipa ni kudaka
Kwani kazi ya wanajeshi si kupigana? Mbona huwa tunawapongeza wakishinda vita?
 
watu mnavopenda kushangilia kwa dhati tukishinda
ila tukifungwa mngesema sana ivo kwanini kawekwa nk
hatuna ule utaratibu wa kupeana moyo
 
kwa lipi mbaka tumpongeze kwani kazi ya kipa ni nini Kama sio kudaka. NB:kazi ya kipa ni kudaka

Hata mimi nashangaa kazi yake kudaka walitaka afanye nini?
 
Tatizo timu yetu haitabiriki.
Inaweza ikaku'let down sehemu ambayo hata hukutarajia.
 
Usishangae Yanga wanamsajili kipa wa tano!
 
watu mnavopenda kushangilia kwa dhati tukishinda
ila tukifungwa mngesema sana ivo kwanini kawekwa nk
hatuna ule utaratibu wa kupeana moyo

kupeana moyo? moyo mnautoa wapi? wabinadamu au mnyama?
 
kasema kweli bana. kazi ya kipa kudaka akidaka mchezaji adhabu.

Hakuna aliyesema kazi ya kipa sio kudaka...ila anapofanya vizuri zaidi anastahili pongezi kama avyozodolewa akishindwa kufanya kazi yake vizuri.
Ni utaratibu wa kawaida kupongezana.
Acheni roho za korosho.
 
kwa lipi mbaka tumpongeze kwani kazi ya kipa ni nini Kama sio kudaka. NB:kazi ya kipa ni kudaka

Kwani kazi ya mshambuliaji c kufunga?mbna akifunga mnamshangilia?kma kazi ya kipa ni kudaka kamuuluze kipa wa uganda kandaka penalt ngapi,ndo utajua kwanni tunampongeza ivo...
 
Back
Top Bottom