Ivi upendo unathibitishwa kwa hela?


makodeo

makodeo

Member
Joined
Oct 12, 2017
Messages
6
Likes
1
Points
5
makodeo

makodeo

Member
Joined Oct 12, 2017
6 1 5
Nimekutana na msichana miezi miwili iliyopita nikampa mistari kwanza kaniambia anamtu wake sikukata tamaa baadae ameniambia eti kama nina upendo wa kweli nimtumie laki tano kuthibitisha upendo wangu.

Naomba ushauri ananitega au anashida na pesa kweli?
 
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
22,394
Likes
34,380
Points
280
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
22,394 34,380 280
Mtumie tu akanunue chupi mpya
 
Gwiyama

Gwiyama

Senior Member
Joined
Aug 21, 2017
Messages
117
Likes
87
Points
45
Gwiyama

Gwiyama

Senior Member
Joined Aug 21, 2017
117 87 45
Wkt mwingne kama unahis wew una kipaj cha kuchekesha au vituko heri utoe uzi wa kutafuta ufadhil utoe video kabsa,zaid ya hapo unakuwa na shiida kimaaz,unaomba ushaur wa hivo so what??

Unamaanisha ukiambiwa umtumie utamtumia ili utoe mrejesho syo?

Kuwen makin jamn vingne vinaonekana

MTUMIE,TENA MTUMIE LEO

Nawasilisha

Idiology super star
 
Kapyungu A

Kapyungu A

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2015
Messages
3,414
Likes
2,983
Points
280
Kapyungu A

Kapyungu A

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2015
3,414 2,983 280
Ha ha mujini shule. Pigia mstari bro ushaelewa
 
uwepo

uwepo

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2014
Messages
575
Likes
654
Points
180
Age
25
uwepo

uwepo

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2014
575 654 180
najua umepata kazi juzi juzi na ushapeleka salary slip maana dem kama uwezo wako wa kuonga biko nguvu ya buku awez kuomba laki tano wanaume wa dar cjui mpoje kutongoza wavivu nguvu za kiume nazo shedah alooo
 
h120

h120

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2012
Messages
2,005
Likes
1,715
Points
280
h120

h120

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2012
2,005 1,715 280
Ushauri wa nini wakati ushaambiwa utume, we fanya kutuma afanye verification.
 
Tater

Tater

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
4,240
Likes
10,177
Points
280
Tater

Tater

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
4,240 10,177 280
Laki 5 usawa huu!? Mwambie apambane na hali yake!!
 
joanah

joanah

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
5,208
Likes
11,672
Points
280
joanah

joanah

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
5,208 11,672 280
We unaonaje eti?maswali mengine buana
 
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Messages
5,050
Likes
4,635
Points
280
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2015
5,050 4,635 280
c utume kama unampenda kweli.
bomu pia huwa ni jibu kwamba mtu akutak. so huwo ni msisitizo kuwa hakutak
 
joanah

joanah

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
5,208
Likes
11,672
Points
280
joanah

joanah

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
5,208 11,672 280
Ni haki yake hata kukataliwa maswali tu yenyewe ya kindezi
Huyo mwanamke ana akili sana..wanasema ukitaka kumfanya mwanaume aache usumbufu ni kumuomba hela asiyokuwa na uwezo nayo
Sasa huyu mkuu hana hiyo laki tano anakuja kusumbua na maswali ya kitoto
 
Anakuja Yesu

Anakuja Yesu

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2017
Messages
578
Likes
463
Points
80
Age
28
Anakuja Yesu

Anakuja Yesu

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2017
578 463 80
Sawasawa na mwanzo 1:26,tumia akili yako vizur.usidhalilishe hiyo jinsia Mungu aliiheshimu sana kuliko unavyo jichukulia.

~kufeli kimaamuzi na uzito wa kufikiri,nikufeli katika mambo yote yanayo pitia njiapanda na ww ni kichwa.usipo kaa sawa utauza uanaume wako kwa urembo wa mbinti uno kwisha.

~km huamin kasome biblia yako kilicho mkuta esau baada ya kuuza uzaliwa wa kwanza kwa dengu
 

Forum statistics

Threads 1,238,906
Members 476,226
Posts 29,336,473