Ivi ni mapenzi au?


Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
13,526
Likes
10,998
Points
280
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
13,526 10,998 280
Hiyo wamepiga picha kwa ajili ya kupost kwenye mitandao, hakuna uhalisia.
 
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
24,099
Likes
39,154
Points
280
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
24,099 39,154 280
Yani unabeba bao lako mwnyw halaf unamsuka na mama watoto

Kufanya kimoja kwa wakat inawezekana lkn sio vyote kwa mpigo
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
6,720
Likes
7,466
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
6,720 7,466 280
Halafu wewe utakuja usutwe mchana kweupe waache wenye mahaba yao wanaume wa mkoa fulani hivi
 
L

london1

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2011
Messages
217
Likes
224
Points
60
L

london1

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2011
217 224 60
Hii picha ina tafsiri nyingi,tafsiri nnayoipenda mimi ni kuwa jamaa kaamua kumsaidia mwenzie kidogo ili mwanamke apate kupumzika. Sioni ubaya kwa hilo ukitilia maanani wanawake wengi huwa wanaumia sana na kazi za nyumbani na malezi ya watoto,hata kama wanafanyakazi.Kusaidiana ndani ya nyumba kunakuza mapenzi,heshima,kuthaminiana na ukaribu.
Lakini haitakuwa vizuri kama jamaa kazi yake ni hiyo kukaa nyumbani na kulea,mwanaume lazima kuwa mstali wa mbele kujishughulisha na kupambana na maisha.
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,588
Likes
31,146
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,588 31,146 280
Mahaba nipopoe Huna hela usinishike
 
Aishah2016

Aishah2016

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2016
Messages
2,234
Likes
2,476
Points
280
Aishah2016

Aishah2016

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2016
2,234 2,476 280
Hii picha ina tafsiri nyingi,tafsiri nnayoipenda mimi ni kuwa jamaa kaamua kumsaidia mwenzie kidogo ili mwanamke apate kupumzika. Sioni ubaya kwa hilo ukitilia maanani wanawake wengi huwa wanaumia sana na kazi za nyumbani na malezi ya watoto,hata kama wanafanyakazi.Kusaidiana ndani ya nyumba kunakuza mapenzi,heshima,kuthaminiana na ukaribu.
Lakini haitakuwa vizuri kama jamaa kazi yake ni hiyo kukaa nyumbani na kulea,mwanaume lazima kuwa mstali wa mbele kujishughulisha na kupambana na maisha.
Precisely
 

Forum statistics

Threads 1,275,224
Members 490,932
Posts 30,536,118