kyanyangwe
JF-Expert Member
- Oct 31, 2018
- 1,512
- 4,373
Mwambie bado upo upo sana!Ivi ni waoaji tumepungua au ni nini?
How comes mwanamke ananiuliza swali kama hili?
Nimjibu nini?
Amtumie wimbo wa mwanafa 😁Mwambie bado upo upo sana!
Doooh 😅Ivi ni waoaji tumepungua au ni nini?
How comes mwanamke ananiuliza swali kama hili?
Nimjibu nini?
Ndio swali hilo jibu km unamboo iliyosimama unamuoa lini ili uanzekumtomba bila kutumia gharama kubwa maana anakua tu ameipaki kila ukiitaka unaikamata unaichapaHivi ni kuwa wanaume weye akili timamu wamepungua au ni nini?
Sasa hili nalo ni swali la kuleta mtandaoni kweli?
Mwanamke akikuwambia umuoe mara nyingi haimaanishi kuwa anakupenda, maana yake ni kuwa ameona umri wake unazidi kwenda na idadi ya wanaume wanaomtongoza inazidi kupungua hivyo anataka ku settle mapema IsenyeUna simu mbili umejitumia message mwenyewe ili tukuone nawe una mtu anakupenda.
Acha utoto
Hahahahaha hii counter attack mbaya sana.Hivi ni kuwa wanaume weye akili timamu wamepungua au ni nini?
Sasa hili nalo ni swali la kuleta mtandaoni kweli?