ITV vipi na picha ya meli?


Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
5,463
Likes
83
Points
145
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
5,463 83 145
Siku chache zilizopita member mmoja wa jf alileta mada kwamba picha iliyotumika kwenye vyombo vingi vya habari kuonesha meli ya MV spice islander haikuwa ya kweli, hata aliweka site ambayo picha hiyo ilipatikana ikiwa ni ya meli iliyozama huko asia, sikumbuki ni wapi. Kinachonishangaza ni kuwa mpaka leo asubuhi nimeona picha hiyohiyo ikitumika na ITV kwenye tangazo la kuhammasisha misaada kwa wahanga.
What does this mean?
 
JamboJema

JamboJema

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
1,148
Likes
31
Points
145
JamboJema

JamboJema

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
1,148 31 145
Uvivu wa kutafuta habari. Au tuiite kufanya invesitigative journalism kwa kutazamia!
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
hawana team ya uchunguzi ila wanapenda kupokea habari tu
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
29
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 29 135
Sio ITV pekea yake ni vyombo vingi vya habari wanatumia hiyo picha, taingia siku ile ya ajali tulisema humu Jamavini hiyo picha sio ya meli iliopata ajali
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,174
Likes
2,206
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,174 2,206 280
Siku chache zilizopita member mmoja wa jf alileta mada kwamba picha iliyotumika kwenye vyombo vingi vya habari kuonesha meli ya MV spice islander haikuwa ya kweli, hata aliweka site ambayo picha hiyo ilipatikana ikiwa ni ya meli iliyozama huko asia, sikumbuki ni wapi. Kinachonishangaza ni kuwa mpaka leo asubuhi nimeona picha hiyohiyo ikitumika na ITV kwenye tangazo la kuhammasisha misaada kwa wahanga.
What does this mean?
Hii inamaanisha Tanzania kuna fursa nyingi za kujipatia pesa bila hata kutumia resources nyingi, hebu imagine kwanini ulipe watu waende eneo la tukio kuchukua picha ambayo unaweza kuchakachua toka Library na usisitukiwe na Mibongo?
 
Mamushka

Mamushka

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2010
Messages
1,607
Likes
2
Points
0
Mamushka

Mamushka

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2010
1,607 2 0
Hee hata picha ya ajali wanachakachua, kweli maajabu hayatakaa yaishe.
 

Forum statistics

Threads 1,214,124
Members 462,499
Posts 28,502,013