ITV na Taarifa hii Kuhusu Rwanda kuna nini ndani yake?

ITV na Taarifa hii Kuhusu Rwanda kuna nini ndani yake?

kibogo

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Posts
9,739
Reaction score
4,746
Habari wakuu
Kuna taarifa inayohusu Rwanda kuwa nchi iliyo na mazingira mazuri ya uwekezaji na inayokuwa kwa kasi kiuchumi na kupunguza mfumuko wa bei kwa kasi na ni nchi ya 7 kati ya nchi 180 zilizofanyiwa utafiti na benki ya dunia, Naandika hili kwa sababu nina mshangao kwani taarifa hii ilisomwa katika taarifa ya habari ITV saa 2 tarehe 29/8/2013 kinachonishaza taarifa hii imesomwa siku tano mfululizo yaani tarehe 29/8 hadi jana 3/9 sasa najiuliza kuna nini hasa kinachofanya ITV waisome taarifa hii kila siku je ni kuifanyia promo Rwanda kwa wawekezaji au ni kutuumbua Watanzania ambao kila kukicha tunaikashfu Rwanda na hasa Rais wao? au kuna kitu kingine kilichojificha juu ya hili.
 
Wao wako kibiashara zaidi. Wangeonyesha TBC ungekuwa na hoja hapa.
 
Duuuhhhh.
Enewei, jaribu kuielewa tu hivyo hivyo. TV kama chombo cha habari ama media inaishi kwa matangazo.
Kama hilo tangazo lilishalipiwa hawawezi kuliacha kulirusha kisa eti nyi mna matatizo na Rwanda. Wao wamesaini mkataba wa kufanya matangazo nao kwa hiyo haihusiani na hali ya kisiasa ya nchini kwenu na Rwanda.
Huo ndo uhalisia wa mambo.
 
mi mwenyewe nimeshangaa na ITV wanavyokomaa na hiyo habari katika kipindi hiki cha mpito.
 
...Ni kawaida tu na ni kweli walivyosema...
 
Duuuhhhh.
Enewei, jaribu kuielewa tu hivyo hivyo. TV kama chombo cha habari ama media inaishi kwa matangazo.
Kama hilo tangazo lilishalipiwa hawawezi kuliacha kulirusha kisa eti nyi mna matatizo na Rwanda. Wao wamesaini mkataba wa kufanya matangazo nao kwa hiyo haihusiani na hali ya kisiasa ya nchini kwenu na Rwanda.
Huo ndo uhalisia wa mambo.

Amesema imesimwa taarifa ya habari na sio matangazo.

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Kwanza wapo kibiashara hivyo kama ina maslahi kwao hamna anaewakataza kuirudia hata mwezi mzima. Pili wanasema ya ukweli na kwa silka yetu Tz hatupendi kuambiwa ukweli, mara nyingi tunafurahia sifa za kijinga au kupaka mafuta kwa mgongo wa chupa.
 
Habari wakuu
Kuna taarifa inayohusu Rwanda kuwa nchi iliyo na mazingira mazuri ya uwekezaji na inayokuwa kwa kasi kiuchumi na kupunguza mfumuko wa bei kwa kasi na ni nchi ya 7 kati ya nchi 180 zilizofanyiwa utafiti na benki ya dunia, Naandika hili kwa sababu nina mshangao kwani taarifa hii ilisomwa katika taarifa ya habari ITV saa 2 tarehe 29/8/2013 kinachonishaza taarifa hii imesomwa siku tano mfululizo yaani tarehe 29/8 hadi jana 3/9 sasa najiuliza kuna nini hasa kinachofanya ITV waisome taarifa hii kila siku je ni kuifanyia promo Rwanda kwa wawekezaji au ni kutuumbua Watanzania ambao kila kukicha tunaikashfu Rwanda na hasa Rais wao? au kuna kitu kingine kilichojificha juu ya hili.

ITV ni wafanya biashara, hawawezi kukataa matangazo waliyopewa na wanyarwanda ili mradi tu hayaharibu sifa ya Tanzania.
 
Ni kuwaeleza nyie wabongo kwamba mmechemsha kuwa na Rais dhaifu anayegombana na watu wanaompa biashara,sasa wameaondoka mtabaki kupiga story kama kawaida yenu,no research no right to speak
 
Duuuhhhh.
Enewei, jaribu kuielewa tu hivyo hivyo. TV kama chombo cha habari ama media inaishi kwa matangazo.
Kama hilo tangazo lilishalipiwa hawawezi kuliacha kulirusha kisa eti nyi mna matatizo na Rwanda. Wao wamesaini mkataba wa kufanya matangazo nao kwa hiyo haihusiani na hali ya kisiasa ya nchini kwenu na Rwanda.
Huo ndo uhalisia wa mambo.
Mkuu sio tangazo hii ni habari ambayo husomwa katika taarifa ya habari ya saa 2 kwenye Habari za Africa Mashariki kila siku kuanzia tarehe 29.09.2013 jitahidi kuwa unasoma habari yote kabla ya kucoment kitu chochote.
 
ITV ni wafanya biashara, hawawezi kukataa matangazo waliyopewa na wanyarwanda ili mradi tu hayaharibu sifa ya Tanzania.

Mkuu sio tangazo hii ni habari ambayo husomwa katika taarifa ya habari ya saa 2 kwenye Habari za Africa Mashariki kila siku kuanzia tarehe 29.09.2013 jitahidi kuwa unasoma habari yote kabla ya kucoment kitu chochote
 
Yeah_hata mimi nimewashangaa hawa jamaa wameirudia tena jana,....sijapenda kabisa mkuu
 
Tushichanganye mambo Watz. ITV walikuwa wanazungumza performance ya uchumi wa Rwanda. Tusichanganye na kuzorota kwa uhusiano kati yao na TZ.

Ni ukweli mtupu kuwa Uchumi wa Rwanda ni Mzuri kuliko wa TZ hata kama tunakaona kanchi kadogo, wanachota madini DRC na mengineyo tutakayotaka kusema. soma hapa:
https://www.cia.gov/library/publications/the-world-factbook/geos/rw.html.
Sisi na marasilimali yetu eneo la ardhi, madini, gesi, chuma, Tanzanite, Almasi, Bandari kibao nk tujifunze kwa hilo.

Pengine ndicho chanzo cha hasira kwa TZ tunawaharibia maslahi ya kiuchumi wa nchi yao kule DRC. wangekuwa navyo hivi tulivyonavyo WaTZ nilivyoorodhesha hapo juu Rwanda isingekamatika

Baniani mbaya lakini kiatu chake ni..... .....
 
Habari wakuu
Kuna taarifa inayohusu Rwanda kuwa nchi iliyo na mazingira mazuri ya uwekezaji na inayokuwa kwa kasi kiuchumi na kupunguza mfumuko wa bei kwa kasi na ni nchi ya 7 kati ya nchi 180 zilizofanyiwa utafiti na benki ya dunia, Naandika hili kwa sababu nina mshangao kwani taarifa hii ilisomwa katika taarifa ya habari ITV saa 2 tarehe 29/8/2013 kinachonishaza taarifa hii imesomwa siku tano mfululizo yaani tarehe 29/8 hadi jana 3/9 sasa najiuliza kuna nini hasa kinachofanya ITV waisome taarifa hii kila siku je ni kuifanyia promo Rwanda kwa wawekezaji au ni kutuumbua Watanzania ambao kila kukicha tunaikashfu Rwanda na hasa Rais wao? au kuna kitu kingine kilichojificha juu ya hili.
Huchukua miaka mingi kujenga lakini hubomolewa kwa kipindi kifupi. Kauli za rais wao zinaweza kusimamisha hayo mazuri waliyoyafikia. Hilo ni onyo kutoka ITV kwenda Ruanda
 
Mkuu kwenye vituo vyote vya tv asilimia 90 ya habari za biashara kimsingi huwa ni matangazo ya biashara
 
Habari wakuu
Kuna taarifa inayohusu Rwanda kuwa nchi iliyo na mazingira mazuri ya uwekezaji na inayokuwa kwa kasi kiuchumi na kupunguza mfumuko wa bei kwa kasi na ni nchi ya 7 kati ya nchi 180 zilizofanyiwa utafiti na benki ya dunia, Naandika hili kwa sababu nina mshangao kwani taarifa hii ilisomwa katika taarifa ya habari ITV saa 2 tarehe 29/8/2013 kinachonishaza taarifa hii imesomwa siku tano mfululizo yaani tarehe 29/8 hadi jana 3/9 sasa najiuliza kuna nini hasa kinachofanya ITV waisome taarifa hii kila siku je ni kuifanyia promo Rwanda kwa wawekezaji au ni kutuumbua Watanzania ambao kila kukicha tunaikashfu Rwanda na hasa Rais wao? au kuna kitu kingine kilichojificha juu ya hili.

Unajuwa watanzania tuna kitu kimoja...kwenye somo la uzalendo tuna F. Simply that....hii itasababisha tupigwe sana tu hadi tutakapokuwa tumechelewa ndio tutaelewa. Nilipoiona kwa siku ya pili nilihamia Star TV.
 
mkuu kibogo !,unajua kuwa mkulu wa ITV anabifu na serikali kupitia kwa prof. mhongo kwamba wawekezaji wa kizalendo hawana uwezo wa kuwekeza kwenye gesi na badala yake waendelee na uwekezaji wa JUISI NA MATUNDA? Hapo anawaamusha watanzania na serikali ya kuwa waache longolongo ndani na nje ya mipaka ya nchi (TZ) na badala yake itengeneze mazingira mazuri ya kiuwekezaji ili wawekezaji wawe wengi wa ndani na wa nje ya nchi ili uchumi wa tz upae! ndiyo maana hata habari za political tension kati ya Kigali na dar hazina nafasi katika taarifa zao!wake up Tanzanians!
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom