It's good to see happy faces


K

kigoda

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2012
Messages
1,782
Points
1,195
K

kigoda

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2012
1,782 1,195
Kuku wa kienyeji hao! Ugonjwa wangu huo jamani duuu!!
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,101
Points
2,000
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,101 2,000
hawako ni miongoni mwa makundi hatarishi, wanajifanya wanakwenda kutafuta samaki na wanarrubuniwa kirahisi na wavuvii
 
UncleUber

UncleUber

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2011
Messages
4,988
Points
1,250
UncleUber

UncleUber

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2011
4,988 1,250
...na ndoo hazianguki
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,891
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,891 0
Nimewapenda bureeeeeeeeee.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,733
Points
2,000
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,733 2,000
za kienyeji hizo weweee
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,464
Points
1,250
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,464 1,250
wanaume ni viumbe hatari sana u cant predict their future yet,kila kitu nyie mnatamani tututu
 
kashesho

kashesho

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
4,971
Points
2,000
kashesho

kashesho

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
4,971 2,000
mmh! sijui ni mziki gani wanaocheza hapo..labda ni embakass
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,524
Points
1,225
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,524 1,225
uzee umemtupa mkono atapataje kuku wa kienyejiiiiiiiii???????????????????
Wapo wa saizi yake ambao anaweza kuenjoy kama shemeji yetu hayupo na kama yupo basi atulie tu awaachie vijana kwani wakati wake umepita.
 
Negrodemus

Negrodemus

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2010
Messages
2,243
Points
1,500
Negrodemus

Negrodemus

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2010
2,243 1,500
I love them natural galz, uzee huu!!!
ni namba tu usiogope umuoni mzee nanii baba ake nanii nyumba nzima wanatumia mkorogo na karikiti si mtoto wa kike si wakiume mtafute iga mpango utanipa majibu
 

Forum statistics

Threads 1,285,942
Members 494,834
Posts 30,879,987
Top