Itoeni miili yenu kwa mwaka 2013

Itoeni miili yenu kwa mwaka 2013

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Posts
14,758
Reaction score
9,592
Hamjambo wote wanajf

happy new year

Leo nina habari iliyonjema kwenu hasa wadada na makaka wa jf, ni vyema kwa mwaka huu ukajipanga unafanya nini na nini ambacho unataka kukifanya kwa mwaka huu, sio mwaka unakwisha unanzaa kukurupuka ovyo na kujutia kabisa.

Sitaki kuwachosha kwa maneno tu bali nina dukuduku la moyo wangu Acheni kutoa miili yenu kwa mambo yasiyofaa wala kuutoa moyo wako kwa mtu asiyekufaaanayekupotezea muda wako bure na mwishowe ukajuta kwa mwaka mzima. Vilevile si vyema kutoa mwili wako kwa mambo yasiyo na faida kwako kabisa yenye kupelekea umauti wa roho yako. Napenda kuwatadhalisha au kuwaonya kuwa si vyema na wala haimpendezi Mungu kuutoa mwili wako kwa shetani autumie vya kutosha angalia unaangamiza roho yako bure. " Basi ndugu zangu nawasihi kwa huruma zake Mungu, itoeni miili yenu kuwa dhabihu iliyo hai, takatifu ya kumpendeza Mungu, ndiyo ibada yenu yenye maana wala Msiifuatishe namna ya dunia hii bali mgeuzwe NIA zenu mpate kujua hakika ya mapenzi ya Mungu yaliyo mema ya kumpendeza na ukamilifu. (Warumi 12:2)

Natumai mtachukua hatua za ziada kuachana na tabia ya kuutoa mwili wako kwa mambo yasiyofaa wala kuutoa mwili wako kwa uchafu wa ngono na uasherati ambao Mungu hapendezwi nao mwili wako ni hekalu la Mungu haipendezi kuunajisi kwa mambo maovu. Achana na dhana ya wengine wanasema usipoonja asali huwezi kutoa mzinga wanakudanganya bure hao, dada na kaka zangu wa jf, mwili wako ni sehemu takatifu na Mungu aliumba kwa makusudi muhimu sana kwa ajili ya utukufu wake, hivyo si busara kuutoa mwili wako kwa dhambi hiyo ya tunda la kati wengi husema kuwa ni vyema tukajuana mapema ili tujue kuwa wewe ni mzima huo ni mgando wa mawazo finyu mnajidanganya bure hasara yake ni kuukosa uzima wa milele. Mtajikagua na kugundua wapi umekosea na kumrudia Muumba wako

Happy new year 2013
 
::
Ujumbe mzuri sana
La msingi tuombeane maana wakati mwingine jaribu linakufuata likishakupa hasara ndio unazinduka,,hee kumbe lilikuwa jaribu but it is too late.
=
 
mwali na wew kwa kumbukumbu!hufai hata kidogo!
aahahhahahahhaha yani umenipa kicheko cha jioni!
'hebu nikwashe kibatari changu mie!
hhahahaha! mwal daima huwa hasahau lesson notes zake lol!
hivi umemwona dajane anavyoharibu?? yaani huyu bint sijui analipwa sh ngapi hakya mbuzi tena nataka nimtongoze hadi nimjue lol! hawez kudhalilisha watu namna hii.
 
Hizi hadithi zingine huwa zinafurahisha, mtunga hadith sijui yuko katika siku zake.
 
yaani wewe unaona post mbaya tu kwani zile nzuri nilzokwisha tuma hujaona au una lako jambo. Mungu akusamehe kwani hujui ulitendalo wewe mm namwachia Mungu yaelekea unanitafuta na mara nyingi mtu wa Mungu huwaga anatafutwa na kuandamwa sana nami sijaili kwani ninaye mtetezi wangu yuhai @gfsonwin
 
wala sio pagumu katika utendaji yaelekea umejipanga vipi na una msimamo gani ndani ya moyo wako lara 1
 
Last edited by a moderator:
watu walio na matatizo ya kisaikolojia itabidi wasaidiwe tena sana kabla hawajachanganyikiwa na kuanza kuokota makopo barabarani bure naomba Mentor msaidie huyu bwana mdogo fazaa anahitaji canselling ya kipekee tena ikiwezekana mkaribishe katika kile chumba cha siri jirani na akina Ruttashobolwa maana ameanza kuropoka ovyo sana sijui anajua watu wana siku zao hakuna mtu mwenye siku zake hapa duniani bali Mungu pekee na andiko la 1 Timoth 4:12 nadhani atafunguka toka katika hilo pepo alilonalo
 
Last edited by a moderator:
watu walio na matatizo ya kisaikolojia itabidi wasaidiwe tena sana kabla hawajachanganyikiwa na kuanza kuokota makopo barabarani bure naomba Mentor msaidie huyu bwana mdogo fazaa anahitaji canselling ya kipekee tena ikiwezekana mkaribishe katika kile chumba cha siri jirani na akina Ruttashobolwa maana ameanza kuropoka ovyo sana sijui anajua watu wana siku zao hakuna mtu mwenye siku zake hapa duniani bali Mungu pekee na andiko la 1 Timoth 4:12 nadhani atafunguka toka katika hilo pepo alilonalo
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom