Items from dubai !


S

saq

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
270
Likes
0
Points
0
S

saq

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2011
270 0 0
Wakuu wa JF !

Nataka kuanza biashara za kuleta vitu kutoka DUBAI au Nchi zingine, alafu niwa uzeye wa bongo !
Do you think its paying ?
WHAT PRODUCTS do you suggest ?
Mobile Phones au ?
 
M-pesa

M-pesa

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
605
Likes
15
Points
0
M-pesa

M-pesa

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
605 15 0
Kama una capital ya kutosha safirisha vifaa vya ujenzi kutoka Dubai! Si lazima vyote ....unaweza ku specialise kwenye bidhaa moja. Mfano. Vitasa vya milangoni, Tiles tu, ceiling boards nzuri, au vifaa vya bomba tu!

Wakuu wa JF !<br />
<br />
<b>Nataka kuanza biashara za kuleta vitu kutoka DUBAI au Nchi zingine, alafu niwa uzeye wa bongo !<br />
Do you think its paying ?<br />
WHAT PRODUCTS do you suggest ? <br />
Mobile Phones au ?</b>
<br />
<br />
 
S

Sngs

Senior Member
Joined
Jul 25, 2011
Messages
111
Likes
0
Points
33
S

Sngs

Senior Member
Joined Jul 25, 2011
111 0 33
Bwana mpesa kweli nimekukubali kaka ulichomshauri exactly
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
mfanyabiashara ndo anatakiwa afanye survey on what to produce,how to produce,where to produce n how ssa ukija hapa jf kila mmoja atakushauri lake..................hbu fata huo ushauri haraka saana
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,944
Likes
299
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,944 299 180
Nguo za akina mama na watoto, nasikia zinalipa sana...
 
M-pesa

M-pesa

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
605
Likes
15
Points
0
M-pesa

M-pesa

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
605 15 0
Nilishawahi kufanya biashara ya vifaa vya ujenzi, nilikuwa nanunua kariakoo lakini nauza nje kidogo ya dar ....profit margin yake ni ya ukweli! Sasa wanaosafiri ndo wanapata margin kubwa sana.

Bwana mpesa kweli nimekukubali kaka ulichomshauri exactly
<br />
<br />
 
yutong

yutong

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
1,604
Likes
10
Points
0
yutong

yutong

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
1,604 10 0
Kaka biashara ya malaya inalipa sana bongo, tafuta nyumba kisha watafute kinadada wazuri waweke humo utaona
 
M-pesa

M-pesa

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
605
Likes
15
Points
0
M-pesa

M-pesa

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
605 15 0
Umewahi ifanya? Au unamshauri mwenzio kitu unachokisikia tu? Utafiti unaonesha Illegal businesses nyingi huwa zinalipa kwa muda mfupi sana, but risky yake inaweza kukuondoa duniani na pesa ulizokuwa unatafuta ukaziacha. Simshauri ndugu yangu Saq ajitumbukize humu.

Kaka biashara ya malaya inalipa sana bongo, tafuta nyumba kisha watafute kinadada wazuri waweke humo utaona
<br />
<br />
 
S

saq

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
270
Likes
0
Points
0
S

saq

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2011
270 0 0
asanteni sana for all ur suggestion !
LAKINI, ntka ni anze biashara yangu kuleta kwenye HAND LUGAGE (hand bag)... So plz unishauri ni anze kivipi !
 
K

kipakaMwitu

Senior Member
Joined
Feb 19, 2009
Messages
159
Likes
4
Points
0
K

kipakaMwitu

Senior Member
Joined Feb 19, 2009
159 4 0
asanteni sana for all ur suggestion !
LAKINI, ntka ni anze biashara yangu kuleta kwenye HAND LUGAGE (hand bag)... So plz unishauri ni anze kivipi !
hivi we ni mtz?
 
The last don

The last don

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2011
Messages
644
Likes
283
Points
80
The last don

The last don

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2011
644 283 80
Kaka biashara ya malaya inalipa sana bongo, tafuta nyumba kisha watafute kinadada wazuri waweke humo utaona
kiongozi Yutong sijakupata vizuri katika hii bussnss,una maana nao unawaimport kutoka Dubai na Europe?....kama ndivyo maana yako unamshauri mkuu saq awe P.I.M.P sio?
 
K

kipakaMwitu

Senior Member
Joined
Feb 19, 2009
Messages
159
Likes
4
Points
0
K

kipakaMwitu

Senior Member
Joined Feb 19, 2009
159 4 0
kiongozi Yutong sijakupata vizuri katika hii bussnss,una maana nao unawaimport kutoka Dubai na Europe?....kama ndivyo maana yako unamshauri mkuu saq awe P.I.M.P sio?
kutoka china! Wachina ndo wanafaa katka hiyo business!, c unajua akina yutong watu wa wapi?
 
kasopa

kasopa

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
303
Likes
2
Points
35
kasopa

kasopa

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
303 2 35
Kama biashara yako ni ya kutia kwenye mikoba hebu nenda Sokonife ukasheki mikufu ya kina dada inauswa bei rahisi na unaweza kubeba hata kilo 20 nzima kwenye mkoba inalipa fanya uchunguzi nilsha wahi kufkiri hii kitu mana mikufu ya kijinga bongo watoto wazuri wanpigiswa sana
asanteni sana for all ur suggestion !
LAKINI, ntka ni anze biashara yangu kuleta kwenye HAND LUGAGE (hand bag)... So plz unishauri ni anze kivipi !
 
C

Changamoto2015

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2012
Messages
759
Likes
43
Points
45
C

Changamoto2015

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2012
759 43 45
Mkuu saq tupe mrejesho!
 
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2012
Messages
7,140
Likes
120
Points
160
Age
39
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2012
7,140 120 160
Kaka biashara ya malaya inalipa sana bongo, tafuta nyumba kisha watafute kinadada wazuri waweke humo utaona
Sasa hiyo ni biashara au laana?
 
Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
2,233
Likes
144
Points
160
Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2009
2,233 144 160
umewahi ifanya? Au unamshauri mwenzio kitu unachokisikia tu? Utafiti unaonesha illegal businesses nyingi huwa zinalipa kwa muda mfupi sana, but risky yake inaweza kukuondoa duniani na pesa ulizokuwa unatafuta ukaziacha. Simshauri ndugu yangu saq ajitumbukize humu.

<br />
<br />
alex masawe
 
lucky sabasaba

lucky sabasaba

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
1,669
Likes
133
Points
145
lucky sabasaba

lucky sabasaba

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
1,669 133 145
Wazo zuri japo sijui una mtaji kiasi gani..ata vifaa vya simu(sio simu)ni biz nzuri kama ni biashara ya begini maana havina uzito wawezaweka mzigo mkubwa sana kwenye sanduku..kumbuka biz ya kusafiri nje ni nzuri lakini watakiwa kujua hoteli gani za bei rahisi ili ufikie..na maduka gani ni ya bei rahisi..hii biz pia ni nzuri(phone accessories)
 
mbota

mbota

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2012
Messages
782
Likes
150
Points
60
mbota

mbota

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2012
782 150 60
Hapa penyewe ni survey tosha. ....starting point mkuu
 
Walad Amin

Walad Amin

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2013
Messages
288
Likes
50
Points
45
Walad Amin

Walad Amin

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2013
288 50 45
Hata ukileta tools za kufanyia kazi kwa urahisi pia nzuri au generators,soler panels kwa vijijini n.k
 

Forum statistics

Threads 1,214,997
Members 462,952
Posts 28,531,402