Istagram kuna wajinga wengi nimejitoa

evonik

evonik

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2015
Messages
1,792
Points
2,000
evonik

evonik

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2015
1,792 2,000
Mwanzoni nilikuwa Naichukia sana lkn nilipoanza kuitumia mwaka huu natamani nisiiache.

Instagram inategemea na wewe umefollow nani, ukifollow page za Ki daku km sio mdaku lazma utaumia ila Mimi nimefollow wachache tena za mpira chache za habari . lla bando 2gb unatumia ndan ya siku tatu
 
mzeenyoka

mzeenyoka

Member
Joined
Apr 28, 2019
Messages
78
Points
125
mzeenyoka

mzeenyoka

Member
Joined Apr 28, 2019
78 125
Wengine wanakuwa kama WAMENIBAKA siwajui kabisa naona MAVIDEO YAO YA KIJINGA

kuna MTU kule anajiita Ben break
Ametangaza, anafikisha wanawake kileleni, mara moja hadi Mara saba nikaona n ushezi gn huu unakula bando langu by by istagramu siludi tena wallah
 
J

jani

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2011
Messages
727
Points
1,000
J

jani

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2011
727 1,000
haha...follow page zenye vitu vya maana......
mfano za kunywa bia hivi
 
1gb

1gb

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2013
Messages
1,318
Points
2,000
1gb

1gb

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2013
1,318 2,000
Toka uzaliwe mtandao huu mm umenishinda tabia kbsa,sijashawishika kujiunga kabsa,
Maana naona kwny account za marfk zangu,naona wanawake tlwenye vinguo vya kubana tu na video za ovyohovyo. Na marafiki zangu wananiambiaga habari za umbeumbea tu...ukiuliza source wanasema intsa,pumbafu thaana.

Huwa nawashangaa sana wanaume walioko insta na snapcht.
Wewe mwanaume wa miaka ya 1960_1985
Alafu upo insta na snapchat,kuna mahali fuse ya kwenye ubongo,imekatika.
 
KOKUTONA

KOKUTONA

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
8,581
Points
2,000
KOKUTONA

KOKUTONA

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
8,581 2,000
Kuna page nzuri tu kule hutajuta.
Active_mamaz
Jifunze_mapishu
jamiiforums
vitenge_tz
hosymichael
punguza_uzito_bila_dawa
used_itemz
afya_tz
thinkgrowporosper
few to mention
 
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2014
Messages
1,342
Points
2,000
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2014
1,342 2,000
Mwanzoni nilikuwa Naichukia sana lkn nilipoanza kuitumia mwaka huu natamani nisiiache.

Instagram inategemea na wewe umefollow nani, ukifollow page za Ki daku km sio mdaku lazma utaumia ila Mimi nimefollow wachache tena za mpira chache za habari . lla bando 2gb unatumia ndan ya siku tatu
Hata mm mkuu Instagram nimeanza kutumia mwaka jana nikaona naenjoy sana kuliko fb na social network zingne.
Ila ni Kama ulivyosema inategemea umewafollow watu gani.
Mm ni mpz sana wa Comedy yaani napenda kufurah kuongeza siku za kuishi.
So nimewafollow watu kama akina Anko Zumo,Idriss Sultan na wanasiasa wachache kwa ajili ya kupata updates za nchi inavyokwenda plus na media chache Kama itv,azam na BBC kwa ajili ya kuhabarishwa.
 

Forum statistics

Threads 1,315,387
Members 505,241
Posts 31,855,565
Top