Tatizo lako unataka ligi, hutaki kusoma. Unazoziita contaradictions zimejibiwa na kufafanuliwa hapa.Umeziina contradictions za quran?
Tatizo lako unataka ligi, hutaki kusoma. Unazoziita contaradictions zimejibiwa na kufafanuliwa hapa.
Hivi unazungumza kiarabu au unaelewa kiarabu?
Link Detailed rebuttals to the so called "Errors" in the Noble Quran.
Kwa hiyo mungu wenu anaelezeka kiarabu tu? Lugha nyingine haelezeki?
Watu wanamjua mungu wako kwa jitihada zao binafsi au kwa neema zake huyo mungu tu?
Unataka kumjua Mungu, yes ni lazima ufanye juhudi za makusudi kumjua. Ili upate choo inakupasa ule. au vipi?
Hata wewe mwenye kukana uwepo wa mungu ni wazi nafsi yako haina utulivu, nafsi yako inataka kumjua Mungu..endelea utamkuta tu huko unakomtafuta.
Umesoma au unataka kuendeleza ligi tu?
Surat Yunus [10:47] - The Noble Qur'an - ?????? ??????
Link 2. Every Nation Was Sent A Messenger...
Mungu wenu?
Kuna Mungu ngapi?
O mankind! Indeed, We created you from a male and a female and We made you nations and tribes that you may know one another. Indeed, (the) most noble of you near Allah (is the) most righteous of you. Indeed, Allah (is) All-Knower, All-Aware. Q 48:13
Kama Mungu anaelezeka kiarabu tu. Nilishasema wewe Kiranga ni kwa ajili ya ligi tu.
Kwa nini Quran iliteremshwa kwa lugha hiyo?
Wewe Kama Kiranga hapa JF unaandika kwa kiengereza na Kiswahili je ulizaliwa na lugha hizo au ulijifunza? Pengine unazungumza kicongo na kinyarwanda au kilatini.
Kwa hivyo, unapokejeli kuwa Mungu anaelezeka kiarabu tu unaonesha nini hasa?
Waislamu wako kila kipembe cha dunia na wengine hawana kiarabu kama lugha mama lakini wameusikia ujumbe (ukweli) na kuufuata.
Hata utatu unaokusumbua, waliouleta walichakachua ujumbe aliokuja nao Yesu ambao ulikuwa katika lugha ipi?
Leo Biblia zimetafsiriwa katika lugha zote. Waislamu wanabahati kuwa ule ujumbe wa awali(original) umehifadhika katika lugha yake ya asili na wanapotofautiana katika tafsiri wanarudi katika original text.
Unaelewa kuwa aliyepewa ujumbe, mjumbe wa Mungu (Muhammad)alikuwa anazungumza kiarabu? Kama angepewa ujumbe kwa kimakonde angefahamu nini?
QuranicPath | "We have sent it down as an Arabic Qur'an so you people may understand / use reason" (12:2)
"Verily, those who disbelieve, it is the same to them whether you warn them or do not warn them, they will not believe."{6}"Allah has set a seal on their hearts and on their hearings, and on their eyes there is a covering. Theirs will be a great torment."
{7}
Acha ushabiki wa ki simba na yanga hapa kila taifa ni la Mungu hata kidogo Mungu hawezi kuungana na taifa linalouwa na kuangamiza watoto na wanawake wasio na hatia.
Mungu ni upendo, Mungu ni wa haki, huruma na amani. Israel walishakoma siku nyingi kuwa taifa teule soma maandiko
Rafiki yangu wacha kelele hao MALWAHAB hata kuna ma sunni pale Saud Arabia wanawapinga sio mashia tu, ki ujumla usidhani ma sunni wote wa Saud Arabia wanwapenda hao MALWAHAB hao ndio wamevuruga sana uislam. Mimi navyo ona ma shia huwa wana makosa lakini si kama hao MALWAHAB, hao kazi zao wao kwenda kinyume na mafunzo ya kislam kuliko hata MASHIA. Ki ujumla uislam ni dini ya usalama sio chinja chinja kama wanavyo fanya hao wayahudi ambao ni malwahab kujidai waislam:becky:
hata kama dunia nzima waitambue palestina kama taifa hilo kamwe haliwezi kuifanya Israel ianguke,taifa hilo limesimikwa hapo na Mungu.
Kumbe ndie menyewe. Nilikuwa kila siku naona dalili za utatu katika maandishi yako.O ye who believe! follow not Satan's footsteps: if any will follow the footsteps of Satan, he will (but) command what is shameful and wrong: and were it not for the grace and mercy of God on you, not one of you would ever have been pure: but God doth purify whom He pleases: and God is One Who hears and knows (all things). S. 24:21 Hilali-Khan
This, perhaps, explains why Muhammad supposedly taught that good works couldn't save a person:Narrated Abu Huraira:
I heard Allah's Apostle saying, "The good deeds of any person will not make him enter Paradise." (i.e., None can enter Paradise through his good deeds.) They (the Prophet's companions) said, "Not even you, O Allah's Apostle?" He said, "Not even myself, unless Allah bestows His favor and mercy on me." So be moderate in your religious deeds and do the deeds that are within your ability: and none of you should wish for death, for if he is a good doer, he may increase his good deeds, and if he is an evil doer, he may repent to Allah." (Sahih al-Bukhari, Volume 7, Book 70, Number 577)
Narrated Aisha:
The Prophet said, "Do good deeds properly, sincerely and moderately, and receive good news because one's good deeds will NOT make him enter Paradise." They asked, "Even you, O Allah's Apostle?" He said, "Even I, unless and until Allah bestows His pardon and Mercy on me." (Sahih al-Bukhari, Volume 8, Book 76, Number 474)
Salvation According to Islam: By good works, faith alone, vicarious punishment, and/or Muhammad's intercession
Kumbe ndie menyewe. Nilikuwa kila siku naona dalili za utatu katika maandishi yako.
Hukuweza kujizuia.
Kwa jina la Vatican, (la baba, na mwana na holy ghost) umejidhihirisha. Lol.
Wewe ni mpenda ligi tu lakini inshaallah, kidogo kidogo kama utaisoma Quran mwenyewe bila kusomewa na watu utamjua Mungu wa Yesu.
Unatumia maandishi yanayopotosha kupiga vita uislamu, haitakusaidia, unaupa moyo wako machungu tu.... Soma Quran mwenyewe.
Nataka nikufahamishe tu kuwa Israel ni Taifa Teule la Mwenyezi Mungu,Taifa hili lipo siku zote na ushawishi wake haupimwi kwa akili za kibinadamu,Baada ya nchi mbalimbali za ulaya kuendelea kuitambua palestine sasa ni zamu ya uswisi hii baada ya kukubali kuwa mwenyeji wa mkutano wa kuamua mustakabali wa palestina hali hii imefanya israel kutishia kusitisha uhusiano wake na uswisi uliodum kwa miaka mingi.
Nataka nikufahamishe tu kuwa Israel ni Taifa Teule la Mwenyezi Mungu,Taifa hili lipo siku zote na ushawishi wake haupimwi kwa akili za kibinadamu,
Idiotic mind, wakati netanyahu anahangaika kila kona kutaka international support, wewe huku boya unazungumza vitu ulivyokaririshwa kanisani , use ur head,
Tukana uwezavyo,ila nataka nikufahamishe tu kuwa Israel ni Taifa Teule la Mwenyezi Mungu,Taifa hili lipo siku zote na ushawishi wake haupimwi kwa akili za kibinadamu. Lililopangwa na Mwenyezi Mungu,binadamu hawezi kulipangua/kulizuia,
Tukana uwezavyo,ila nataka nikufahamishe tu kuwa Israel ni Taifa Teule la Mwenyezi Mungu,Taifa hili lipo siku zote na ushawishi wake haupimwi kwa akili za kibinadamu. Lililopangwa na Mwenyezi Mungu,binadamu hawezi kulipangua/kulizuia,
Rafiki yangu wacha kelele hao MALWAHAB hata kuna ma sunni pale Saud Arabia wanawapinga sio mashia tu, ki ujumla usidhani ma sunni wote wa Saud Arabia wanwapenda hao MALWAHAB hao ndio wamevuruga sana uislam. Mimi navyo ona ma shia huwa wana makosa lakini si kama hao MALWAHAB, hao kazi zao wao kwenda kinyume na mafunzo ya kislam kuliko hata MASHIA. Ki ujumla uislam ni dini ya usalama sio chinja chinja kama wanavyo fanya hao wayahudi ambao ni malwahab kujidai waislam:becky:
!Hata Israel vivyo hivyo ispokuwa wao wamejiita Mungu.