Israel yatangaza vita rasmi Gaza

Israel yatangaza vita rasmi Gaza

Mributz

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2022
Posts
297
Reaction score
658
Jeshi la Israel limeanza oparesheni kubwa za kijeshi pembezoni mwa jiji la Gaza hatua inayoashiria maandalizi ya kuutwaa kikamilifu mji huo, huku ikiapa kuongeza mashambulizi kwa lengo la kuzidisha shinikizo la kuachiliwa kwa mateka waliosalia na kulitokomeza kabisa kundi la Hamas.

Hatua hiyo imekosolewa vikali na jumuiya ya kimataifa na kuzusha wasiwasi kuhusu usalama wa raia zaidi ya milioni moja. Jiji la Gaza ndio kubwa zaidi kwenye ardhi hiyo ndogo ya Wapalestina. Inakadiriwa kuna Wapalestina milioni 1 kwenye jiji hilo.
 
Jeshi la Israel limeanza oparesheni kubwa za kijeshi pembezoni mwa jiji la Gaza hatua inayoashiria maandalizi ya kuutwaa kikamilifu mji huo, huku ikiapa kuongeza mashambulizi kwa lengo la kuzidisha shinikizo la kuachiliwa kwa mateka waliosalia na kulitokomeza kabisa kundi la Hamas. Hatua hiyo imekosolewa vikali na jumuiya ya kimataifa na kuzusha wasiwasi kuhusu usalama wa raia zaidi ya milioni moja. Jiji la Gaza ndio kubwa zaidi kwenye ardhi hiyo ndogo ya Wapalestina. Inakadiriwa kuna Wapalestina milioni 1 kwenye jiji hilo.
we are tired of this
 
Back
Top Bottom