Israel no longer capable of winning wars

Israel no longer capable of winning wars

Status
Not open for further replies.
assad alizidiwa hadi pesa akawa anatengenezewa na urusi, na ukitaka kuprove kwamba assad alizidiwa kuna maeneo wale waasi walikua wanayamiliki, ila hezbula tu walivyoingia waasi wakaanza kuyapoteza yale maeneo
dogo naona Assad anakutoa jasho, sababu kawashinda majeshi ya ulimwengu mzima kumbuka Israel, ISIS, NUsra front, USA, FRANCE, Turkey, Qatar, Saud Arabia, na uchafu wa dunia nzima wamemshindwa. Hio ya Russia kumsaidia ni kawaida sababu Syria anapigania maslaha ya Russia, unadhani BOMBA la Gas la Qatar lingepita Syria WARUSI WANGEWEZA WATISHA Europe KWA GAS, nadhani ingekuwa joke. Dogo rudi kasome shule wacha kupotezwa na Google eti Israel alishinda vita, ni yale yale ya kujidai wao taifa la Mungu na Mungu wao si Mungu wa warabu au wafrika hahaha, hawajui kama Mungu ni mmoja tu. wawe mazeluzelu au mabaniani Mungu wa Warabu ndio huyo huyo wa kina Natanyahau, ngojea akisha kufa Natanyahau ndio atajibu kama warabu na waIsrael wana Mungu mmoja au kila mmoja na Mungu wake.
 
Ilikuwa zamani sa Warabu wana Missiles ambazo wakizirusha hata dunia nzima iwe upande wao watashindwa tu. Hayo ya zaman wakati wa zile bunduki sio missiles dogo.

kwa hiyo dunia ya sasa hivi kwan unafikiri bado ni vilaza kama arabs
 
dogo naona Assad anakutoa jasho, sababu kawashinda majeshi ya ulimwengu mzima kumbuka Israel, ISIS, NUsra front, USA, FRANCE, Turkey, Qatar, Saud Arabia, na uchafu wa dunia nzima wamemshindwa. Hio ya Russia kumsaidia ni kawaida sababu Syria anapigania maslaha ya Russia, unadhani BOMBA la Gas la Qatar lingepita Syria WARUSI WANGEWEZA WATISHA Europe KWA GAS, nadhani ingekuwa joke. Dogo rudi kasome shule wacha kupotezwa na Google eti Israel alishinda vita, ni yale yale ya kujidai wao taifa la Mungu na Mungu wao si Mungu wa warabu au wafrika hahaha, hawajui kama Mungu ni mmoja tu. wawe mazeluzelu au mabaniani Mungu wa Warabu ndio huyo huyo wa kina Natanyahau, ngojea akisha kufa Natanyahau ndio atajibu kama warabu na waIsrael wana Mungu mmoja au kila mmoja na Mungu wake.

hakuna reference hata moja niliyoitoa google, nimekupa reference zilizotoka kwa wenyewe waliokula kichapo, kuna anayeweza kushuhudia zaidi ya huyo? iran mwenyewe kaukubali mziki, sa iv anamsaidia jamaa yake asad asichomolewe, na assad bila rusia kumkingia kifua angakua keshakatwa kichwa kama gadafi
 
sasa suala hapa si lilikua ni kushinda vita? kupewa wrong informations sasa si ndo UKILAZA WENYEWE? WE SI NILISHAKUAMBIA KWAMBA WAARABU NI VILAZA? sasa ulitegemea washinde?
halaf iweje useme eti Israel ilishinda sababu ilisaidiwa na US halaf hapo hapo umeprove kabisa waarabu walikua wanategea msaada ya wasoviet?

kwa hiyo unamaanisha kwamba waarabu ndo peke yao walipaswa kupata msaada halaf Israel isipate? embu fafanua hapa KILAZA.
Tatizo dogo mimi nimesema 1967 ndio vita peke aliyo shinda Israel sababu USSR aliwadanganya warabu, kumbe hao hao USSR walikuwa wkaiwapa information Israel, yani hapo lazima ujuwe warabu hata rafiki yao USSR alikuwa anawazunguka kinyume kumbe yuko upande wa Israel, umeona au bado gongo liko kichwani. Unaposema USSR alisaidia warabu hapo ni tusi ungesema alikuwa upande wa Israel kama vile MABWANA ZAKE kina USA.
 
Tatizo dogo mimi nimesema 1967 ndio vita peke aliyo shinda Israel sababu USSR aliwadanganya warabu, kumbe hao hao USSR walikuwa wkaiwapa information Israel, yani hapo lazima ujuwe warabu hata rafiki yao USSR alikuwa anawazunguka kinyume kumbe yuko upande wa Israel, umeona au bado gongo liko kichwani. Unaposema USSR alisaidia warabu hapo ni tusi ungesema alikuwa upande wa Israel kama vile MABWANA ZAKE kina USA.

kwa nini waarabu wategemee informations kutoka rusia kama sio vilaza, sasa vilaza watawezaje kupambana na dunia?
 
hakuna reference hata moja niliyoitoa google, nimekupa reference zilizotoka kwa wenyewe waliokula kichapo, kuna anayeweza kushuhudia zaidi ya huyo? iran mwenyewe kaukubali mziki, sa iv anamsaidia jamaa yake asad asichomolewe, na assad bila rusia kumkingia kifua angakua keshakatwa kichwa kama gadafi
Hahaha kumbuka Syria sio Libya ingekuwa Syria mchezo Israel angeisha kuwa anaivamia kila kukicha, kaja anza kuichokoza baada ya kuona Syria wako vitani na sasa ivi Israel kijasho kinamctoka anaomba vita vya Syria visiishe sababu anajua atakuwa yuko hatarini, mana wameisha sema wakisha maliza huko wanenda komboo Golan.
 
kwa nini waarabu wategemee informations kutoka rusia kama sio vilaza, sasa vilaza watawezaje kupambana na dunia?
Israel kila kukicha anapewa Information na USA kwa hio nao ni vilaza sio hahaha.
 
Israeli and western references speak of Israel's victory in this war, while Arabs and Russians state that the Arabs (especially Egypt) won the war. Sa ukifata sijui Google lazima wajisifu lakini ukweli ni huo Egypt walishinda.
The Jewish Press » » Egyptian Media Celebrating 1973 ‘Victory’ over ‘the Jews’
umesoma au umekurupuka tu kuweka hiyo link, then nimekuambia utoe link zaidi ya mbili, yani tatu na kuendelea, zinazoonyesha kwamba israel alishindwa vita, mimi zangu nimekupa tayari, tena za hao hao waarabu
 
Hahaha kumbuka Syria sio Libya ingekuwa Syria mchezo Israel angeisha kuwa anaivamia kila kukicha, kaja anza kuichokoza baada ya kuona Syria wako vitani na sasa ivi Israel kijasho kinamctoka anaomba vita vya Syria visiishe sababu anajua atakuwa yuko hatarini, mana wameisha sema wakisha maliza huko wanenda komboo Golan.

mara ngapi syria wamejaribu kuikombia golan na wameshindwa?

hivi hujui kwamba kudestabilize hizo arab countries ni kazi ya Mossad? hujui kwamba hiyo ndo njia nzuri ya kupambana na VILAZA?
 
umesoma au umekurupuka tu kuweka hiyo link, then nimekuambia utoe link zaidi ya mbili, yani tatu na kuendelea, zinazoonyesha kwamba israel alishindwa vita, mimi zangu nimekupa tayari, tena za hao hao waarabu
dogo sa wewe umesoma hio link au hujaisoma nimukuonyesha 1973 Israel wanasema wameshinda na warabu wanasema Egypt kashinda, sa nani anayesema ukwlei lazima wawe warabu sababu Israel siku zote hasemi ukweii. Wewe umeweka link ya Iran wewe huji akam Iran na Egypt maisha yao ni maadui. Leta link ambayo haipendelei nchi utaona wengi wanasema Egypt alishinda wa kwanza Russia wanasema Egypt alishinda vita,
 
mara ngapi syria wamejaribu kuikombia golan na wameshindwa?
dogo we tuliza ball siku za nyuma Syria alikuwa hana silaha kama za Israel mchezo mzima utauwona baada ya vita vya Syria, kumbuka Israel hawezi kuvumilia Missiles za Hamas na Hazbullah, Je ataweza kuzuia Massive Missiles from Syria.
 
dogo sa wewe umesoma hio link au hujaisoma nimukuonyesha 1973 Israel wanasema wameshinda na warabu wanasema Egypt kashinda, sa nani anayesema ukwlei lazima wawe warabu sababu Israel siku zote hasemi ukweii. Wewe umeweka link ya Iran wewe huji akam Iran na Egypt maisha yao ni maadui. Leta link ambayo haipendelei nchi utaona wengi wanasema Egypt alishinda wa kwanza Russia wanasema Egypt alishinda vita,

nimesoma na nimekuta inasema kwamba egypt alikula kichapo, ndo maana nikaanza kuhisi usikute we ni chizi upo mirembe dodoma hospitali ya vichaa,.labda hapa umeiba laptop ya docta wako anayekutibu ndo unapost huu upuuzi, embu ngoja niconferm kama kuna laptop imeibiwa mirembe
 
aliyepewa informations za ukweli na aliyepewa informations za uongo kilaza ni nani hapo?
Hata USA kaisha muuza Israel na dalili ya mwisho USA kawambia Israel Commonder wa Hamas yuko kwenye nyumba yake na mke wake wakakosa kumua, baada ya Hapo wakamiminiwa Missiles mpaa wakasurrender kwamba wanataka peace, kwanza siwalijidai wanapull out hawataki kuongelea peace hahaha.
 
dogo sa wewe umesoma hio link au hujaisoma nimukuonyesha 1973 Israel wanasema wameshinda na warabu wanasema Egypt kashinda, sa nani anayesema ukwlei lazima wawe warabu sababu Israel siku zote hasemi ukweii. Wewe umeweka link ya Iran wewe huji akam Iran na Egypt maisha yao ni maadui. Leta link ambayo haipendelei nchi utaona wengi wanasema Egypt alishinda wa kwanza Russia wanasema Egypt alishinda vita,

iran na egypt ni maadui lakini linapokuja suala la kupambana na Jewish state wanakua na lengo moja, kwan waarabu si ndo kazi yao kupigana wenyewe kwa wenyewe?
 
Hata USA kaisha muuza Israel na dalili ya mwisho USA kawambia Israel Commonder wa Hamas yuko kwenye nyumba yake na mke wake wakakosa kumua, baada ya Hapo wakamiminiwa Missiles mpaa wakasurrender kwamba wanataka peace, kwanza siwalijidai wanapull out hawataki kuongelea peace hahaha.

mbona hamas ndo walikua hawataki kuongelea peace eti mpaka Israel wafungue sijui mipaka yao? mbona haijafunguliwa na waliacha kurusha rockets
 
nimesoma na nimekuta inasema kwamba egypt alikula kichapo, ndo maana nikaanza kuhisi usikute we ni chizi upo mirembe dodoma hospitali ya vichaa,.labda hapa umeiba laptop ya docta wako anayekutibu ndo unapost huu upuuzi, embu ngoja niconferm kama kuna laptop imeibiwa mirembe
dogo kwa hio Egypt wanapo shangilia ule ushindi wa 6th October huwa ni machizi kama wewe au hahaha. Sijui hii aibu utaificha wapi yani Egypt wawe tu wanashangilia ushindi usia kuwa na faida kweli wewe ndio wa mirembe.

Armed Forces Day (Egyptian holiday) -- Encyclopedia Britannica
 
iran na egypt ni maadui lakini linapokuja suala la kupambana na Jewish state wanakua na lengo moja, kwan waarabu si ndo kazi yao kupigana wenyewe kwa wenyewe?
Iran sio mwarabu nenda shule ukasome dogo. Yani unapo sema warabu wazungu hawapigani wao kwa wao, na wafrika hawapigani wao kwa wao sa kilio ni pale Israel Jewish wao kwa wao wanapigana si ndio ajabu wale mayahdi wanaonewa na mazionist hahaha.
 
dogo kwa hio Egypt wanapo shangilia ule ushindi wa 6th October huwa ni machizi kama wewe au hahaha. Sijui hii aibu utaificha wapi yani Egypt wawe tu wanashangilia ushindi usia kuwa na faida kweli wewe ndio wa mirembe.

Armed Forces Day (Egyptian holiday) -- Encyclopedia Britannica

walishangilia kwa sababu cairo ilikua inaelekea kutekwa ndo vita ikasimama, kinyume na hapo cairo ingekua ni sehem ya israel ya leo sasa kwa sababu hiyo si hata mimi ningeshangilia?
 
mbona hamas ndo walikua hawataki kuongelea peace eti mpaka Israel wafungue sijui mipaka yao? mbona haijafunguliwa na waliacha kurusha rockets
dogo Hamas kapata alicho kipata dalili sa ivi vifaa vianmiminika Gaza kama mchezo, wenzako sa wanakula Samaki freshi kabisa, na pia kumbuka kitu jamaa wamiesha anza kujenga Air port yao na Sea port na Israel hatasubutu kuwagusa.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom