Nyamgluu
JF-Expert Member
- Mar 10, 2006
- 3,160
- 1,727
Jana wakati naangalia BBC mtangazaji alikua ana mu interview askari wa serikali ya Iraq. Jamaa akawa anasema silaha walizoahidiwa na NATO bado hazijaja hivyo wanawashindwa IS fighters ambao wana superior weapons.
Na kila nikiangalia news, hawa IS fighters wanazunguka na ma V8, Hilux za 2014 na ma landcruiser makali tu, achana na hizo silaha walizonazo ni hatari aisee.
Sasa nikawaza, Western world yote iko against wao, mpaka nchi zao wenyewe zakiarabu haziwataki hawa vichaa. Urusin naye hawezi kuwa support hawa extremists kwasababu naye walimletea fujo sana Chechneya. Na China haiwezi ikawa inawa supply ammunition hata siku moja wakati dunia nzima ambayo inategemea soko lake wako against IS.
Swali: Hawa jamaa wanapata wapi constant na dependable supply ya weapons, mafuta na silaha kuliko hata wanajeshi wa serikali wanaokua supported na dunia nzima?
Na kila nikiangalia news, hawa IS fighters wanazunguka na ma V8, Hilux za 2014 na ma landcruiser makali tu, achana na hizo silaha walizonazo ni hatari aisee.
Sasa nikawaza, Western world yote iko against wao, mpaka nchi zao wenyewe zakiarabu haziwataki hawa vichaa. Urusin naye hawezi kuwa support hawa extremists kwasababu naye walimletea fujo sana Chechneya. Na China haiwezi ikawa inawa supply ammunition hata siku moja wakati dunia nzima ambayo inategemea soko lake wako against IS.
Swali: Hawa jamaa wanapata wapi constant na dependable supply ya weapons, mafuta na silaha kuliko hata wanajeshi wa serikali wanaokua supported na dunia nzima?