Isidori Shirima

Shadow

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2008
Messages
2,908
Likes
71
Points
145

Shadow

JF-Expert Member
Joined May 19, 2008
2,908 71 145
Wadau,

Natafuta profile ye Mkuu wa Mkoa wa Arusha Ndg. Isidore Shirima. Mwenye nayo naiomba.

Shadow
 

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,574
Likes
618
Points
280

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,574 618 280
Vipi Mkuu , kachemsha nini? By the way , hiyo Arusha ilivyochafu huyo Isdore hawezi kuinfluence chochote positively?

Ukifika Moshi , ukalinganisha na Ar. ni kifo na usingizi katika hilo la usafi wa mji. Lol
 

Shadow

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2008
Messages
2,908
Likes
71
Points
145

Shadow

JF-Expert Member
Joined May 19, 2008
2,908 71 145
Vipi Mkuu , kachemsha nini? By the way , hiyo Arusha ilivyochafu huyo Isdore hawezi kuinfluence chochote positively?

Ukifika Moshi , ukalinganisha na Ar. ni kifo na usingizi katika hilo la usafi wa mji. Lol
Nashida sana na 'profile' ya huyu jamaa.
 

Edo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2008
Messages
728
Likes
5
Points
33

Edo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2008
728 5 33
Kila lakheri ktk kutafuta hiyo profile, namkumbuka Shirima enzi zake akiwa umoja wa vijana(CCM) jinsi bendi yao na kina Marehemu Maneti ilivyokuwa ikitamba. Zamani alikuwa makini kweli na akatokea kuwa professional RC!
 

Shadow

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2008
Messages
2,908
Likes
71
Points
145

Shadow

JF-Expert Member
Joined May 19, 2008
2,908 71 145
Kila lakheri ktk kutafuta hiyo profile, namkumbuka Shirima enzi zake akiwa umoja wa vijana(CCM) jinsi bendi yao na kina Marehemu Maneti ilivyokuwa ikitamba. Zamani alikuwa makini kweli na akatokea kuwa professional RC!
Thanks Edo,

if you can give me ata kama ni sketched profile I will be much honored.
 

Nkamangi

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
642
Likes
3
Points
0

Nkamangi

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
642 3 0
Shadow, ukimpata Shirima please inform him that there's a pile of rubbish lying on the corner of the old ice cream parlour anong sokoine road. Uuwii ni aibu!
 

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,197
Likes
260
Points
180

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,197 260 180
kwa kukusaidia nenda Lumumba pale opposite na ccm, kuna madereva wa taxi they will tell you more about him.

You are trying to find and chase figment in mkapa's mind. The shirima-boy has no profile as he is good for nothing!!!!!! have your lunch and relax.
 

Sajenti

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
3,673
Likes
30
Points
0

Sajenti

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
3,673 30 0
Nadhani huyu ni miongoni mwa ma-RC wakongwe kabisa yeye na Anatory Tarimo RC Mtwara sijui kama wanajua kazi nyingine yoyote duniani.....
 

Marigwe

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
226
Likes
4
Points
33

Marigwe

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
226 4 33
Shirima anajiita yeye ni mjamaa damu damu. Alimaliza kidato cha 6 Ilboru mwaka 1970. Halafu akaenda UDSM. Baada ya hapo 1974 akaajiriwa na TANU makao makuu Lumumba. Then akaenda Kivukoni Chuo cha CCM. Then baada ya CCM kuzaliwa 1977 alifanywa kuwa Katibu Mtendaji wa Mkoa. Then Head office CCM. Halafu akafanywa Mkuu wa Mkoa tangu enzi za Mwinyi hadi leo. ALizoea sana kuwa MNEC mpaka mwaka juzi alipoangushwa. Nahisi it frustrated him. Anapenda kufuga kile kionja mchuzi ambacho kinamfanya aonekane mchafu. Ndiyo mnamtegemea ausafishe mji wa Arusha wakati appearance yake is not impressive.
 

Shadow

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2008
Messages
2,908
Likes
71
Points
145

Shadow

JF-Expert Member
Joined May 19, 2008
2,908 71 145
Shirima anajiita yeye ni mjamaa damu damu. Alimaliza kidato cha 6 Ilboru mwaka 1970. Halafu akaenda UDSM. Baada ya hapo 1974 akaajiriwa na TANU makao makuu Lumumba. Then akaenda Kivukoni Chuo cha CCM. Then baada ya CCM kuzaliwa 1977 alifanywa kuwa Katibu Mtendaji wa Mkoa. Then Head office CCM. Halafu akafanywa Mkuu wa Mkoa tangu enzi za Mwinyi hadi leo. ALizoea sana kuwa MNEC mpaka mwaka juzi alipoangushwa. Nahisi it frustrated him. Anapenda kufuga kile kionja mchuzi ambacho kinamfanya aonekane mchafu. Ndiyo mnamtegemea ausafishe mji wa Arusha wakati appearance yake is not impressive.
Thank you so much Mkuu
 

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,574
Likes
618
Points
280

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,574 618 280
Anapenda said:
kufuga kile kionja mchuzi ambacho kinamfanya aonekane mchafu.Ndiyo mnamtegemea ausafishe mji wa Arusha wakati appearance yake is not impressive.
Ni kweli babu. Do not expect a tail from a frog.
 

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,577
Likes
1,936
Points
280

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,577 1,936 280
Does he make a good Regional Commissioner? I still remember Mzindakaya who turned Morogoro and Kigoma from sleeping to become food producers, Marehemu Mzee Gama ambaye legacy yake iko wazi tu, na Col Kaisi, ambaye kwasasa amepumzika.Kuna wakuu wa mikoa wengine bwana, wamekazana kupanda miti pembezoni mwa barabara ili wanywa kahawa wapate sehemu za kukaa baraza na kupiga hadithi, badala ya kuhimiza maendeleo.
 

ABEDNEGO

Senior Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
109
Likes
2
Points
0

ABEDNEGO

Senior Member
Joined Aug 20, 2009
109 2 0
Nadhani huyu ni miongoni mwa ma-RC wakongwe kabisa yeye na Anatory Tarimo RC Mtwara sijui kama wanajua kazi nyingine yoyote duniani.....
Mkuu Laligeni Coln.Tarimo ni tofauti kabisa na Isdori Shirima japo wote ni warombo,Lakini Kanali Tarimo yuko fit zaidi sana .Yeye alikuwa kamisaa wa Jeshi,Mwalimu wa Siasa Tabora School,Katibu Mwenezi wa CCM bila kusahau u mjeshi wake.Pia yeye ni mtendaji zaidi kuliko siasa za maneno.Aliubadili Mkoa wa Lindi,Singida na Manyara kuwa wa wachapa kazi na wala si maneno ya kwenye kahawa na bao.
 

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
4,014
Likes
98
Points
145

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
4,014 98 145
Shirima anajiita yeye ni mjamaa damu damu. Alimaliza kidato cha 6 Ilboru mwaka 1970. Halafu akaenda UDSM. Baada ya hapo 1974 akaajiriwa na TANU makao makuu Lumumba. Then akaenda Kivukoni Chuo cha CCM. Then baada ya CCM kuzaliwa 1977 alifanywa kuwa Katibu Mtendaji wa Mkoa. Then Head office CCM. Halafu akafanywa Mkuu wa Mkoa tangu enzi za Mwinyi hadi leo. ALizoea sana kuwa MNEC mpaka mwaka juzi alipoangushwa. Nahisi it frustrated him. Anapenda kufuga kile kionja mchuzi ambacho kinamfanya aonekane mchafu. Ndiyo mnamtegemea ausafishe mji wa Arusha wakati appearance yake is not impressive.
Nakunbuka alinifundisha Same secondary school miaka ya 70, sikumumbuki sasa kuwa alikaa miaka miaka mingapi pale. Lakini katika profile yake ijulikane kuwa alikuwa ni mwalimu wa sekondari.
 

Forum statistics

Threads 1,190,580
Members 451,229
Posts 27,675,890