Is it fair kuoana na your childish sweetheart?


Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,030
Likes
925
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,030 925 280
Nauliza kwa nia njema tu,kama kuna madhara au faida zozote naomba kufahamishwa!
 
C

cheriefrance

Senior Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
134
Likes
0
Points
0
C

cheriefrance

Senior Member
Joined Jun 5, 2013
134 0 0
madhali mnapendana hakuna chenye madhara!Naomba kuuliza mlikuwa pamoja muda wote au mlitengana mkarudiana?
 
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
7,050
Likes
93
Points
145
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
7,050 93 145
Ulimaanisha childhood sweetheart?

Maana kama yupo childish wa nini uonane nae sasa?
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,030
Likes
925
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,030 925 280
madhali mnapendana hakuna chenye madhara!Naomba kuuliza mlikuwa pamoja muda wote au mlitengana mkarudiana?
tulipotezana ka miaka 6 hvi,ndo tumekutana tena kwa mara nyingne!
 
C

cheriefrance

Senior Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
134
Likes
0
Points
0
C

cheriefrance

Senior Member
Joined Jun 5, 2013
134 0 0
tulipotezana ka miaka 6 hvi,ndo tumekutana tena kwa mara nyingne!
Then sioni tatizo!madhali mlishawahi kuwa na watu tofauti kwahio mmeshakuwa na mitazamo tofauti ya maisha na mapenzi!
 

Forum statistics

Threads 1,273,063
Members 490,259
Posts 30,469,410