Irresponsible mwananchi:Ponda ni controvercial sana kumpa hii coverage.

Irresponsible mwananchi:Ponda ni controvercial sana kumpa hii coverage.

Wakati wakihangaika na huyu mdini Ponda CDm inapasua anga kwa kwenda mbele.
 
Tena hakuna report ya Dr inayosema kapigwa lile jelaaa ni la risasi au kitu kingine. Tusipendeke kukurupuka na kuhitimisha tusichokijua kitaaaalam.
 
uhuru wa maoni na kusikilizwa:love:
 
Haki ya waislama inahusiana vipi na zile mbio alizokuwa nazo kukusanya wahuni wakachome kanisa kwa sababu tuu mmemtega mtoto kukojolea quran?Lile kanisa alijenga yule mtoto?Haki za waislam zinahusu nini Wakristu kusali hadi wawe terrified kwa kiasi cha kuhitaji ulinzi na kubadili muda wa ibada?

Karudie tafsiri ua ugaidi pengine kiswahili unapat picture tofauti hadi uone mambo ya talibani na mabom makubwa tuu...hata yule boya wa Nigeria aliyetaka lipua nyeti zake...ni terrorist...Tafuta maana ya "Terrorism"....pia ujue mazubo ya Ponda hayajaanza toka rasmi kwa kiwango alichopanda.

[h=5]Serikali ya CCM iache mbinu hizi ambazo tulishazijua. Serikali ikatatue tatizo la msingi la MZOZO WA MIONGO KADHAA KATI YAKE NA WAISLAMU. CCM iwaache waislamu watafute uongozi wao huru kabisa, wanaouamini. Kufikiri ATI maoni ya waislamu yataendelea kusimamiwa, kuratibiwa na kuongozwa na BAKWATA ni kupoteza muda na kijidanganya. Mbona sisi wakristu tuna taasisi zetu muhimu na imara za kidini na tunaziamini? Kwa nini serikali ya CCM inaendelea kuwashika waislamu na kuwadhibiti kwa kuitumia taasisi ambayo waislamu hawaiamini?"
................."Ikiwa atauawa Ponda mmoja eti kwa sababu anadhaniwa kuwa "mtu hatari", in the next morning watazaliwa Ponda wengine hatari zaidi wapatao 1000. Uhuru wa Dokta hauzimwi kwa RISASI."

Julius Mtatiro,[/h]
 
Serikali ya CCM iache mbinu hizi ambazo tulishazijua. Serikali ikatatue tatizo la msingi la MZOZO WA MIONGO KADHAA KATI YAKE NA WAISLAMU. CCM iwaache waislamu watafute uongozi wao huru kabisa, wanaouamini. Kufikiri ATI maoni ya waislamu yataendelea kusimamiwa, kuratibiwa na kuongozwa na BAKWATA ni kupoteza muda na kijidanganya. Mbona sisi wakristu tuna taasisi zetu muhimu na imara za kidini na tunaziamini? Kwa nini serikali ya CCM inaendelea kuwashika waislamu na kuwadhibiti kwa kuitumia taasisi ambayo waislamu hawaiamini?"
................."Ikiwa atauawa Ponda mmoja eti kwa sababu anadhaniwa kuwa "mtu hatari", in the next morning watazaliwa Ponda wengine hatari zaidi wapatao 1000. Uhuru wa Dokta hauzimwi kwa RISASI."

Julius Mtatiro,

NIliandika thread ya kutaka serikali ishirikiane na waislam kuigeuza Bakwata kuwa taasisi inayoweza waaminisha na kuaminika na waislam ili watanzania,Serikali ijisafishe kukaa pembeni bila kupoteza jicho.Mwishowe tupumzike kuletewa shida na hawa waganga njaa km Ponda, amabo vurugu zao vinapelekwa hadi ktk ibada za wengine..imefungwa na michango mingi ilikuwa matusi tuu..ninachosikia ni kuwa mimi ni mdini.

Hata uswazi nimeshaona watu wengi tuu hupenda kwenda pigania nyumbani kwa wengi na kuharibu mali na amani..na staili yao ya kuleta ugomvi ni mmoja kukimbilia kwa mwingine,halafu mwingine akija ni uharibufu full.wengine hujiadai kuja taka suluhu chini ya uangalizi wa mweny nyumba halfu wanaishia mletea shida kw akudai anapendelea.
 
Mwanachi this time around wambugi tena, wakidhani watauza kwa kulaumu polisi kijinga hivi.Unawalaumu polisi kwa ajili ya terrorist huku ukimpa terrorist coverage kubwa ili aongee apendacho na kwa atu apendao ,kwa malengo mapana ya kazi yake...yaani PONDA LAIPATA NAFASI YA KUFANYA KAZI YAKE ATA THE COMFORT OF HIS BED. THRUUGH ONE OF THE MOST INFLUENCIAL NEWSPAPER IN THE COUNTRY...

Haha yaani ponda badala ya kutumia zile cone shaped loud speakers ambazo zinabeam hadi noise hadi kutumia business class newspaper akiwa na status ya akina mandela kuhubiri hate, na kuboost profile yake...haha..Kweli mwananchi is such a low class newsmedia iliyomhitaji ponda kuwa boost.
 
Siamin mwananchi inaamini kuwa Ponda anweza wapa promo..at least wauze sana.Ha haaa.
 
Nasoma gazeti la Mawio habari ya mwigulu kuwa matatani tena...Habari inachekesha tena..mwandishi mwingine wa Mwananchi ambaye kaandika sana machapisho mengi kwa kiasi cha kujipa usahuri ktk nyanja Nyingi.Dismas Lyassa. Kaoekana alivyo tena boya, anaomba tena ukuu wa wilaya kwa Mwigulu, huku akipika Majungu kidogo kwa mkuu wa wilaya aliyepo..


Inaelekea mwananchi si gazeti kabisa......limejaa makanjanja tena wa hovyo kabisa.Masikini mwananchi....ndipo kaenda Tido Mhando..soon naye atapigia magoti CCM na kuomba msamaha kwa kuwaudhi hadi wakamtoa nduki.
 
Back
Top Bottom