Iron Dome: Mfumo wa kudaka makombora wa Israel!

Iron Dome: Mfumo wa kudaka makombora wa Israel!

Status
Not open for further replies.
kombora likifyatuliwa hulifuata roketi ama maroket yanakuja kupiga na kugongana nayo juu agani na hivyo kulipukia kulekule juu.
Kama wakiona roket zinazokuja kupiga zitadondokea eneo la wazi basi hawatafyatua makombora ya iron dome na wataliacha roketi lidondoke bila kuleta madhara.
Inatokea roketi ikapiga target ya makazi ujue kipindi hicho maroketi yalivyatuliwa kwa mpigo zaidi ya 12 kwahiyo wale wa kwenye iron dome watafyatua makombora yote 12 na kumaliza,wakati waku reload ama wakiweka kombora zingine kwenye launcher ndo roket zingine hupenya.
 
hayayeshwi bana,in fact hii iron dome ni air defence system ya masafa mafupi,yani mfumo wa ulinzi wa kuzuia makombora yeyote ya masafa mafupi ikiwemo hizo rocket. Masafa mafupi kwa maana ya kilomita hadi 100.

Componet za hii system inakuwa na gari la rada,gari la battle management,na launcher ambayo kama ni mobile inakua kwenye gari wanaliita TEL(Transpoter Elector and Launcher)
Hii ndo shule nilikuwa naihitaji. Asante sana Elungata japo nahitaji kujua zaidi.


Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
kombora likifyatuliwa hulifuata roketi ama maroket yanakuja kupiga na kugongana nayo juu agani na hivyo kulipukia kulekule juu.
Kama wakiona roket zinazokuja kupiga zitadondokea eneo la wazi basi hawatafyatua makombora ya iron dome na wataliacha roketi lidondoke bila kuleta madhara.
Inatokea roketi ikapiga target ya makazi ujue kipindi hicho maroketi yalivyatuliwa kwa mpigo zaidi ya 12 kwahiyo wale wa kwenye iron dome watafyatua makombora yote 12 na kumaliza,wakati waku reload ama wakiweka kombora zingine kwenye launcher ndo roket zingine hupenya.

Asante again and again Elungata. Nimeielewa Iron Dome sasa! Hii ndo elimu mujarabu niliyoitaka! Ubarikiwe.

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
_52102263_iron_dome_464_2.gif
 
Sheikh Ally Kombo mi huwa ni mvivu wa kutukanana na wasiojitambua ka wewe. Kama leo umekosa daku pita kimya kimya ukalale. Napenda kuwa kimya kwa watu "low minded" ka wewe. U will never see me replying u in dis thread!

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
Kwa wanaojua jamani, hizo system za kuzuia makombora hufungwa wapi? How many systems needed for protection?

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums

Hiyo mifumo ipo ya aina nyingi kuna ya Kudaka makombola, na kuna ya kuya tungua yakiwa nagani na kuna ya kutungua ndege, Ila mpaka leo na kesho S-400 na sasa S-500 ndo mifumo ya kujilinda iliyo bora kabisa na aya aina yake, hii mifumo ni ya kutoka kwa Putin
 
Hiyo mifumo ipo ya aina nyingi kuna ya Kudaka makombola, na kuna ya kuya tungua yakiwa nagani na kuna ya kutungua ndege, Ila mpaka leo na kesho S-400 na sasa S-500 ndo mifumo ya kujilinda iliyo bora kabisa na aya aina yake, hii mifumo ni ya kutoka kwa Putin

Je, kuna iron domes za kuzuia makombora ya kinyuklia?

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
Je, kuna iron domes za kuzuia makombora ya kinyuklia?

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
zipo system za kudungua makombora ya masafa marefu hasa kwa marekani na russia.

Kuna wakati europe nao walishirikiana kutengeza system yao.
Ila mpaka sasa ni marekani,russia na china tu ndo wanaweza kudetect pindi kombora la nyuklia likifyatuliwa popote pale duniani ndani ya sekunde chache.
Haya makombora ya nuclear yako trick kuyadungua ndo maana wamewekeza kwenye early warning system ya kuweza kubaini pindi likifyatuliwa ili kama wamelengwa wanakua nao na mda wa kujibu mashambulizi.
Pia china wao wana kombora la convetional yani si nuclear.hilo kombora ni hypersonic,lina speed kali kiasi hakuna system ya ulinzi duniani inaweza kulidungua.
 
zipo system za kudungua makombora ya masafa marefu hasa kwa marekani na russia.

Kuna wakati europe nao walishirikiana kutengeza system yao.
Ila mpaka sasa ni marekani,russia na china tu ndo wanaweza kudetect pindi kombora la nyuklia likifyatuliwa popote pale duniani ndani ya sekunde chache.
Haya makombora ya nuclear yako trick kuyadungua ndo maana wamewekeza kwenye early warning system ya kuweza kubaini pindi likifyatuliwa ili kama wamelengwa wanakua nao na mda wa kujibu mashambulizi.
Pia china wao wana kombora la convetional yani si nuclear.hilo kombora ni hypersonic,lina speed kali kiasi hakuna system ya ulinzi duniani inaweza kulidungua.

Hiyo convetional missile ya china mainjinia wake ni wayahudi kwa hiyo sio kwamba hakuna system ya kulidungua. Lazima ujue kua tech yoyote wanayoiuza waizrael kwa nchi yoyote wanajua defence yake. Hata early warning system ya china Israel wanajua jinsi ya ku bypass maana wao ndio waliwauzia,hata ikitokea advance yake wao ndio huwa wanaenda kuiadvance.
 
Israel ana mpango wa kuireplace iron dome na layer defence shield inaitwa iron beam ambayo itakua na uhakika zaidi wa kutungua makombora/maroketi ya masafa mafupi kwa usahihi zaidi kuliko iron dome.
 
Hiyo convetional missile ya china mainjinia wake ni wayahudi kwa hiyo sio kwamba hakuna system ya kulidungua. Lazima ujue kua tech yoyote wanayoiuza waizrael kwa nchi yoyote wanajua defence yake. Hata early worning system ya china izrael wanajua jinsi ya kuibypass maana wao ndio waliwauzia,hata ikitokea advance yake wao ndio huwa wanaenda kuiadvance.
hiyo system marekani na india wanayo kwenye pipeline haijawa functional.

Kombora hilo la mchina hata wamarekani wameshituka sana kugundua kwani lina speed mara saba ya sauti na linaenda kilomita 7800 kwa saa,maana yake ni kuwa linaweza kupenya ulinzi wa system za wamarekani kabla hata hawajaanza kureact.
Kwamba wamepewa technology na israel hayo ni maneno yako.
 
Israel ana mpango wa kuireplace iron dome na layer defence shield inaitwa iron beam ambayo itakua na uhakika zaidi wa kutungua makombora/maroketi ya masafa mafupi kwa usahihi zaidi kuliko iron dome.
hiyo technology ya kutumia beam iko inafanyiwa kazi na marekani,china na russia tangu siku nyingi,israel watakua wamepewa na marekani.

Marekani wao wameshaiweka kwenye manowari yake moja kwa majaribio ila bado haijaanza kutumika.
 
Hiyo convetional missile ya china mainjinia wake ni wayahudi kwa hiyo sio kwamba hakuna system ya kulidungua. Lazima ujue kua tech yoyote wanayoiuza waizrael kwa nchi yoyote wanajua defence yake. Hata early worning system ya china izrael wanajua jinsi ya kuibypass maana wao ndio waliwauzia,hata ikitokea advance yake wao ndio huwa wanaenda kuiadvance.

nani kasema wayahud ndo wamewatengenezea wachina, hivi unawajua wachina?
 
hiyo system marekani na india wanayo kwenye pipeline haijawa functional.

Kombora hilo la mchina hata wamarekani wameshituka sana kugundua kwani lina speed mara saba ya sauti na linaenda kilomita 7800 kwa saa,maana yake ni kuwa linaweza kupenya ulinzi wa system za wamarekani kabla hata hawajaanza kureact.
Kwamba wamepewa teknology na israel hayo ni maneno yako.
Nimechoka na hiyo speed ni hatari.!
 
hiyo system marekani na india wanayo kwenye pipeline haijawa functional.

Kombora hilo la mchina hata wamarekani wameshituka sana kugundua kwani lina speed mara saba ya sauti na linaenda kilomita 7800 kwa saa,maana yake ni kuwa linaweza kupenya ulinzi wa system za wamarekani kabla hata hawajaanza kureact.
Kwamba wamepewa teknology na israel hayo ni maneno yako.

Hiyo siyo missile inayotembea kwa kasi duniani,yenye kasi ni Topol RS 12 au Topol SS 27 ya mrusi inayotembea km 10800 kwa saa. Na hiyo ilikuja ili kukaunta x4 ya iliyotengenez na marekani iliyokua inatembea 10 times the the spead of light.
 
laser weapon wamarekani wameweka kwenye meli yao ya USS Ponce.hii kitu inakua activated ya electricity then ina generate mionzi ya infrared ambayo inakua directed kwenye incoming rocket,short range missile,drone etc na kuharibu.
220px-United_States_Navy_Laser_Weapon_System.jpg
 
Hiyo siyo missile inayotembea kwa kasi duniani,yenye kasi ni Topol RS 12 au Topol SS 27 ya mrusi inayotembea km 10800 kwa saa. Na hiyo ilikuja ili kukaunta x4 ya iliyotengenez na marekani iliyokua inatembea 10 times the the spead of light.
kwa ufupi russia ndo wana ICBM zinazotembea kwa mwendo kasi kuliko za marekani.

Hii ya mchina si ICBM bali icbm hutumika kuipeleka anga za juu,kama vehicle ikiwa huko hujitenga na kurudi kwenye anga ya dunia kwa speed kubwa kiasi kuwa kabla hujajua ufanye nini inakua imeshapiga.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom