Irene Uwoya

Irene Uwoya

Mangungo II

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Posts
18,219
Reaction score
27,059
Screenshot_20200708-162540~2.jpg
 
Kama mwanamke ni maua, basi ikubalike kuwa huchanua na wakati ukifika hunyauka au kusinyaa.

Kama mwanamke ni tunda basi ikubalike kuna wakati huvutia mlaji kulichuma na kulila na likichelewa kuchumwa huiva sana na kurojeka na kupoteza mvuto wa kutaka kuchumwa bin kuliwa.

Na watu wote waseme Amen.
 
Amen.Kama nazi ishakuwa mbata
Kama mwanamke ni maua, basi ikubalike kuwa huchanua na wakati ukifika hunyauka au kusinyaa.

Kama mwanamke ni tunda basi ikubalike kuna wakati huvutia mlaji kulichuma na kulila na likichelewa kuchumwa huiva sana na kurojeka na kupoteza mvuto wa kutaka kuchumwa bin kuliwa.

Na watu wote waseme Amen.
 
Back
Top Bottom