dronedrake
JF-Expert Member
- Dec 25, 2013
- 24,839
- 61,820
Kama kublock straight of Hormuz ndy imekuwa shida hvy wakizima na hizo cable watu wanaweza wakafa njaa serious waache hayo mambo.Msemaji wa jeshi la mapinduzi la Iran (IRGC) limewakumbusha 'maadui' zake kwamba, kuna cable kuu 7 za internet zimekatiza kwenye mlango bahari wa Hormuz
Kwa mujibu wa Google AI, hizi ndiyo cable 7 kuu za internet zinazokatiza mlango huo:
View attachment 3693953
View attachment 3693955
kila mtu anapiga yowe kwa namna yakeKama kublock straight of Hormuz ndy imekuwa shida hvy wakizima na hizo cable watu wanaweza wakafa njaa serious waache hayo mambo.
Hatari Sana, sahivi milio kila sehemu, mpaka trump anaenda kuomba mafuta urusi ni balaaKama kublock straight of Hormuz ndy imekuwa shida hvy wakizima na hizo cable watu wanaweza wakafa njaa serious waache hayo mambo.
Mwenyewe nimefikiria sana Hilo swala. ila Trump amefanya hvy Kwasababu ya uchaguzi wa mwezi unaokuja utakaofanyika nchini marekani.Hatari Sana, sahivi milio kila sehemu, mpaka trump anaenda kuomba mafuta urusi ni balaa
bado ana kete nyingi mno, kuna assets kibao pale uarabuni zinamilikiwa na Trump na viongozi wengine wa kimarekani (pamoja na US companies, kama WWE, kina Google, kina Apple, Oracle) hajazigusa hata kidogo (ni amazon data center ya Bahrain ndiyo aliyoilipua)Ila Iran akifanya hvy atakuwa amenaliza kete zake zote alizonazo.
Houthi wakifunga Bab el mandebu na bahari ya shamu , suez canal kwisha habari milio itasikika mbali zaidiMwenyewe nimefikiria sana Hilo swala. ila Trump amefanya hvy Kwasababu ya uchaguzi wa mwezi unaokuja utakaofanyika nchini marekani.
Ila Iran akifanya hvy atakuwa amenaliza kete zake zote alizonazo.
Kete alizonazo ameshatumia zote na zilizobakia zenye nguvu ni chache sana ambazo ni Babu almandar, straight of Hormuz na hizo cable basi.Iran anazo kete za hatari sana , akigusa moja tu milio inasikika dunia nzima , mmmme
Hayo maandishi yamekuaje? Madogo mno mpaka nichukue miwani🤔Kete alizonazo ameshatumia zote na zilizobakia zenye nguvu ni chache sana ambazo ni Babu almandar, straight of Hormuz na hizo cable basi.
Na akifanya hvy atakuwa ameipa dunia hasara ambayo haielezeki.
Lakini pia Iran anatakiwa ajue kuwa Kuna starlink za Elon musk akizima hizo cable mbadala utapatikana baada ya muda then yeye hatokuwa na kete nyengine ya kutishia nayo.
Sawa mcha - mbuziKete alizonazo ameshatumia zote na zilizobakia zenye nguvu ni chache sana ambazo ni Babu almandar, straight of Hormuz na hizo cable basi.
Na akifanya hvy atakuwa ameipa dunia hasara ambayo haielezeki.
Lakini pia Iran anatakiwa ajue kuwa Kuna starlink za Elon musk akizima hizo cable mbadala utapatikana baada ya muda then yeye hatokuwa na kete nyengine ya kutishia nayo.
Kwamba nimeandika herufi ndogo sana mkuu?Hayo maandishi yamekuaje? Madogo mno mpaka nichukue miwani🤔
Kuna namna zimekua nyeusi hazionekanani au ni kifaa natumia?Kwamba nimeandika herufi ndogo sana mkuu?
Ukraine ni swala la kitaifa ila Iran akibutua hizo cable ni swala la dunia mkuu. Then hizo starlink zilizopo Ukraine zimeanza kusumbua mara baada ya Ukraine kupinga kuondolewa vikwazo vya kununua mafuta ya Russia lakini kabla ya hapo zikikuwa zinafanya kazi na zilipelekea athari kubwa kijeshiSawa mcha - mbuzi
Kamuulize ukraine na hiyo stalink anavyanyanyaswa nayo
Starlink hata apewe miaka kadhaa hawezi akafidia, uwezo wa fibre optic kubeba data kwa sekunde, ukilinganisha na satellite za starlink zilizopo Kwa SASA angani, tofauti yake ni mbingu na ardhiKete alizonazo ameshatumia zote na zilizobakia zenye nguvu ni chache sana ambazo ni Babu almandar, straight of Hormuz na hizo cable basi.
Na akifanya hvy atakuwa ameipa dunia hasara ambayo haielezeki.
Lakini pia Iran anatakiwa ajue kuwa Kuna starlink za Elon musk akizima hizo cable mbadala utapatikana baada ya muda then yeye hatokuwa na kete nyengine ya kutishia nayo.
Dunia inopoenda starlink internet itakuwa muhimu kama maji ya kunywa vile. Maana very soon malipo duniani yatategemena starlink internet.Kete alizonazo ameshatumia zote na zilizobakia zenye nguvu ni chache sana ambazo ni Babu almandar, straight of Hormuz na hizo cable basi.
Na akifanya hvy atakuwa ameipa dunia hasara ambayo haielezeki.
Lakini pia Iran anatakiwa ajue kuwa Kuna starlink za Elon musk akizima hizo cable mbadala utapatikana baada ya muda then yeye hatokuwa na kete nyengine ya kutishia nayo.
Okay ngoja tujaribu kusset mitambo kidogoKuna namna zimekua nyeusi hazionekanani au ni kifaa natumia?