Nyani Ngabu
Platinum Member
- May 15, 2006
- 98,176
- 143,958
Yeah Yawezekana.Ila nadhani itakuwa sio yeye, itakuwa kuna kijana anahandle akaunti yake, maana sidhani kama kwa umri wake anaweza kuwa calm kiasi cha kutweet mfululizo tena wakati kama huu.
Kwani Netanyahu yupo ndani ya Israel saa hii!?Huyu KHUMANEI siku zake zinahesabika huyu ndio anawacost wananchi wa iran...wananchi wenyewe hawataki kuongozwa kidini nchi inaongozwa kipumbavu watu Hawana uhuru na maisha yako..ndio mana hujasikia wakilalamika hapo wanaomba tu huyo KHUMA-NEI auliwe tu mana yeye ndio anawapa kichwa wengine , yeye mwenyewe kajificha
Nileteeeni KHUMANEIMfumo wa Israel upo thabiti.Majibu ya Israel mtaomboleza
By Reporter wetu kutokea Bonyokwa, KimaraโฆVitu vipo njiani kuelekea Israel labda katika saa moja tutanza kuona vikishuka hapo Tela Aviv
Kama wanaficha vifo mbona hawaishi na ni wachache tuWewe unasubiri kusimuliwa?
Watu wapo live kwenye tv channels mbalimbali wanaona vyuma vinavyoshuka ndani ya mji mkuu Tel Aviv na kusababisha majengo kuwaka moto.
Kufikia muda huu Israel anasema watu kadhaa wamejeruhiwa. Kama kawaida yao lazima wafiche vifo tofauti na Iran yupo open kwenye casualties.
Pumzika akili ipumue kidogo, akili yako imejam ๐๐Vitu vipo njiani kuelekea Israel labda katika saa moja tutanza kuona vikishuka hapo Tela Aviv
hahahaha Fattahs zaidi ya 1000 ziko njiani, tunapiga kwa mafunguSawa, mkiua hata balozi mmoja wa nyumba kumi kumi hapo Israel njoo uniite samia ๐
Noma sana hii wameua maraia wengi hapoBinadamu wanaharibu dunia ,billion of dollar zinatumika kulipuana huku watu wengine wana njaa ya kufa .
View attachment 3367298
Anatumia Ballistic Missilles, ndiyo kaanza subirieni hapohapo mvua zimeelekezwa huko Tel Aviv.Mbona sky scrapers zipo freshi tu!
Iran inarusha mabomu gani?
Ila hao wote ni wajinga ,hamna cha maana ...Watatulia ila watakuja kupigana tena ...Huwaga haya mambo ni ya kipumbavu san.Noma sana hii wameua maraia wengi hapo
Kuna chuma kimoja kitapenya utafurahi sio muda!Mbona sky scrapers zipo freshi tu!
Iran inarusha mabomu gani?
Unajua zile Iron dome na mifumo mingine yote ni geresha kwa vikombora vidogo ,ila Israel na iran wakiamua kutumia nyuklia zote zitapita ni madhara tu ...Noma sana hii wameua maraia wengi hapo
Hapo yupo shimoni kavaa mtandio anagonga kahawa๐ ๐
Vikwazo ,Iran anaogopa vikwazo alivyonavyo vinatosha ...Akiuwa Kiongozi wa Israell atapigwa vikwazo .Israel mapema sana alikuwa ameshawahisha makamanda wa makobazi kwenda kula Bikra ila mpaka sasa sijaskia hata mwenyekiti wa mtaa hapo Israel ameumia hata mguu ๐
Mwnyw ndo nashangaa, jiji linameremeta kabisa hilo ๐Mbona sky scrapers zipo freshi tu!
Iran inarusha mabomu gani?