ipotty: poti la kujisaidia watoto la touch screen

ipotty: poti la kujisaidia watoto la touch screen

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Posts
32,278
Reaction score
44,414
hapa hatuzungumzii ipad wala iphone wala ipod. Tunazungumzia ipotty poti la kwanza la touch screen.

Wametengeneza hivi maana mtoto anapoteza mda kukaa kwenye poti hali ya kuwa hajifunzi kitu. Unaweza ona kitu cha kawaida lakini mwenye mtoto anaelewa hili

ipotty-580x406.jpg


if i get time ntawaandikia mengi yamejiri ces2013

bei ni dola 39 kuanzia march litapatikana amazon
 
hapa hatuzungumzii ipad wala iphone wala ipod. Tunazungumzia ipotty poti la kwanza la touch screen.

Wametengeneza hivi maana mtoto anapoteza mda kukaa kwenye poti hali ya kuwa hajifunzi kitu. Unaweza ona kitu cha kawaida lakini mwenye mtoto anaelewa hili

ipotty-580x406.jpg


if i get time ntawaandikia mengi yamejiri ces2013

bei ni dola 39 kuanzia march litapatikana amazon
kwa mbele sawa but hapa nyumbani sidhani kama zitakuwa na tija!!!!
Mtoto wangu ukimletea toy analiua ndani ya wiki moja sidhani kama hiyo touch pot itamaliza mwezi.
 
Sasa toto lina uwezo wa kuitumia ipad halafu bado linatumia pot!
 
Sasa toto lina uwezo wa kuitumia ipad halafu bado linatumia pot!

mkuu kwenye ipad kuna apps hadi za watoto wa chini ya mwaka mmoja wanaoanza kukaa. Unakuta gamez za kumatch color au apps za kumuimbia herufi A-z na namba 0-9 ili mradi kumjenga awe familliar na hivo vitu.
 
mkuu kwenye ipad kuna apps hadi za watoto wa chini ya mwaka mmoja wanaoanza kukaa. Unakuta gamez za kumatch color au apps za kumuimbia herufi A-z na namba 0-9 ili mradi kumjenga awe familliar na hivo vitu.
Gotcha!
 
ha ha ha huu ni mwanzo tu subirien I pee nadhan itakua ni chupa ya kukojolea kwa upande wake wa software kutakua na games za kulenga shimo
 
Back
Top Bottom