Ipo siku Ustaadhi Ilunga atasababisha damu imwagike nchini!

Ipo siku Ustaadhi Ilunga atasababisha damu imwagike nchini!

Status
Not open for further replies.
Ni vigumu kumuweka kuwa mtuhumiwa, ila kisheria anaweza akawa third party to commission of an offense! Sasa inakuwa ngumu kumchukua direct kama mhusika japo hapo baadae anaweza akawa as a witness who inspired others to commit an offense! Inatia hasira kuwa sehemu ya dini inashabikia tena kwa mahubiri kwamba kuuwa maaskofu au mapadre ni thawabu! Hakika tunakoelekea sasa makaburi yetu yatanyooshewa mikono na vizazi vijavyo

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
I doubt kama tuna serikali[/QU ipo, we subiri siku ya mazishi ya padre, angalia kajamaa katakakokuwa kanakenua huku kameshika makaratasi kaliyoandaliwa kusoma ndio kamukuru ka serikali very pathetic mr. Kikwete
 
Yaani mnachekesha kweli kila anaeutetea uislamu na waislamu ndani ya tz kwenu gaidi na anahatarisha amani iko cku tutachoka kuwekwa ndani viongozi wetu wa waislamu bila sababu nchi haitokalika hii iwe muislam au mkiristo, bora vita inayodai haki kuliko amani iliyojaa dhuluma.

pole naona kichwa kimechoka sas unatumia mat*ko
 
Yaani mnachekesha kweli kila anaeutetea uislamu na waislamu ndani ya tz kwenu gaidi na anahatarisha amani iko cku tutachoka kuwekwa ndani viongozi wetu wa waislamu bila sababu nchi haitokalika hii iwe muislam au mkiristo, bora vita inayodai haki kuliko amani iliyojaa dhuluma.

pole naona kichwa kimechoka sas unatumia mat*ko hujui lolote na mtashindwa vibaya sana endeleeni kutafuta mnacho ktafuta .
 
haya ni madhara ya kuipokea dini bila kuziangalia kwa akili zetu kipindi hiki ambapo hakuna anayelazimishwa kuiamini dini fulani,hivi kiubinadamu wa kawaida wewe unajisikiaje unapomuua mwenzio???alafu cha kushangaza zaidi tunapenda kunyanyasana wakati hizi dini zote tumeletewa tu!!!nimeshawahi kuingia maduka ya wafanyabiashara wengi wakristu kwa waislam hakuna sehemu ambapo mwenye duka amenikatalia kununua bidhaa dukani kwa kua mimi ni muumini wa dini fulani....sasa kuna sababu gani ya kuuana eti kisa dini ninaumia sana ninavyoona tunazikompliketisha imani zetu hadi unafikia hatua ya kujiona kuwa una haki tofauti na watu wengine who are you by the way kama ningelikua na uwezo ningerudisha hii nchi kulekule kwa babu zetu ambao walikua wanakutana kwenye miti mikubwa na maisha yalikwenda sasa sisi ambao tunajiona ndo kila kitu tunaamua kuuana eti dini!!!!tutakufa umaskini na hizi imani zilizopitilza
 
Suppose ingekua hv: 'Misikiti kadhaa imeshachomwa, she mmoja kanusurika kuawa baada ya kushambuliwa kwa risasi. Juzi aliuawa she mwingine baada ya wakristo kuvamia bucha la waislam kisa eti waislam hawapaswi kuchinja.Leo, she mmoja kauawa wakati akielekea msikitini kuongoza ibada. Tanzania pangekua na hali gani leo? Itafika pahala wakristo nao wakilianzisha patachimbika hadi hao waislam koko wenye mawazo ya ki-mdadrasa wajisalimishe ama waislam makini wawatoe hao koko waadhibiwe na liwe fundisho! Naamini kuna waislam makini ila hawa koko wanaojidai wanajua kisa tu wamepandishwa ndege kwenda Oman ama Saudi Arabia na kisa wamejua kutumia internet
 
Chuki.jpg


MMEYAONA HAYO MANENO!!! Tatizo ni dunia itawaliwe kwa Quran na si Katiba yoyote ile.....
 
Suppose ingekua hv: 'Misikiti kadhaa imeshachomwa, she mmoja kanusurika kuawa baada ya kushambuliwa kwa risasi. Juzi aliuawa she mwingine baada ya wakristo kuvamia bucha la waislam kisa eti waislam hawapaswi kuchinja.Leo, she mmoja kauawa wakati akielekea msikitini kuongoza ibada. Tanzania pangekua na hali gani leo? Itafika pahala wakristo nao wakilianzisha patachimbika hadi hao waislam koko wenye mawazo ya ki-mdadrasa wajisalimishe ama waislam makini wawatoe hao koko waadhibiwe na liwe fundisho! Naamini kuna waislam makini ila hawa koko wanaojidai wanajua kisa tu wamepandishwa ndege kwenda Oman ama Saudi Arabia na kisa wamejua kutumia internet

Oman wakapigwa 0713 na kupewa hela malizia........
.
 
Hata PINDA jana alimtaja huyu jamaa ILUNGA lakini hakutoa kauli yoyote ya kumshughulikia. Au wanataka kuisilimisha Tz?
 
mkuu,nimemsikiliza jamaa nimeona hana makosa. you knw wht mkuu, jamaa anatafsiri qrn, so sio maneno yake nni jinsi dini yake inasema. hivyo anawakumbushe waislam kufanya dini yao inavyowataka. mkuu jamaa amequot hadi mistar ya kitabu chake kitakatifu.
 
..kwanza Ustadh ILUNGA KAPUNGU anafanya makosa sana kujaribu kutuhusisha wa-Tanzania na matatizo yanayotokea Kenya, particularly Mombasa.

..huko ni kujaribu kuzua tatizo hata mahali ambapo hakuna tatizo.

..halafu anakwenda mbali na kutoa kauli kwamba "akiuawa Shekhe basi tafuta Askofu umuue"!! Is he out of his mind?!!

..hebu tembeleeni link ya video niliyoweka hapo chini. unaweza kuanzia dakika ya 13. kinachosikitisha video nzima imekaa kimachafuko-chafuko tu. haya ni mambo mabaya sana kuwaaminisha wa-Tanzania.




Kwa wanaotumia simu, tembelea Ustadh Ilunga Hassan - Mauaji ya shahid Aboud Rogo na Unafiki katika sensa Part 1 - YouTube

Hakuna atakayemkemea!! anafadhiliwa na IKULU. This weakest president on earth is looking for a miraculous opportunity to remain in the house after a bloodshed!! Mtikila aliwahi kusema ikulu inakaliwa na Gaidi hakueleweka subiri muone practically!!
 
Last edited by a moderator:
Mbona majawabu yapo uchi wa mnyama aisee!!

Huyu sheikh katoa nadharia ya wazi kabisa kwa kinachoendelea visiwani......

Alikamatwa yule Sheikh Farid basi jawabu ikawa kushambuliwa kwa yule Paroko wa awali.....

Na sasa wamefanikiwa...

Majawabu yapo wazi sana kwa hata kipofu kuona, ila kwakuwa hizi chokochoko zina mkono wa SMZ .............
 
Yaani serikali yetu kwa double standards ndiyo yenyewe,kinachoongelewa na huyu sheikh ni uchochezi wa waziwazi ambao umeshaanza kuleta madhara kwenye jamii yetu,hadi sasa yeye anapeta wakati wanawema Samson Maingu Mwigamba na wenzake wawili wako mahakamani kwa kutuhumiwa kufanya uchochezi wakati wanachodaiwa kukifanya kuwa kimechochea hakijaleta impact yoyote kwa jamii yetu. Kwa hakika kuwa mwanachama wa CCM unahitaji uwe na akili za mwendawazimu


Hakuna atakayemkemea!! anafadhiliwa na IKULU. This weakest president on earth is looking for a miraculous opportunity to remain in the house after a bloodshed!! Mtikila aliwahi kusema ikulu inakaliwa na Gaidi hakueleweka subiri muone practically!!
 
Ndugu IGP Said Mwema nimekusikia na kukuelewa vizuri ukiomba taarifa za watu wanao ongoza na kufadhili mitandao ya kichochezi hasa ya kidini zilizo sababisha kifo cha padri E. Mushi.
IGP Mwema mtu wa kwanza kuanza naye ni huyu Ustadh Ilunga Hassan


Ustadh Ilunga Hassan - Mauaji ya shahid Aboud Rogo na Unafiki katika sensa Part 1 - YouTube

Ametengeneza cd nyingi zauchochezi uliopitiliza tunaomba msaada wako. Tunajua hii Tanzania ni yetu wote.
Na usipo chukua hatua za haraka na madhubuti hii Tanzania itabaki kwenye historia.

Ngugu IGP Mwema naomba kuuliza swali moja.
Hapa Iringa Ipogoro kunanyumba ya ibada iliyo jeuzwa kuwa chuo cha kujifunza karate na kumfuu na mbinu za kivita je unataarifa hiyo? je wanajifunza kwa lengo gani au ili kutekeleza mafundisha ya Ustadh Ilunga Hassan ?

Mungu Ibariki Tanzania Mungu wabariki viongozi wote wa Tanzania wenyenia ya dhati ya kulinda umoja na amani yetu

Regards
Halihali
 
Huu ni ushetani wa hali ya juu!!!! Yaani huyu ibilisi hajakamatwa tuu!!!!!!
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom