Ipo siku tutaamka

m2020

JF-Expert Member
Jul 10, 2016
961
1,000
SHERIA HIZI MNAZO ZIPINGA LEO MMESAHAU WALIOTUNGA NDO HAO MKO NAO HAPO CHADEMA KAMA WAMILIKI WA CHAMA AU MMESAHAU KWAMBA WAO NDO WALIZISIMAMIA WAKIWA NI MA WAZIRI WAKUU BUNGENI?

NI VYEMA CHADEMA MJITAMBUE MMESHAKUWA WATU WAZIMA ACHENI UTOTO.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom