Mjadala: Ipi ni Sexual Fantasy yako?

Mjadala: Ipi ni Sexual Fantasy yako?

haaa haaa wewe ni noma .. ana kundi lake kabisa sijui part 2..

hivi yupo kama alivyo kwenye picha..?! mbona ana gharama sana.. anasema 50K sht time ...
Ahhahahahha mi sihangaikagi na mashangingi mbona mtaani kuna pisi ndogo ndogo chuchu saa 6 [emoji2957]
 
Ahhahahahha mi sihangaikagi na mashangingi mbona mtaani kuna pisi ndogo ndogo chuchu saa 6 [emoji2957]
mitaa gani hiyo mkuu.. hata mimi siamini kabisa pisi za telegram... naona ni ile ile mibovu ya liva side... ikipata tu smatifoni ina ji adivansi telegram
 
mitaa gani hiyo mkuu.. hata mimi siamini kabisa pisi za telegram... naona ni ile ile mibovu ya liva side... ikipata tu smatifoni ina ji adivansi telegram
Pisi za telegram n yale Yale ya uwanja wa fisi wamekongoroka kinyama.... Haahhahah
We unakaa mitaa gani nikupe channel
 
mitaa gani hiyo mkuu.. hata mimi siamini kabisa pisi za telegram... naona ni ile ile mibovu ya liva side... ikipata tu smatifoni ina ji adivansi telegram
Mfano Hii pisi juzi Kati niliibananisha ukanipa namba hapa ndo naiimbisha ije geto inakaza ila najua muda si mrefu itakuja Tu...
Unakwama wapi [emoji2960]
IMG_20240401_125658.jpg
 
Mimi fantancy yangu ya kwanza kabisaa ni kufuck face ya mwanaume, yan nimkalie usoni nijisugue kwenye sura yake had nifike aiseeee.

Ya pili kufuck sehemu kama ofisin hivi ila hii ishatimia , niliwekwa kwenye meza ya ofisi, yani ni kuangusha tuu vitu , mara kwenye kiti aiseee ilikua balaaaa.

Ya tatu someone to cum all over my face yani anichafue had basiiiii....
Unatakiwa kuwa msafi saana kumkalia mtu.....
 
Back
Top Bottom