cocastic
JF-Expert Member
- Nov 30, 2019
- 121,844
- 200,472
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] mbna tayari kashanikulaaa.Hamieni inbox sasa
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] mbna tayari kashanikulaaa.Hamieni inbox sasa
lini...sasaDone [emoji23][emoji23][emoji23]
3some ndo ikoje[emoji848][emoji848]Ambae bado hajatimiza 3some ya aina yeyote aje PM tupange mashambulizi
Note: me ni boy
Wanawake 2 mwanaume mmoja au wanaume 2 mwanamke mmoja(wote washiriki ngono kwa pamoja)3some ndo ikoje[emoji848][emoji848]
Ohoo kumbe [emoji3][emoji3][emoji3][emoji119]Wanawake 2 mwanaume mmoja au wanaume 2 mwanamke mmoja(wote washiriki ngono kwa pamoja)
Hii ni kweli kabisa.. Mimi pia siwezi kabisa japo nimeshapewa na wadada kadhaa ila nashindwa kabisa. Sijui shida nnWazee kula jicho sio kitu rahis kuna mmoja alinibless jicho kweny huu uzi ila nlishindwa kula nkaishia kula mbele tu
Sema wee, [emoji23][emoji23][emoji23]lini...sasa
Jamani watu mna magonjwa ya akili sasa. Mama mkwe si ni Mama yako??Imebaki ya kula jicho la mama mkwe
Nasikia kuna watu fantasy yao ni kuharishiwa au kunyewa. Yaani mtu mpaka apate raha kabisa ni aone mavi na apate harufu. So usishangae hiyo ya kuharishiwa.Aah sina utaalamu na haya mambo ila ni obvious mambo ambayo sio "natural" kama blowjobs, rimming, anal sex, deepthroat etc huwezi tu kumparamia kila mwanamke ni lazima muwekane sawa mapema ili maandalizi ya awali yafanyike.
Imagine mpka mtu anaharisha! what the hell!?
sizitaki mbichi hizo...!Sema wee, [emoji23][emoji23][emoji23]
Inasikitisha saanaFantasy ya KUBAMIZWA KINYEO [emoji23]
Mkuu ulikua unakula chabo dirishani au?Nasikia kuna watu fantasy yao ni kuharishiwa au kunyewa. Yaani mtu mpaka apate raha kabisa ni aone mavi na apate harufu. So usishangae hiyo ya kuharishiwa.
Mimi niliwahi kumlia chabo jamaa mmoja alikuwa anakula jicho , Nikamsikia anamwambia Demu "Sukuma Mavi" , Mpaka leo najiuliza ni nini kilikuwa kinaendelea maana nilishindwa kumuuliza yeye straight.
Some People are CRAZY
Hao tunakula kila leo, unakula dogo, unamlengesha na maza.Mtu na mama ake kuna aliewahi wakuu
😀 😀 😀 😀 😀 😀ila wanadamu tumechanganyikiwaa aiseee eti sukuma nyaaaa daahMkuu ulikua unakula chabo dirishani au?
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]sizitaki mbichi hizo...!