Grahams
JF-Expert Member
- Mar 19, 2016
- 20,757
- 63,511
Ni bahati nilisoma Mchana, ningejua mapema maudhui yake ningeusoma Usiku Wajukuu wakiwa wamelala 🤪Uwe unasoma usiku na yenyew ipumue jaman
Ni bahati nilisoma Mchana, ningejua mapema maudhui yake ningeusoma Usiku Wajukuu wakiwa wamelala 🤪Uwe unasoma usiku na yenyew ipumue jaman
🤣 🤣 🤣 Pisi lazima ipate mixed feeling. Tamu na chungu.Ni kama hardcore yaani unaikamia pisi unaiburuta vibaya😀😀
simulia basi na ww jamani tuendelee kuburudika.Umenikumbusha mbali sanaa jaman, ila mibahariaa nawapongeza jamani
shusha mambo basi jamaniKabla ya game mtu unakunywa juice au maziwa mtindi masaa nane kabla au hata siku nzima, mwiko kula ugali sijui miwali unakula soft food na kidogo au maziwa na biscut[emoji28]
Mkuu hebu mtoe Mungu hapomkuu tuombe uzima
MUNGU AKIPENDA NITATIMIZA TAMANIO LANGU
Me aseeh ipo siku nitatimiza hilii[emoji41]hivi kuna mtu ana fantasy ya kupiga chabo watu wakiwa wanasex?
Ungemwambia sikukuni na kidole ntakukuna na ulimi halafu ungeona kama angechomoa.Unajua kuna kipindi dem wangu aliniambia anawashwa kwenya anus kuna kama vipele nikamwambia nije nikukune akasema nitamchubua na kucha nikapotezea sikutilia maanani sana coz tulikua tunachat si ajabu ningekaza angekubali mkuu.
Mzee kupeleka pale ulimi inahitaji moyoUngemwambia sikukuni na kidole ntakukuna na ulimi halafu ungeona kama angechomoa.
hz mbona zipo nyingi tu, tena yvle ambaye umdhanii ndo unakuta anatoa, kuna mmoja hv kwa sura sio mzuri sana ila ana shape matata, yaani hips na tako fulani amazing, sema alikuwa na userious fulan hv, anapenda dirty sex ila mkishamaliza hana story nyingi, basi bwna kw ule ukauzu nikawa nasita kuomba tigo, siku moja tumedinyana cha kwanza akawa kalala kwa tumbo mto kaweka hapa tumboni trako likawa limebinuka, basi mzee hapo natamani mbaya, nikawa nalipapasapapasa trako huku namuangalia, basi akaniambia, it seems yu wanna say somthn, nikajbu, yap, yy, say it, mm, nikamnong'oneza give me ur ass, yy, mbna siku zote hujawai nambia, mm, i was afraid, yy, aint yu afraid any more, mm, nop, yy prove to me if yu not. mm, am coming just now, nilitoka nikaenda nvnva jelly, yule demu alikuwa anajua kutoa tigo sijawai ona, tunamaliza nikamwambia i never imagined yu such an ass whore, yy dont judge the book by its coverPisi za hivi mnatoaga wapi wajuvi
Broh uko on fire [emoji1787][emoji1787]Hapana chief, me mtu muwazi sana ningesema tu kama ambavo nimesema nilikuwaga natamani kula tigo na nilipoanza nimeshindwa kuacha, kuna nyingine imeanza develop tangia jana, kula jicho la mwanaume, yaani me ndo nimtoe bikra, sijui ntafanikiwa? Ngoja tuone
hapana mkuu nataka tu kuwaabarisha watu kuwa hii dunia ni zaidi ya wanavoionaBroh uko on fire [emoji1787][emoji1787]
hz mbona zipo nyingi tu, tena yvle ambaye umdhanii ndo unakuta anatoa, kuna mmoja hv kwa sura sio mzuri sana ila ana shape matata, yaani hips na tako fulani amazing, sema alikuwa na userious fulan hv, anapenda dirty sex ila mkishamaliza hana story nyingi, basi bwna kw ule ukauzu nikawa nasita kuomba tigo, siku moja tumedinyana cha kwanza akawa kalala kwa tumbo mto kaweka hapa tumboni trako likawa limebinuka, basi mzee hapo natamani mbaya, nikawa nalipapasapapasa trako huku namuangalia, basi akaniambia, it seems yu wanna say somthn, nikajbu, yap, yy, say it, mm, nikamnong'oneza give me ur ass, yy, mbna siku zote hujawai nambia, mm, i was afraid, yy, aint yu afraid any more, mm, nop, yy prove to me if yu not. mm, am coming just now, nilitoka nikaenda nvnva jelly, yule demu alikuwa anajua kutoa tigo sijawai ona, tunamaliza nikamwambia i never imagined yu such an ass whore, yy dont judge the book by its cover
Mkuu umekuja kujifaliji kdgo baada ya vipigo mfululizo vya timu yko ya man uUngemwambia sikukuni na kidole ntakukuna na ulimi halafu ungeona kama angechomoa.
[emoji1787][emoji1787][emoji1787] tunawapa mbinu madogo ya kuoverload kiungo.Mkuu umekuja kujifaliji kdgo baada ya vipigo mfululizo vya timu yko ya man u
Asee mbna siwapati wa hivomkuu kuna demu mmoja nilimuombaga tigo akanikubalia, nikala mara nyingi tu, siku moja nikamuuliza kama ni mm wa kwanza kunipa, akasema nikuambie tu we si wa kwanza na hautakuwa wa mwisho, akasema kaka, ukishafirwa mara moja utaendelea kufirwa tu hata iweje, akasema siku unaniomba tigo nilikuwa nina mwaka sijatoa ila nilikuwa sijaombwa, ulivoniomba tu wadudu wakaanza kuniwasha, ndo maana nikakubali. akasema kuna wakati huwa anasikia kama wadudu wanamtembea huko na anatamani iwekwe,
Asante mkuu kwa kunipa elimumkuu kuna demu mmoja nilimuombaga tigo akanikubalia, nikala mara nyingi tu, siku moja nikamuuliza kama ni mm wa kwanza kunipa, akasema nikuambie tu we si wa kwanza na hautakuwa wa mwisho, akasema kaka, ukishafirwa mara moja utaendelea kufirwa tu hata iweje, akasema siku unaniomba tigo nilikuwa nina mwaka sijatoa ila nilikuwa sijaombwa, ulivoniomba tu wadudu wakaanza kuniwasha, ndo maana nikakubali. akasema kuna wakati huwa anasikia kama wadudu wanamtembea huko na anatamani iwekwe,
Hivi kaka unawezaje kumuomba tigo manz hadi akakubarmkuu kuna demu mmoja nilimuombaga tigo akanikubalia, nikala mara nyingi tu, siku moja nikamuuliza kama ni mm wa kwanza kunipa, akasema nikuambie tu we si wa kwanza na hautakuwa wa mwisho, akasema kaka, ukishafirwa mara moja utaendelea kufirwa tu hata iweje, akasema siku unaniomba tigo nilikuwa nina mwaka sijatoa ila nilikuwa sijaombwa, ulivoniomba tu wadudu wakaanza kuniwasha, ndo maana nikakubali. akasema kuna wakati huwa anasikia kama wadudu wanamtembea huko na anatamani iwekwe,
Duu we kweli bahariaNikuchekeshe mkuu, kuna pisi moja ina asili ya uganda nilikuwa nakula, omba sana tigo ikagoma, siku moja nikamnyonya sana ass akafurahi balaa, basi nikamchomekea kuwa yan nimekunyonya mpaka ass yako nipe basi, pisi ikagoma, nilikuwa naitamani sana ile ass aisee, siku moja nikafanya kituko fulani, nilimpiga finger nikatoa halafu nikaweka kidole mdomoni kwangu nikawa nikinyonya ila sio kile nilichotoa kwa ass yake, alivoona vile akaniuliza, is the finger yu leaking from my ass? Nikajibu yap, kwanza alilia, akaniambia, fvck my ass babe, fvck it, it is all urs today, nikawa nimefanikiwa kupewa. Nikadhani ndo nimefungua mlango, kuja kuomba tena akaruka kule, omba sana wapi, siku moja tunanyanduana, nikatoa dick kwa pussy nikaanza kusugua ass, sugua sana, mwishowe akaniambia just put it in idiot, hapo ndo nikakubaliana na usemi wa yule demu "ukishafirwa mara moja utafirwa tena na tena"