Mjadala: Ipi ni Sexual Fantasy yako?

Mjadala: Ipi ni Sexual Fantasy yako?

Hali gani humu? Ni matumaini yangu wazima wote.

Niende kwenye mada yangu. Kila mmoja ana 'fantasies' zake kwenye kufanya mapenzi. Unaweza kuwa na 'fantasy' ya kutoa haja kubwa ila ikawa haina harufu ya kukera, ili kumfurahisha mpenzi wako.

Kuna binti nipo naye mahusianoni ingawa si rasmi. Napenda kuwa huru na napenda sana hata mpenzi wangu awe huru naye.

Sasa kuna vitu huwa vinanikera sana, naweza nisipate hamu ya tendo hata wiki 2. Tulikuwa mechini na binti ana 'fantasy' ya kujamba wakati wa tendo.

Alipojamba tu maaaama weee!!! Yaani kisamvu jumlisha mtindi jumlisha dona. Harufu kali sana.

Yaani maji huwa hanywi kabisa. Jamani kunyweni maji. Maji ni tiba kwa wapiga punyeto; maji ni tiba kwa wawahi kufika kileleni; kifupi maji ni dawa.

Badilikeni mabinti.

Wasaalam!
 
Mimi na Wewe pekee ndio hatuna utovu wa nidhamu,,lakini wote wanaokupinga ndio watovu wa nidhamu,,na hizo ndizo raha za ulimwengu na si Dunia!!!Piga mnoo vile unavyoona inafaa kwa uhakika,,utaalamu,,,kiasi na kwa tahadhari pia cha msingi tu usiache ishi na kupiga!!
 
1.MIMI FANTASY NI KULALA NA MASISTA WA KIKATOLIKI WA 3 WENYE MATAKO MAKUBWA WANAOTOKA JIMBO MOJA

2.KUKAA MUDA MREFU BILA KUFANYA NGONO. KAMA MIAKA 30 HIVI.

3.KUPIGA 3SOME NA MALAYA 2 WENYE MATAKO MAKUBWA.

4.HII FANTASY NAIOGOPA ILA INABIDI NIITIMIZE (KULALA NA FAMILIA NZIMA YA DEMU WANGU) KWANZIA MAMA, SHANGAZI, BIBI, NA NDUGU WOTE WA KIKE TENA NIWAWEKE KWENYE Nyumba yangu niwaburuze wote ninavyotaka muda wowote ule na wawe na matako makubwa.

HAPA NA IMANI NTAWAGONGA WOTE KWA PAMOJA[emoji846][emoji846][emoji846][emoji846][emoji846]
-HAPA NIMETARGET WA IRAQ.
  • WATU WA DODOMA.
  • WANYARWANDA.

5. KULALA NA WANAFUNZI WA KIDATO CHA 5 AU 6 WANAOSOMA PCM SHULE MOJA NA DARASA MOJA NA WENYE MVUTO.

6. KULALA NA MWANAMKE MWENYE PHD NA VYETI VINGI VYA SHULE

7.KULALA NA MAMA MCHUNGAJI WA MCHUNGAJI YOYOTE YULE


8.KULALA NA MWANAMKE ANAYEHESHIMIKA NA MAARUFU KWENYE JAMII

9.KULALA NA MWANAMKE YEYOTE WA JF MWENYE MATAKO MAKUBWA

NADHANI NI HIZO TUUUUUU [emoji3526][emoji3526][emoji3526][emoji3526][emoji3526]

NNIMESEMA YALIYO MOYONI LKN [emoji16][emoji3577][emoji108]

IILI KUTIMIZA HILI INABIDI NIWE NA PESA ZA KUTOSHA NA HII NDO MOTIVESHENI YANGU YA KUTAFUTA PESA ILI HIZI FANTASY ZITIMIE VYEMA.
upo had umu
 
1.MIMI FANTASY NI KULALA NA MASISTA WA KIKATOLIKI WA 3 WENYE MATAKO MAKUBWA WANAOTOKA JIMBO MOJA

2.KUKAA MUDA MREFU BILA KUFANYA NGONO. KAMA MIAKA 30 HIVI.

3.KUPIGA 3SOME NA MALAYA 2 WENYE MATAKO MAKUBWA.

4.HII FANTASY NAIOGOPA ILA INABIDI NIITIMIZE (KULALA NA FAMILIA NZIMA YA DEMU WANGU) KWANZIA MAMA, SHANGAZI, BIBI, NA NDUGU WOTE WA KIKE TENA NIWAWEKE KWENYE Nyumba yangu niwaburuze wote ninavyotaka muda wowote ule na wawe na matako makubwa.

HAPA NA IMANI NTAWAGONGA WOTE KWA PAMOJA[emoji846][emoji846][emoji846][emoji846][emoji846]
-HAPA NIMETARGET WA IRAQ.
  • WATU WA DODOMA.
  • WANYARWANDA.

5. KULALA NA WANAFUNZI WA KIDATO CHA 5 AU 6 WANAOSOMA PCM SHULE MOJA NA DARASA MOJA NA WENYE MVUTO.

6. KULALA NA MWANAMKE MWENYE PHD NA VYETI VINGI VYA SHULE

7.KULALA NA MAMA MCHUNGAJI WA MCHUNGAJI YOYOTE YULE


8.KULALA NA MWANAMKE ANAYEHESHIMIKA NA MAARUFU KWENYE JAMII

9.KULALA NA MWANAMKE YEYOTE WA JF MWENYE MATAKO MAKUBWA

NADHANI NI HIZO TUUUUUU [emoji3526][emoji3526][emoji3526][emoji3526][emoji3526]

NNIMESEMA YALIYO MOYONI LKN [emoji16][emoji3577][emoji108]

IILI KUTIMIZA HILI INABIDI NIWE NA PESA ZA KUTOSHA NA HII NDO MOTIVESHENI YANGU YA KUTAFUTA PESA ILI HIZI FANTASY ZITIMIE VYEMA.
Sio bure [emoji848]
 
1.MIMI FANTASY NI KULALA NA MASISTA WA KIKATOLIKI WA 3 WENYE MATAKO MAKUBWA WANAOTOKA JIMBO MOJA

2.KUKAA MUDA MREFU BILA KUFANYA NGONO. KAMA MIAKA 30 HIVI.

3.KUPIGA 3SOME NA MALAYA 2 WENYE MATAKO MAKUBWA.

4.HII FANTASY NAIOGOPA ILA INABIDI NIITIMIZE (KULALA NA FAMILIA NZIMA YA DEMU WANGU) KWANZIA MAMA, SHANGAZI, BIBI, NA NDUGU WOTE WA KIKE TENA NIWAWEKE KWENYE Nyumba yangu niwaburuze wote ninavyotaka muda wowote ule na wawe na matako makubwa.

HAPA NA IMANI NTAWAGONGA WOTE KWA PAMOJA[emoji846][emoji846][emoji846][emoji846][emoji846]
-HAPA NIMETARGET WA IRAQ.
  • WATU WA DODOMA.
  • WANYARWANDA.

5. KULALA NA WANAFUNZI WA KIDATO CHA 5 AU 6 WANAOSOMA PCM SHULE MOJA NA DARASA MOJA NA WENYE MVUTO.

6. KULALA NA MWANAMKE MWENYE PHD NA VYETI VINGI VYA SHULE

7.KULALA NA MAMA MCHUNGAJI WA MCHUNGAJI YOYOTE YULE


8.KULALA NA MWANAMKE ANAYEHESHIMIKA NA MAARUFU KWENYE JAMII

9.KULALA NA MWANAMKE YEYOTE WA JF MWENYE MATAKO MAKUBWA

NADHANI NI HIZO TUUUUUU [emoji3526][emoji3526][emoji3526][emoji3526][emoji3526]

NNIMESEMA YALIYO MOYONI LKN [emoji16][emoji3577][emoji108]

IILI KUTIMIZA HILI INABIDI NIWE NA PESA ZA KUTOSHA NA HII NDO MOTIVESHENI YANGU YA KUTAFUTA PESA ILI HIZI FANTASY ZITIMIE VYEMA.
Nawew baadae utakuja Kua baba flani kweli?
 
Hali gani humu? Ni matumaini yangu wazima wote.

Niende kwenye mada yangu. Kila mmoja ana 'fantasies' zake kwenye kufanya mapenzi. Unaweza kuwa na 'fantasy' ya kutoa haja kubwa ila ikawa haina harufu ya kukera, ili kumfurahisha mpenzi wako.

Kuna binti nipo naye mahusianoni ingawa si rasmi. Napenda kuwa huru na napenda sana hata mpenzi wangu awe huru naye.

Sasa kuna vitu huwa vinanikera sana, naweza nisipate hamu ya tendo hata wiki 2. Tulikuwa mechini na binti ana 'fantasy' ya kujamba wakati wa tendo.

Alipojamba tu maaaama weee!!! Yaani kisamvu jumlisha mtindi jumlisha dona. Harufu kali sana.

Yaani maji huwa hanywi kabisa. Jamani kunyweni maji. Maji ni tiba kwa wapiga punyeto; maji ni tiba kwa wawahi kufika kileleni; kifupi maji ni dawa.

Badilikeni mabinti.

Wasaalam!
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Back
Top Bottom